Chi hội ĐỌ XE ĐỂ ĐỘ XE Hội Corolla (aka) Altis- Chém gió Càphê - Tập 3

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Cụ Chày có vẻ trung thành với cung đường này nhể. Đi với gia đình thì thử khám phá những bãi biển mới xem cũng thú vị phết đấy. Tại sao cứ phải cửa lò, bãi biển Đà Nẵng?

- Gặp một bãi biển nhỏ, đẹp là phi xe xuống, ném quần ào trên xe, ào xuống tắm, chán chê lên xả qua tí nước ngọt, kiếm cái ghế bố gọi đồ ra ăn nhậu. Không ồn ào, không phải liếc dcoj liếc ngang sướng còn gì bằng. Khi nào muốn ngủ thì phi xe 1 tiếng kiếm cái khách sạn ngon nghẻ ở thị tứ mà nghỉ ngơi sáng ra lại phi tiếp.

Một vài bãi biển Cụ tham khảo: Toàn những bãi biển không tên, nhưng hơi bị hay.

- Qua Lăng Cô, có 1 con đường dẫ xuống cái cảng Chân mây.

-Bãi đá nhẩy gần tới thị trấn Ba đồn.

- Bãi biển gần cái đèo gì mà phân 2 làn đường lên xuống nữa cái chỗ mà hay bắn tốc độ 40 ý.

Em là chỉ thích du lịch kiểu bụi thế thôi.

Bóng Chày

Xe lừa
Đời trai tân sướng thế đấy bác Tịnh ơi! Em không thể hik bác lấy gông đeo vào cổ biết liền hik

thanhlich nói:
Cụ Chày có vẻ trung thành với cung đường này nhể. Đi với gia đình thì thử khám phá những bãi biển mới xem cũng thú vị phết đấy. Tại sao cứ phải cửa lò, bãi biển Đà Nẵng?

- Gặp một bãi biển nhỏ, đẹp là phi xe xuống, ném quần ào trên xe, ào xuống tắm, chán chê lên xả qua tí nước ngọt, kiếm cái ghế bố gọi đồ ra ăn nhậu. Không ồn ào, không phải liếc dcoj liếc ngang sướng còn gì bằng. Khi nào muốn ngủ thì phi xe 1 tiếng kiếm cái khách sạn ngon nghẻ ở thị tứ mà nghỉ ngơi sáng ra lại phi tiếp.

Một vài bãi biển Cụ tham khảo: Toàn những bãi biển không tên, nhưng hơi bị hay.

- Qua Lăng Cô, có 1 con đường dẫ xuống cái cảng Chân mây.

-Bãi đá nhẩy gần tới thị trấn Ba đồn.

- Bãi biển gần cái đèo gì mà phân 2 làn đường lên xuống nữa cái chỗ mà hay bắn tốc độ 40 ý.

Em là chỉ thích du lịch kiểu bụi thế thôi.
Sent from my iPhone using Forum Runner

TheQueen

Xe điện
Đời trai tân sướng thế đấy bác Tịnh ơi! Em không thể hik bác lấy gông đeo vào cổ biết liền hik

bóng chày nhiều lúc comt e thấy hơi hơi có vấn đề
tiền đè a nhiều quá,giờ máu nó ko thông à
chết thật

Bóng Chày

Xe lừa
thequeen nói:
bóng chày nhiều lúc comt e thấy hơi hơi có vấn đề
tiền đè a nhiều quá,giờ máu nó ko thông à
chết thật
Điện mãi chả được cụ mợ nào để cà fe cả

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn

Bóng Chày

Xe lừa
thanhlich nói:
Bực nhể, đang nói chiện du lịch mà Cụ Chày.

:D
Thì đi với trẻ con không thể tuỳ hứng thế được cụ hình dung không? Phải chọn những nơi trung tâm 1 tý, gần bệnh viện 1 chút, ... Trước khi còn độc thân, e toàn ôm ba lô lượn suốt, bắt xe đi nhờ, trốn vé tày đủ cả. Em nói thật từ khi có trẻ con, du lịch mình nghỉ ngơi chỉ còn là 1 phần nhỏ thôi ạ, còn phần lớn là cho trẻ du lịch, mang lại niềm vui cho chúng, đấy chính là niềm vui của mình. Chúng đủ 18 tuỏi là em kệ! :)

Bóng Chày

Xe lừa
thanhlich nói:
Cụ làm em đập đập cái điện thoại, tưởng nó hỏng re-start từ sáng đến giờ vẫn không thấy ai gọi=))=))=))
E mất số của cụ rồi. Giờ mới lấy lại được thoque, love, phede với mấy cụ mới

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Thì đi với trẻ con không thể tuỳ hứng thế được cụ hình dung không? Phải chọn những nơi trung tâm 1 tý, gần bệnh viện 1 chút, ... Trước khi còn độc thân, e toàn ôm ba lô lượn suốt, bắt xe đi nhờ, trốn vé tày đủ cả. Em nói thật từ khi có trẻ con, du lịch mình nghỉ ngơi chỉ còn là 1 phần nhỏ thôi ạ, còn phần lớn là cho trẻ du lịch, mang lại niềm vui cho chúng, đấy chính là niềm vui của mình. Chúng đủ 18 tuỏi là em kệ! :)

Cụ cứ làm như VN đang ở Miền Tây Mỹ không bằng. Chỗ nào chẳng có người. Vấn đề là có đông hay không? Mấy cái bãi em nói vẫn có dịch vụ, resort như thường.

Bóng Chày

Xe lừa
thanhlich nói:
Cụ cứ làm như VN đang ở Miền Tây Mỹ không bằng. Chỗ nào chẳng có người. Vấn đề là có đông hay không? Mấy cái bãi em nói vẫn có dịch vụ, resort như thường.
Ok mình đang bàn theo 2 hướng khác nhau. Trước em có đứa bạn suýt mất con vì bị lồng ruột cấp cứu không kịp do bệnh viện huyện không xử lý được. Giờ nếu đi có trẻ, em chỉ chọn tỉnh thành lớn thôi ạ. Cụ đọc báo đê :) Ai cười em em chịu :)

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Uh, Cụ Chày đúng. Em thì lại cứ theo cách của ông già nhà em ngày xưa. Chỉ dạy kỹ năng sống, kỷ luật. 18 tuổi đuổi khỏi nhà. Không xin được tiền tình phí. Hôm qua đưa 2 đứa ra Mỹ đình. nhét vào túi mỗi đứa tờ giấy ghi số đt rồi thả cho đi đâu thì đi còn mình thì chạy theo mấy em PG. :D

Kết quả là được mấy phút chúng nó biểu tình kêu chán và đòi về khi chương trình chưa khai mạc^:)^

Bóng Chày

Xe lừa
thanhlich nói:
Uh, Cụ Chày đúng. Em thì lại cứ theo cách của ông già nhà em ngày xưa. Chỉ dạy kỹ năng sống, kỷ luật. 18 tuổi đuổi khỏi nhà. Không xin được tiền tình phí. Hôm qua đưa 2 đứa ra Mỹ đình. nhét vào túi mỗi đứa tờ giấy ghi số đt rồi thả cho đi đâu thì đi còn mình thì chạy theo mấy em PG. :D

Kết quả là được mấy phút chúng nó biểu tình kêu chán và đòi về khi chương trình chưa khai mạc^:)^
Xạo quá trời! Cụ nặn ở đâu ra mấy đứa mà nhanh thế!

Lovestory1008

Xe tăng
Em vừa mới ngủ dậy.
Trưa nay ăn Cua , Ăn Ốc , uống bia say mèm.
Về nhà ngủ 1 giấc ^_^

Về kế hoạch nghỉ mát của CT , theo em như vậy là ổn.
Ko nên khám phá khu mới ( Khi chưa có chuột bạch , report của các cụ khác ) thì cứ đi lại chỗ cũ là tốt nhất.
Riêng em , nhiều khu vẫn muốn đi lại ( Phạm vi 100km từ HN : Cúc Phương Resort - Em book từ 1/6 ( ngày đi 23.6 mà ko còn phòng )

Bóng Chày

Xe lừa
Lovestory1008 nói:
Em vừa mới ngủ dậy.
Trưa nay ăn Cua , Ăn Ốc , uống bia say mèm.
Về nhà ngủ 1 giấc ^_^

Về kế hoạch nghỉ mát của CT , theo em như vậy là ổn.
Ko nên khám phá khu mới ( Khi chưa có chuột bạch , report của các cụ khác ) thì cứ đi lại chỗ cũ là tốt nhất.
Riêng em , nhiều khu vẫn muốn đi lại ( Phạm vi 100km từ HN : Cúc Phương Resort - Em book từ 1/6 ( ngày đi 23.6 mà ko còn phòng )
Thế cụ có đi đà nẵng đầu tháng 7 này ko? Như e dự ấy? Ít người hưởng ứng quá. E cũng chưa biết có nghỉ được ko.

Bóng Chày

Xe lừa
thanhlich nói:
Suỵt, Gấu nhà em nó đi tuần trên OF suốt đới. >:)
Năm ngoái cụ bẩu xinh gừ, giờ lại bẩu một bày nhóc lại gấu nữa , eo ôi Ofun nguy hiểm quá lol

NISSAN GTRL

Xe hơi
Xe cộ chẳng thấy đâu cụ oiiiiii@};-

Bóng Chày

Xe lừa
NISSAN GTRL nói:
Xe cộ chẳng thấy đâu cụ oiiiiii@};-
Dạo này mọi người bán hết Toy Altis rồi hoặc Toy Altis quá ngon chả còn gì để bàn nữa bác ơi!!!

Lovestory1008

Xe tăng
CT đầu tháng 7 này khởi hành à.
Em vẫn chưa sắp được lịch.
Vì gấu ko đc nghỉ.
Cơ quan gấu nghỉ từ 22/6 tới 30/6 .