Độ xe Honda Accord 94

Đoàn Quang

Xe máy
Tra loi nhanh cho cac bac Hay to mo va Choc ngoayvao nguoi khac,thanks cac bac !

Toi thay cac ban noi nhieu wa,neu ai thich chay Drift thi lien lac voi toi,rat han hanh dc jao luu voi moi nguoi,con neu ai ko du ban linh chay xe thi that long xin cac ban dung noi nhu the nua,con gap nhau o tren dg thi biet ngay,chu xe dep ma ko biet chay thi cat vao tu kinh con hon,chi so ko ai du can dam,con toi nhieu Cup dua xe day la do toi bo xuong mau va thanh wa cua toi thi dau o nc ngoai chu ko fai bang tien mua nhu o VN dau,hi vong mot ngay gan day se gap dc cac ban ,nhat la cac ban o trong Mien Nam,vi cac ban chua biet toi ntn,moi cac ban ra Bac toi se jao luu voi cac ban ngay,Chuc cac ban co nhung chiec xe dep ca ve ngoai lan ve Motor,va wan trong la nguoi lai nua,dung co dam la dc !!!!!!!!!!!Xin loi vi toi ko danh dau vao chu,thong cam cho nhe !!!!!!!!!!
Toi cung vua lam them ve Motor cua xe,ong xa 112DB cua Remus Germany,he hong hut xa danh bong,Xupap che,max power 135KW\180HP

Đoàn Quang

Xe máy
Co bac nao thich chay Drift thi lien he ngay nhe,so DT cua toi_0936640664,va dung boc fet nua !!!

khoaxemay

Xe máy
Trong diễn đàn vẫn có nhiều người nói linh tinh qué .

me_ accord

Xe buýt
:77::77::77::77::77::77::77:chu ko fai bang tien mua nhu o VN dau:77::77::77::77::77::77:. Phát biểu như NQK:77::77::77::77::77:

Đoàn Quang

Xe máy
toi moi lam them ve ong xa,va he thong ghe lai cua SPARCO,dk ong xa chi co 120mm,duoi can gio WRC,lan toi se la Twin_Filter Extreme Racing K&N

Trungmytu

Xe điện
toi moi lam them ve ong xa,va he thong ghe lai cua SPARCO,dk ong xa chi co 120mm,duoi can gio WRC,lan toi se la Twin_Filter Extreme Racing K&N
Trưa nay thấy xe bác đỗ ở đầu Bà Triệu, công nhận là cái vành chả hợp với xe tẹo nào cả!

sonxe

Xe buýt
em kết quả lazang của bác à nha(b)(b)(b)(b). Thằng cu tí đi xe 3 bánh là con bác à, độ luôn con xe của nó đi bác:21::21::21::21::21:

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
đây là topic về độ xe của bác chứ ko phải nói về vấn đề dift, có thể khả năng dift của bác là cao thủ nhưng nói thật nhìn xe của bác ứ mê được, lần trước nhìn bác ngắm ngiá bộ đề can ở hàng cắt de-can ở Tuệ Tĩnh e nhìn quả xe e thấy :77::77::77::77:.
ở đây mọi người góp ý về chiếc xe của bác, bác thì cứ khoe cái dift với cái cup ra:77::77::77:
chiếc xe với mỗi người nó là dùng vào 1 việc, miễn sao phục vụ được mục đích của chủ nó, bác thích dift với biết dift thì bác chê ngta ko biết đi và nên để tủ kính à? CÒn ngta thì bảo bác là thằng phá xe bác nghĩ sao, mỗi người có 1 mục đích sử dụng riêng, bác nên tôn trọng, e thì e cũng khoái dift nhưng e chưa có điều kiện nghịch như bác thôi

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
bộ ghế thể thao và vô lăng ok đó nhưng chưa tương xứng với nội thất, bác nên làm lại cho thì mới ra sport chứ để thế kia trông chắp vá lắm

Đoàn Quang

Xe máy
Tra loi cho ban TRAI NGHEO1784

mjnh ko biet tra loi ban Trai Ngheo 1784 the nao nhj,theo ban moi ng 1so thich,moi ng co 1cai nhin khac,voi ban la xau,la ban,la du thu ma ban che trach,nhung voi toi no la dep,the la du,vi do la cua toi,con ve Drift Xe auto thi dung la nghe nghiep cua toi,ban co bao toi ntn la y cua ban,toi that su ko wan tam,con neu ban co xe dep chi de ngam thi dung that la cho vao trong tu kinh con hon,toi that su ko muon lam ban fat y,nhung do la fong cach choi,va su dam me,ban muon chiu hay noi ji thi danh chiu thoi,boi vi khi nao ban co xe thi ban se tu biet ma lam dep cho xe cua mjnh,con ban muon chay xe chuyen nghiep thi toi se san long tu van cho ban,neu ban du ban linh ! Chuc ban thanh cong,va rat hi vong dc gap mat o ben ngoai,so dt toi da co,xin hay goi dt de dc jao luu,chu xin dung noi nhu the nay o tren OF,se ko tot ! Xin cam on

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Cụ cho nhỏ bớt đi, to quá cụ ơi không xem được, :'(:'(:'(

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
bác lại hiểu sang 1 ý khác, cái thẩm mĩ nó có cái chung và xu hướng của nó, đó là thời trang, còn nếu 1 mình một kiểu với xã hội thì nó thành lập dị, nhưng bác nói đó là sở thích của bác thì e ko nói đến nữa, còn ở thớt này của bác nói về độ xe nên nói về độ xe chứ ko nói về cách đi xe, còn về xe cá nhân e cũng thích nghịch và phá lắm chứ, nhưng điều kiện còn giới hạn nên e chơi trong cái giới hạn của mình, mỗi người có 1 gu 1 đam mê, bác thích đua, thích dift, bác thích độ xe, có người cái xe chỉ là phương tiện đi lại, về độ xe cũng có dăm bẩy loại độ mỗi người có 1 sở thích về các gu đó, người thích độ vỏ, người thích độ âm thanh, người thích độ máy, và tất cả đều tôn trọng, ko có chuyện ông độ máy chê ông độ vỏ và ngược lại

Trungmytu

Xe điện
Bác chủ thớt vác xe lên trên này, có thể nói là để khoe cũng được hoặc là để chia sẻ kinh nghiệm độ xe với ae cũng được!Ae góp ý, mục đích là để cho xe bác thêm đẹp(ít ra trong mắt họ), bác lại nói là không quan tâm và chủ yếu là đạt được sở thích của bác là đủ, thế thì bác vác lên đây làm gì?Khách quan mà nói thì e rất phục bác về máu độ xe, trình độ lái của bác thế nào e chưa biết là rất tò mò, nhưng ngược lại, bác cứ khoe mãi mấy cái cup - phản cảm lắm, và giọng điệu của bác cũng có phần hơi bị tinh vi đấy!

_F4_

Xe tăng
Hình như cụ này hum trước ở trên VtV2 thì phải (b)

TOYOTA UP2

Đi bộ
Sao bác lại bảo e là spam. E đã mắc lỗi với ai đâu. :21:(b)

TOYOTA UP2

Đi bộ
Bác vào mục hồ sơ lái xe và vào mục sửa chữ ký. Bác thích ký gì thì cứ thỏa sức sang tạo.:69:

Chỉnh sửa cuối:

trọng_nhân

Xe điện
mjnh ko biet tra loi ban Trai Ngheo 1784 the nao nhj,theo ban moi ng 1so thich,moi ng co 1cai nhin khac,voi ban la xau,la ban,la du thu ma ban che trach,nhung voi toi no la dep,the la du,vi do la cua toi,con ve Drift Xe auto thi dung la nghe nghiep cua toi,ban co bao toi ntn la y cua ban,toi that su ko wan tam,con neu ban co xe dep chi de ngam thi dung that la cho vao trong tu kinh con hon,toi that su ko muon lam ban fat y,nhung do la fong cach choi,va su dam me,ban muon chiu hay noi ji thi danh chiu thoi,boi vi khi nao ban co xe thi ban se tu biet ma lam dep cho xe cua mjnh,con ban muon chay xe chuyen nghiep thi toi se san long tu van cho ban,neu ban du ban linh ! Chuc ban thanh cong,va rat hi vong dc gap mat o ben ngoai,so dt toi da co,xin hay goi dt de dc jao luu,chu xin dung noi nhu the nay o tren OF,se ko tot ! Xin cam on
Cái thứ nhất là bác vui lòng viết có dấu cho phù hợp với nội quy của forum , cái thứ 2 là bác cứ khoe mãi trình độ lái xe với drift của bác sao bác ko làm cái clip post lên cho anh em chiêm ngưỡng .Bác chạy nhanh hơn người khác ko có nghĩa là bác đi xe giỏi hơn , người lái xe giỏi luôn là người điềm đạm chứ đường phố ko phải là nơi bác thích lôi xe ra thể hiện là lôi , như thế là bác đang không tôn trọng tính mạng của mọi người tham gia và cả chính tính mạng của bác .Em chỉ góp ý đôi điều thế thôi , bác có tuổi rồi chắc cũng biết suy nghĩ

hoaidmdn

Xe đạp
Thật lòng mà nói nhìn cái xe độ lại bản thân tôi chẳng thấy đẹp chút nào cả (ý kiến cá nhân thôi nhé).
Đây là forum chung của những người thích xe nên nếu pác Đoàn Quang đã post hình xe của mình lên thì phải chuẩn bị sẵn tâm lý sẽ nhận được những lời khen, chê lẫn lộn. Còn nếu pác cứ khăng khăng mình là nhất, xe mình luôn đẹp và độc thì tốt nhất đừng nên mở topic này làm gì, cứ để xe ở nhà mà tự ngắm một mình hay hơn:69:. Vài lời góp ý nếu như pác cảm thấy khó chịu thì tôi xin lỗi trước nhé. Chúc pác vui vẻ.

Chỉnh sửa cuối: