[VHGT] Đỗ xe bá đạo

atkvn

Xe tải
chết rồi ...ông lái xe nhà em mượn xe đưa con đi chơi
Hóa ra xe Mẽo của nhà bác ạ?! Em cũng nghi nghi thấy lx đi nguyên một đôi... tổ ong. Dưng rút kinh nghiệm sau vụ anh hai lúa đi tổ ong vào showroom mua xe mẹc, em cũng chỉ 'nghi nghi' thôi!
Lần tới khi giao xe cho người khác bác nhẹ nhàng nhắc bảo người ta tí ạ, chứ những cái bức xúc kiểu này người khác rốt cuộc chỉ nhớ đến cái xe cái biển số thôi ợ, chứ có biết danh tính ông lx đâu ah

doanphucgt

Xe điện
Đi qua không may VA vào gương phát chơi

cargoman

Xe điện
Công nhận ngu thật

grohe_vn

Xe đạp
Gọi bảo vệ ra xịt lốp

Trai Làng

Xe tải
Con này vẫn thua con lái một em Fortuner biền xanh sáng nay em gặp trên đường trên cao đoạn bán đảo Linh Đàm. Đang đi nó nhận được tin nhắn hay điện thoai gì đó thế là nó phanh luôn rồi chạy rất chậm và dừng hẳn gần như ngay lập tức ở giữa làn đường bên trong. Em thì đi làn ngoài nhưng bị một cụ civic vì tránh con lơn đó tạt đầu ra cái vèo suýt dính vào cản trước. Em nhìn sang con lơn kia mặt nó cứ tỉnh queo, mắt dán vào màn hình đt, tay nhắn tin choanh choách... Sau đó thì bao nhiêu người chật vật vượt lên vì nó dừng lại cũng không thèm tấp sát vào lề mà chơi hẳn giữa đường. Em chẳng còn từ nào để mà chửi cái con ấy nữa, cũng chưa nghĩ ra con gì hay hơn nên đành xin lỗi con lơn vậy.

BIENDONG001

Xe tăng
Con này vẫn thua con lái một em Fortuner biền xanh sáng nay em gặp trên đường trên cao đoạn bán đảo Linh Đàm. Đang đi nó nhận được tin nhắn hay điện thoai gì đó thế là nó phanh luôn rồi chạy rất chậm và dừng hẳn gần như ngay lập tức ở giữa làn đường bên trong. Em thì đi làn ngoài nhưng bị một cụ civic vì tránh con lơn đó tạt đầu ra cái vèo suýt dính vào cản trước. Em nhìn sang con lơn kia mặt nó cứ tỉnh queo, mắt dán vào màn hình đt, tay nhắn tin choanh choách... Sau đó thì bao nhiêu người chật vật vượt lên vì nó dừng lại cũng không thèm tấp sát vào lề mà chơi hẳn giữa đường. Em chẳng còn từ nào để mà chửi cái con ấy nữa, cũng chưa nghĩ ra con gì hay hơn nên đành xin lỗi con lơn vậy.
Đây là văn hóa lùi cụ ạ. Kiểu đó trước sau gì cũng dính thôi.

QuaCuaMe

Xe hơi
Chắc là định đi luôn nhưng con nó đòi chơi nên chiều cháu thôi

otootooto

Xe tăng
Voãi. Em dự là mai trên OF sẽ có bài rao bán con xe này. Cụ ấy tính gây sốc trước cho hot ấy mờ :))

Longpro8x

Xe tải
ý thức không bằng con ruồi trâu