Độ ồn cruze ltz

gadi2banh

Xe điện
E chỉ đi CDX thời gian lâu thôi chứ Cru chưa đi, so với Altis 2.0 e đi vài lần thì thấy Altis ngon hơn chút thôi, chứ ko có sự khác biệt hẳn.

chevroletloannt

Xe đạp
Theo em thấy thì nhiều Bác mua Cruze về đi nói rất thích, tiếng ồn của khoang động cơ dội vào ko nhiều. Đi xe lại đầm, chắc xe. So với các xe cùng phân khúc thì Cruze là lựa chọn tốt các Cụ ạ. Mua xe cũng 1 phần là mua thuơng hiệu nên không hẳn là so về giá thì chất lượng kém hơn nhiều đâu ạ.

Đức Phúc

Xe buýt
Theo em thấy thì nhiều Bác mua Cruze về đi nói rất thích, tiếng ồn của khoang động cơ dội vào ko nhiều. Đi xe lại đầm, chắc xe. So với các xe cùng phân khúc thì Cruze là lựa chọn tốt các Cụ ạ. Mua xe cũng 1 phần là mua thuơng hiệu nên không hẳn là so về giá thì chất lượng kém hơn nhiều đâu ạ.
Thế "thương hiệu" thì do cái gì tạo nên hả cụ

chebonmua

Xe buýt
Giá e này dẻ hơn so với altis khá nhiều. Có lẽ do chất lượng.
Cụ chắc chưa từng đi cả 2 xe này .
Altis xách dép nhé cụ ,ngay cái ba đờ sốc túm thằng altis lắc như răng ông lão ,chạy 80 thì bồng bềnh như trên mây .Em chạy cru 120km/h êm ru mà chắc chắn.
Cảm nhận thực tế mới biết đc cụ ạ , giá thành thì đừng xem ở VN mà cụ xem bên mẽo mới đúng giá trị thực.Mỗi ông altis mang tiếng Toy nên giá tâng lên cao hẳn thôi .

long.autohn

Xe buýt
Em cũng công nhận là chạy Cruze đầm chắc, mỗi tội cái thương hiệu thì các bác GM làm kém quá

minhphuauto

Xe hơi
Bên em làm cách âm cho nhiều xe nhưng chưa có làm cho em Altis nào, em nghĩ Altis cách âm tốt chứ ạ.

Quỷ thần

Xe hơi
Cruze em chả thấy ai nói là ồn
Đến la SE của em mà em chạy taxi khách khen .công nhận xe này nhìn đẹp và đi êm vãi cả con gà mãi ra ý ạk ;)) nhưng môi tội xe ít tiền hơi bị ì ạch tí thui , còn ngoài ra hài lòng hả dạ hêt......... Nhưng em hơi buồn là mấy lần em đi đêm buồn ngủ quá thế là đâm vào hố voi ! Thế là đi luôn cái nhún rỳ rỳ ấy nên giờ nó cứ kêu cục cục ở gầm khó chịu quá ạ

mabu44

Xe điện
So làm sao đc giữa Cruze LTZ với Altis vì rõ ràng là Altis giá cao hơn , như vậy thật khó để nói thế nào là hợp lý. Em đi thì thấy Altis cách âm tốt hơn, so sánh cùng đời xe, cùng KM.
Về quan điểm em nghĩ quan trọng cảm thấy hợp lý là đc, vì ngay em đi LS với SE đã thấy khác rồi, xe nhập đi cách âm tốt hơn hẳn, tuy nhiên SE đc mặt này lại mất mặt kia, nhất là cái lỗi báo động cơ trên SE, rất nhiều xe bị nhưng LS lại rất hiếm.:P
Thế nên vẫn trung thành với LS vì trong tầm kinh tế của mình.

chebonmua

Xe buýt
So làm sao đc giữa Cruze LTZ với Altis vì rõ ràng là Altis giá cao hơn , như vậy thật khó để nói thế nào là hợp lý. Em đi thì thấy Altis cách âm tốt hơn, so sánh cùng đời xe, cùng KM.
Về quan điểm em nghĩ quan trọng cảm thấy hợp lý là đc, vì ngay em đi LS với SE đã thấy khác rồi, xe nhập đi cách âm tốt hơn hẳn, tuy nhiên SE đc mặt này lại mất mặt kia, nhất là cái lỗi báo động cơ trên SE, rất nhiều xe bị nhưng LS lại rất hiếm.:P
E chạy altis ong hết cả đầu cụ ạ , cruze thì êm ru :D

DangHoangDe

Xe điện
Nghe mấy cụ bên Box Toy đồn là : Đèn check sáng vĩnh cửu trên Deawoo là 1 option.:))

TungTran84

Xe hơi
Theo cá nhân e , đang đi xe Cruze LS 1.6 2011 thì cảm nhận là phần trống ồn khá OK , nếu thay bộ lốp khác nữa thì rất ngon ạ