Thảo luận Độ Pô Xe Hơi vào đây.

Mau.DO_It.Xèng

Xe máy
Tiếng nó nghe ra sao hả bác .... bác lắp chỗ nào ở HN vậy ? cái pô xe em gắn ở Mxxxx hết gần 5t bây giờ nó toàn là ù ù không à ...:102:
Ối giời những gần một tấn lúa của cụ , mà nó lại ù ù, u ú thế thì phí tiền àh. Thà nó rên còn đỡ xót của. E máu nhưng tí xèng thôi, của cụ quá nhiều lúa mà cứ ù ù, u ú....u ú, ù ù . chẹp ~X(

Pisces

Xe máy
Trước nhà cháu cũng khoái hầm hố thế này đấy ạ. Hậu quả là sau khi đi vài tháng, thằng bên cạnh chửi nhà cháu chả nghe thấy gì, nó chửi mà nhà cháu nghe cứ bùng nhùng như như là tâm sự í. TỪ ẤY: Nhà cháu chơi thân với ebay, gian díu với Magnaflow, có thể thời gian tới sẽ lòng thòng với HKS (nếu cụ nào khuân hộ nhà cháu bộ Magnaflow).
nhà cháu mua em này nhìn hầm hố mà âm thanh cũng ngon ...hihi ...đi gặp mấy em chân dài rú lên cho không khí tí ...

xe_rac

Xe buýt
òi ! :-?
pác đừng có nghe mấy cái ông nì, ở đây toàn kể chiện cổ tít ngày xửa ngày xưa thui 8-} , xưa người ta nghĩ ra cái pô để đi cho êm %-( , giờ đi êm quá các ông này sợ mất an toàn vứi 2B và 2C (2 chưn đới) nên lại quay lại ngày xưa . mà pác độ để làm gì đó?
- nếu bác mún kêu to, tháo pô ra là xong. đập phát chết ngay bất kứ ông nào ở đây nuôn!
- nếu pác mún êm dịu, chắc pô của NSX là nhứt òi.
- nếu pác mún độ để thêm mấy chục con ngựa chạy cùng, theo kỉu header-back system hoặc turbo-back thì phải thay luôn cả mớ trừ cái xilanh với piton (tây nó bẩu thía-em không biết đâu ná :D )
- nếu pác mún độ xong mà âm thanh vữn như chưa độ, nại còn xấu đi thì gặp nhà em :-c
- nếu pác mún độ xong là chỉ mún sút cho vợ 2 vài phát thì gặp nhà xilanh với ValkyrieLenneth :-t

=)) =)) =))
em đang chạy header back này ;;) 1 2 tháng nữa header về là full exhaust system lun chứ , chơi cho cẩn thận lun rồi mí dám show :P

scorpion2204

Xe buýt
Website
socnho.vn
em đang chạy header back này ;;) 1 2 tháng nữa header về là full exhaust system lun chứ , chơi cho cẩn thận lun rồi mí dám show :P
Kinh chưa, lại chém mấy tay non mới như mềnh đây. kakakaka. Sang quán 2 lần k gặp ông nào, có hôm lại thấy 2 ông ngồi cafe bên Tô Hiệu, định vô chém gió tí cho vui nhưng hết chỗ đỗ xe. kakakakaka
header full exhaust system thì thải cái Header cũ rẻ nhá ( nếu M6 dùng dc).

xe_rac

Xe buýt
Kinh chưa, lại chém mấy tay non mới như mềnh đây. kakakaka. Sang quán 2 lần k gặp ông nào, có hôm lại thấy 2 ông ngồi cafe bên Tô Hiệu, định vô chém gió tí cho vui nhưng hết chỗ đỗ xe. kakakakaka
header full exhaust system thì thải cái Header cũ rẻ nhá ( nếu M6 dùng dc).
hehe đúng rồi có hôm em với bác inter ngồi bên tô hiệu, sao bác không vào chém gió cho đỡ bùn, tô hiệu thiếu gì chỗ đỗ xe, header thải thì chắc chắn k dùng chung được nó khác nhau mà :)) xe mới rồi độ đê để dành cho nó mốc ra à :P, đương định mở exhaust shop đây không biết có ai ủng hộ không, hàng xịn + custom made nhưng toàn hàng chiến thôi :))

OmegaO9

Xe container
hehe đúng rồi có hôm em với bác inter ngồi bên tô hiệu, sao bác không vào chém gió cho đỡ bùn, tô hiệu thiếu gì chỗ đỗ xe, header thải thì chắc chắn k dùng chung được nó khác nhau mà :)) xe mới rồi độ đê để dành cho nó mốc ra à :P, đương định mở exhaust shop đây không biết có ai ủng hộ không, hàng xịn + custom made nhưng toàn hàng chiến thôi :))
Nếu cụ có nhã ý lấy hộ anh em thế này thì tốt quá,em muốn đặt cái này từ lâu mà chưa biết nhờ ai,hiện em cũng đang dùng cái gần giống thế này,nhưng là hàng nhái thôi :
http://www.nengun.com/kakimoto-racing/full-mega-n1

xe_rac

Xe buýt
Nếu cụ có nhã ý lấy hộ anh em thế này thì tốt quá,em muốn đặt cái này từ lâu mà chưa biết nhờ ai,hiện em cũng đang dùng cái gần giống thế này,nhưng là hàng nhái thôi :
http://www.nengun.com/kakimoto-racing/full-mega-n1
xe bác là xe gì ạ ? bác cho em xe + đời + seri máy nữa thì càng tốt :D để em lọ mọ ngồi 1 lúc xem thế nào, còn bác máu thì anh em ta từ từ nghiên cứu cái này không vội được ạ :D 1 sớm 1 chiều không giải quyết được vấn đề gì :P, quan điểm của em độ pô không phải là để kêu to :D không biết có trùng quan điểm với bác không :))

Pisces

Xe máy
Đúng rồi. Cứ từ từ. Xe_rac làm một năm chỉ khoảng 5 bộ. Nhanh cũng không được, mà năm nay đã làm 4 bộ. quota còn mỗi một bộ. 30/4 thế nào đây nhỉ?
xe bác là xe gì ạ ? bác cho em xe + đời + seri máy nữa thì càng tốt :D để em lọ mọ ngồi 1 lúc xem thế nào, còn bác máu thì anh em ta từ từ nghiên cứu cái này không vội được ạ :D 1 sớm 1 chiều không giải quyết được vấn đề gì :P, quan điểm của em độ pô không phải là để kêu to :D không biết có trùng quan điểm với bác không :))

OmegaO9

Xe container
Xe em giống xe Cuti cụ ạ,Civic 2.0 /Đời 2008-sản xuất 2008/Kiểu :FD2 /Type :VA 5/VIN:RLHFD 26328Y101503.
Em mới lắp Bugi Denso IK20L.Không biết có sự khác biệt gì không.

xe_rac

Xe buýt
Xe em giống xe Cuti cụ ạ,Civic 2.0 /Đời 2008-sản xuất 2008/Kiểu :FD2 /Type :VA 5/VIN:RLHFD 26328Y101503.
Em mới lắp Bugi Denso IK20L.Không biết có sự khác biệt gì không.
ui khiếp bác cho em số máy làm gì em có bán xe bác đâu :P tại civic nó nhiều bản quá :( bản châu á ,châu âu ,châu mĩ ,hình như cả trung đông :))

của bác có tanabe , ịnen hoặc magnaflow thì ngon tanabe thì đồ hiệu rồi không cần cãi , injen chơi cũng ngon nhưng hình như tiếng hơi to to như marco ý :)) còn magnaflow thì tương đối êm độ catback mà chỉ nhỉnh hơn pô stock 1 chút nhưng tiếng deep với smooth lắm không ìn ìn ìn như bị ngạt mũi đâu để về sau có lên testpipe hay header cũng không bị to quá , em sợ nhất xe phóng 2k rpm từ đầu bến kim mã mà giang văn minh còn nghe thấy

scorpion2204

Xe buýt
Website
socnho.vn
Vụ này hay đóa. Chú xem như Mazda6 đời 03, phiên bản 2.0 số sàn, hàng nhập khẩu nguyên chiếc Đài Loan....Đại ý thế thôi chứ chả biết cái mẹ gì về thông số máy móc sất. Để mai a qua chõ quán cafe chú khám nhé ( dạo này a hầu như ngày nào cũng trồng cây bên đó ..suythsssss bí mật, hôm nào sang a khoe).

xe_rac

Xe buýt
Vụ này hay đóa. Chú xem như Mazda6 đời 03, phiên bản 2.0 số sàn, hàng nhập khẩu nguyên chiếc Đài Loan....Đại ý thế thôi chứ chả biết cái mẹ gì về thông số máy móc sất. Để mai a qua chõ quán cafe chú khám nhé ( dạo này a hầu như ngày nào cũng trồng cây bên đó ..suythsssss bí mật, hôm nào sang a khoe).
dạo này em không qua quán bên đấy nữa rồi, mai bác rảnh buổi trưa thì ra cafe ở vạn phúc em xem phát máu thì nâng cấp hệ thống pô đi cho nó thoát xe, em đảm bảo là làm xong xe bác khỏe lên chứ không phải chỉ kêu to hơn đâu ạ

r0ssoneri

Xe hơi
Nhìn chung kinh tế thật dư em mới nghĩ nên chơi độ bô...chứ em đi xe độ bô mà đi đường dài thì cũng ong đầu lắm...mà nó mất nguyên bản đi.Nhưng kể nghe tiếng pô cũng khoái,em đi santafe 2011 slx mà lúc tăng tốc cũng nghe thấy tiếng pô thích phết...
bác ợ cao bang ah. e cũng ở cb này. hôm nào rảnh cho e xem cái po xe bác nhé @-)

r0ssoneri

Xe hơi
sao các bác ko cho giá cụ thể của từng loại p0 đi. cứ 500 vs 800 thì biết loại nào vs loại nào