[Thảo luận] Đỗ xe dư lày lày mời các cụ ném đá

phucera

Xe hơi
Biết đâu hai thằng đỗ trước hai bên nó đỗ không đúng chuồng nên Bác đó phải đỗ sai theo nó thì sao, sau đó thằng đỗ trước đi mất để Bác đó chơi vơi giữa dòng như vậy???

boKhoai2008

Xe buýt
Chắc người ta vội hoặc là mới lái chưa đỗ được chuẩn thôi , cụ chụ thớt đưa cả biển số lên thế này không hay lắm đâu ạ
Đúng là không nên trưng biển số của người khác lên, nhưng không đúng trong trường hợp này đâu ạ. Em thấy người lái xe này ý thức quá kém, kiểu trên tiền nên em cú thôi ạ. Với lại, thưa cụ, hôm đó thứ 7, bv vắng, chỗ đỗ xe rất rộng, em cũng mới lái, nếu là em em đi lên phía trước đỗ thẳng xe, không phải lùi, nếu không tự lùi được thì có thể nhờ bảo vệ xi nhan mà -> không hẳn là lái mới. Nếu vội em cũng đỗ luôn xe ở ngay trước cửa đi vào, chứ còn lùi vào chỗ đó làm gì nữa ạ. Có cụ đã nhận ra con xe này hay đỗ như vậy ở hầm chợ Hàng Da rồi đấy ạ (?). Cụ thử nghĩ xem ai mới lái cũng làm vậy thì có được không.

Captiva HN-SG

Xe buýt
Hôm nọ vào Việt Pháp thấy quả lày, nhà cháu chụp lại để nhờ các cụ ném đá. Nhà cháu cứ nghĩ đã vào đến cái bệnh viện ngon lành thế này thì mọi người sẽ có ý thức hơn. Dưng mà nhà cháu ấu trĩ quá. Nhà cháu phọt lên đây cho các cụ ném đá, hy vọng cụ mợ nào đi em 4b này sẽ rút kinh nghiệm hơn thôi ạ.Thế có vui lòng không cụ

Sao bác chủ thớt không nghĩ có thiện cảm như em nhỉ, em thì lại nghĩ chắc cụ hay mợ nào đó tay lái mới hơi yêú nên đậu xe như vậy.

KuuNon

Xe máy
kệ thôi bác...chắc là giám đốc bệnh viện...nên đc 2 chỗ bác ạ...:))

BinhminhCDS

Xe buýt
quá chuẩn cho người cẩn thận. bác đố thế này đố em nào vao cạnh bác được bác nhỉ! <---X---> yên tâm luôn.

TigerCar

Xe hơi
Đúng là không nên trưng biển số của người khác lên, nhưng không đúng trong trường hợp này đâu ạ. Em thấy người lái xe này ý thức quá kém, kiểu trên tiền nên em cú thôi ạ. Với lại, thưa cụ, hôm đó thứ 7, bv vắng, chỗ đỗ xe rất rộng, em cũng mới lái, nếu là em em đi lên phía trước đỗ thẳng xe, không phải lùi, nếu không tự lùi được thì có thể nhờ bảo vệ xi nhan mà -> không hẳn là lái mới. Nếu vội em cũng đỗ luôn xe ở ngay trước cửa đi vào, chứ còn lùi vào chỗ đó làm gì nữa ạ. Có cụ đã nhận ra con xe này hay đỗ như vậy ở hầm chợ Hàng Da rồi đấy ạ (?). Cụ thử nghĩ xem ai mới lái cũng làm vậy thì có được không.
Giật hết cả mình vì nhìn thấy xe của bà chị. Bà chị đưa thằng cu vào cấp cứu vì ngộ độc thức ăn, có lẽ chỉ là hơi vội thôi chứ em không nghĩ là do ý thức hay cố tình như các cụ dự đâu. Thật tình em cũng thấy bình thường trong trường hợp này thôi ạ. Các cụ ra đường thấy cái bọn taxi mới đúng là vô ý thức ^:)^

Okane

Xe container
E có mấy đoạn video clip nói về phụ nữ gặp khó khăn khi đậu xe, phải chăng đây lại là 1 ví dụ điển hình nữa :P

Emchaien

Xe buýt
Biết đâu hai thằng đỗ trước hai bên nó đỗ không đúng chuồng nên Bác đó phải đỗ sai theo nó thì sao, sau đó thằng đỗ trước đi mất để Bác đó chơi vơi giữa dòng như vậy???
Hôm trước e vừa rơi vào tình huống này xong,ngượng quá.Lúc đấy kín chỗ rồi chả biết đỗ đâu mà đang vội thế là dí tạm vào, lúc sau xuống thì ... các cụ xem, các xe xung quanh đi hết còn mỗi mình em đứng trơ vơ, ngượng quá lên xe phóng mất :">

qwertyasd

Xe đạp
Nếu mà như kụ sau em xuống em cũng phóng đi ngay hị hị

hle3personal

Xe hơi
Chắc là vô ý hoăc đang đưa người đi cấp cứu. Khả năng cấp cứu khá cao vì vào bệnh viện. Thôi các cụ thông cảm!!!

haivanphe

Xe container
Bảo vệ nó lấy 20k nên em chơi luôn 2 chỗ ợ

Gbriel

Xe máy
Website
caodangyduocpasteurtphcm.edu.vn
chỗ rộng nên 1 mình chiếm 1 chỗ đây mà
chắc xe giám đốc đây:))