Độ pô gì cho megelli 125R ??

vietcuong_tt

Xe máy
em cũng đang tính độ lửa lại chút chạy cho nó mạnh hơn, em độ bô chủ yếu cho xe chạy nhẹ thôi bác ạ, chứ hú thì ko thể nào lại các bác pkl rồi, em còn nhỏ, đành chơi xe nhỏ vậy:)

bulldog

Xe tải
Website
www.facebook.com
e thấy bô của mấy xe đua PKL nghe còn ok chứ tiếng pô của Harley,hay pô của mấy xe độ bô kêu tạch tạch nghe khó chụi lắm
mỗi loại động cơ kêu hay 1 kiểu chứ bác ! 2 máy , 4 máy V -twin đều hay mà !

Harley là đích đến của dân chơi xe các bác nhỉ !:69:

embibinh

Xe hơi
con này nhái gần giống Ducati nhỉ
11 ngựa, yếu hơn cả exciter liên doanh
xe này muốn làm mạnh hơn thì cụ chỉ có nước tháo cục máy ra để đấy, dằn túi khoảng 12t mua cục máy CBR150 về gác vào cho mạnh cụ ạh:))
chứ 125 cháu cũng chẳng biết giục cụ thế nào
pô xe thì bi h chỉ có cách móc pô làm thành pô tăng tốc thôi

vietcuong_tt

Xe máy
con này nhái gần giống Ducati nhỉ
11 ngựa, yếu hơn cả exciter liên doanh
xe này muốn làm mạnh hơn thì cụ chỉ có nước tháo cục máy ra để đấy, dằn túi khoảng 12t mua cục máy CBR150 về gác vào cho mạnh cụ ạh:))
chứ 125 cháu cũng chẳng biết giục cụ thế nào
pô xe thì bi h chỉ có cách móc pô làm thành pô tăng tốc thôi
em cũng biết là nó hơi yếu nhưng vì tính em ko mê tốc độ cho lắm, chủ yều chỉ thích chạy chiếc xe đẹp thôi. Em cũng đang tính tới cách thay máy như bác nói nhưng chưa biết kiếm đâu ra cục máy đó và cũng ko biết ngoài tiệm nó chịu thay ko, vì tết này em đang tính về tỉnh chơi nên sợ nếu độ dữ wá công an nó làm khó dễ bác ạ...

tăng

Xe tải
em cũng biết là nó hơi yếu nhưng vì tính em ko mê tốc độ cho lắm, chủ yều chỉ thích chạy chiếc xe đẹp thôi. Em cũng đang tính tới cách thay máy như bác nói nhưng chưa biết kiếm đâu ra cục máy đó và cũng ko biết ngoài tiệm nó chịu thay ko, vì tết này em đang tính về tỉnh chơi nên sợ nếu độ dữ wá công an nó làm khó dễ bác ạ...
Vừa rinh em nó về, mới động phòng đc vài lần mà đã thay thì phí quá kụ ợ..mà kể cả kụ có thay máy cbr 150 đi nữa thì cũng chẳng hú to hơn đc đâu, chắc chỉ chạy nhanh hơn thôi. Vì thế kụ làm quả pô tăng tốc cho em..nghe tiếng nó rít chắc cũng (cảm giác) nhanh hơn đc phần nào :21:

vietcuong_tt

Xe máy
Vừa rinh em nó về, mới động phòng đc vài lần mà đã thay thì phí quá kụ ợ..mà kể cả kụ có thay máy cbr 150 đi nữa thì cũng chẳng hú to hơn đc đâu, chắc chỉ chạy nhanh hơn thôi. Vì thế kụ làm quả pô tăng tốc cho em..nghe tiếng nó rít chắc cũng (cảm giác) nhanh hơn đc phần nào :21:
hix lấy về cả tuần nay mà vẫn chưa chính thức động phòng bác ạ, giấy tờ lâu wá!!! Em cũng đang tính làm pô tăng tốc cho em nó nhưng khổ nỗi nó là bô nó vắt đuôi nên kiếm cây pô nào phù hợp cho em nó cũng hơn khó bác ạ....

phoenix2808

Đi bộ
xe này của 1 hãng xe của Anh,nhưng phụ tùng thì sản xuất tại Đài Loan,và láp ráp tại Trung Quốc đó là tiềm hiểu về xe của mình,bác bỏ gan 5k ra mua 1 chiếc như vậy thì chán chít,còn cái dzụ po thì thui để zin đi đâu phải PKL đâu mà đòi cho to,e đi ex gắn po tăng nghe cung ko sướng lắm chỉ ồn ào là chính thui

avalon

Xe buýt
hix lấy về cả tuần nay mà vẫn chưa chính thức động phòng bác ạ, giấy tờ lâu wá!!! Em cũng đang tính làm pô tăng tốc cho em nó nhưng khổ nỗi nó là bô nó vắt đuôi nên kiếm cây pô nào phù hợp cho em nó cũng hơn khó bác ạ....
Pô tăng tốc là cái pô air đó bác ơi , xe nào chả lắp được :)

embibinh

Xe hơi
thôi giờ cụ độ nhẹ đi, thay mobin sườn, dây tăng áp và bugi nology vào. thay bxc thành bông mai và pô air k&n, còn pô thì tháo ra đem móc thành pô tăng tốc
có thế thôi cụ ợ. xe chạy nhẹ hơn dc tí:D

vietcuong_tt

Xe máy
thôi giờ cụ độ nhẹ đi, thay mobin sườn, dây tăng áp và bugi nology vào. thay bxc thành bông mai và pô air k&n, còn pô thì tháo ra đem móc thành pô tăng tốc
có thế thôi cụ ợ. xe chạy nhẹ hơn dc tí:D
cám ơn kụ em tính làm như cụ nói đó ạ, nhưng hiện giờ xe chưa rodai xong nên chưa dám làm gì nhìu ạ...

embibinh

Xe hơi
chứ còn máy cbr150 cụ phải cầm từ nước bạn về thôi cụ àh, giá cũng ko phải là hạt dze lăm, tầm 15tr

mimi090

Đi bộ
hô...hô... theo như e biết thì con vợ của cụ vietuong k ra giấy được đâu các bác ah, bằng chứng là bên thành công đến giờ vẫn hẹn chứ có giấy tờ gì đâu. Ông a e bị dính 1con, tức như bị bò đá đây này