Đồ Mazda do Hà Nội chỗ nào tốt nhất?

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Lần trước mua 2 rotuyn sau của Premacy là 600.000. hôm qua hỏi giảm sóc trước thấy báo giá là 1t8. không hiểu giá thế có được ko, các bác xem giúp
Bác nào còn đi maz hay đã sửa những hạng mục đó so sanh thử nào..........:^):^)

nghiand

Xe tải
giảm sóc trước chính hãng tại VMC báo giá là 76 usd, thành viên của off mua được giảm 10 %. Giá trên chưa bao gồm tiền công nhé. (b)(b)

honglaumong

Xe tăng
giảm sóc trước chính hãng tại VMC báo giá là 76 usd, thành viên của off mua được giảm 10 %. Giá trên chưa bao gồm tiền công nhé. (b)(b)
Bác cựu nghe thông tin này ở đâu vậy, Bác đã được nó giảm 10% bao giờ chưa? :^):^):^)

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Bác cựu nghe thông tin này ở đâu vậy, Bác đã được nó giảm 10% bao giờ chưa? :^):^):^)
Bác Nghiand không nói sớm,, mất bao nhiêu tiền của Anh Em OF,,, thôi hôm nào tất cả những bác đã sửa ở VMC,,, tập hợp,,, Bác Nghiand đi đòi 10% cho mình nhỉ,,,,,,,,,,,:)):)):)), Em xếp hàng đầu tiên đây,, bác nào xếp thứ 2 nào...........:6::6:

honglaumong

Xe tăng
Nhà em ợ. E chẳng sửa gì mới thay cho mới thôi, mất hơn 2 củ rùi mà chẳng thấy lại quả 10% gì cả. :'(:'(:'(:'(

buzzy

Xe tải
Hôm nọ em cũng vào hỏi thay giảm xóc trước cho con 626 của em tại VMC. Họ báo giá 66 đô (cả VAT)/cây nhưng hết hàng phải chờ. Em sốt ruột quá mang ra ASC Trần Khát Chân thay thì hết 1.250.000/cây, tính ra là gần 69,5 đô đắt hơn cả hàng VMC. Bao bì thấy cũng in là Mazda genuine part chả biết có xịn không (bên trong nhìn thì thấy đề là do KYB sản xuất, trong khi hàng theo xe là Tokico). Lọc xăng em thay của VMC là 41 USD còn của ASC là 550k. Thấy trên trang Web của ASC cũng có bán nhiều phụ tùng cho Mazda và còn có đăng ký Mazda Authorized Workshop (trạm sửa xe ủy quyền Mazda) he...he chả hiểu thế nào các bác ạ.

nghiand

Xe tải
Bác Nghiand không nói sớm,, mất bao nhiêu tiền của Anh Em OF,,, thôi hôm nào tất cả những bác đã sửa ở VMC,,, tập hợp,,, Bác Nghiand đi đòi 10% cho mình nhỉ,,,,,,,,,,,:)):)):)), Em xếp hàng đầu tiên đây,, bác nào xếp thứ 2 nào...........:6::6:
Thông tin này đã thông báo nhiều lần tại các cuộc off của box mình rồi mà
Mình đã được hưởng như vậy, và một số anh em khác cũng được hưởng chiết khấu 10% rồi
Vào đó gặp A Đông, Nói rằng Anh Nghia đã thông báo nội dung này với Box Mazda rồi để có quyền lợi 10% nhé. Với tư cách là Chủ tịch Mazda Club từ cuối 2008 mình đã làm việc giảm giá cho off của mình với VNC rồi. Nhưng trong Club của mình nhiều người chê thái độ phục vụ của VMC nên AE không để ý đấy chứ. Riêng vụ này AE phải chuốc rượi cho mình đấy nhé

Chỉnh sửa cuối:

honglaumong

Xe tăng
Số điện thoại Anh Đông: 0913226914.
Nhà em là chiến hữu của tay này đã 5 năm nay hay vào sơn vỏ mà), thế mà khi thay thế bảo dưỡng hắn có giảm tý giá nào cho em đâu, lại còn tính cả VAT nữa mới đau chứ. :'(:'(:'(:'(

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Thông tin này đã thông báo nhiều lần tại các cuộc off của box mình rồi mà
Mình đã được hưởng như vậy, và một số anh em khác cũng được hưởng chiết khấu 10% rồi
Vào đó gặp A Đông, Nói rằng Anh Nghia đã thông báo nội dung này với Box Mazda rồi để có quyền lợi 10% nhé. Với tư cách là Chủ tịch Mazda Club từ cuối 2008 mình đã làm việc giảm giá cho off của mình với VNC rồi. Nhưng trong Club của mình nhiều người chê thái độ phục vụ của VMC nên AE không để ý đấy chứ. Riêng vụ này AE phải chuốc rượi cho mình đấy nhé
Bác nói quá chuẩn,,, nhưng Em vẫn cần chỉnh,,,,:)):)).
Em đã nghe thông báo,, nhưng Em cứ đòi tiền triết khấu từ thằng VMC,, nó bảo không biết,,,,*-),,,, Giờ cụ giải thích Em mới biết là cụ làm việc với bọn VNC,,,,,,,,,,thế bác ơi VNC ở đâu để thông báo với Anh Em tới đó đi,,,,,,,,,,,,:77::77:(b)

nghiand

Xe tải
@ HLM: VAT thì đương nhiên nó phải tính rồi Kụ ah, không giảm 10% vì Kụ không ko tự giới thiệu Chức của kụ trên off đấy. Thiệt quá :)):)):)):)).

@Ngoc.IMC: Đòi sai địa chỉ,lại còn kêu:77:. Cứ nhằm thẳng Kụ Đông mà phang nhé:21:. Kiếp sai lỗi chỉnh tả mà bắt bẻ nhau kinh quá:'(:'(. Mời rượi đi nhé(b)(b), Kụ công kực thâm hậu thật:41::41:

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
@ HLM: VAT thì đương nhiên nó phải tính rồi Kụ ah, không giảm 10% vì Kụ không ko tự giới thiệu Chức của kụ trên off đấy. Thiệt quá :)):)):)):)).

@Ngoc.IMC: Đòi sai địa chỉ,lại còn kêu:77:. Cứ nhằm thẳng Kụ Đông mà phang nhé:21:. Kiếp sai lỗi chỉnh tả mà bắt bẻ nhau kinh quá:'(:'(. Mời rượi đi nhé(b)(b), Kụ công kực thâm hậu thật:41::41:
Em cũng muốn mời rượu các bác, nhưng máy nó cứ mắng Em,, chắc phải để đến mai........Hình như em với bác chủ tịch có duyên,, được ai đó chuốc say đến tận giờ vẫn lơ mơ,,, Em tương nhìn sai lỗi chính tả của bác,,hóa ra không phải ah,,,,may thế,,,,,,,,,,,,

Mogas 82

Xe hơi
Bác nghĩa sai từ đúng vào chỗ quan trọng, làm em và các bác cứ tưởng như các chỗ khác (qua VNC mà hỏi) đây là VMC.*-)

buzzy

Xe tải
Số điện thoại Anh Đông: 0913226914.
Nhà em là chiến hữu của tay này đã 5 năm nay hay vào sơn vỏ mà), thế mà khi thay thế bảo dưỡng hắn có giảm tý giá nào cho em đâu, lại còn tính cả VAT nữa mới đau chứ. :'(:'(:'(:'(
Cụ cho em hỏi là sơn tuốt ở đấy có ngon không ạ? e cũng muôn vào đấy tuốt tát lại xe tý. Trước làm ở garage ngoài em thấy chả chỗ nào làm ưng ý cả.

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Cụ cho em hỏi là sơn tuốt ở đấy có ngon không ạ? e cũng muôn vào đấy tuốt tát lại xe tý. Trước làm ở garage ngoài em thấy chả chỗ nào làm ưng ý cả.
Sơn ở đó siêu chuối,,,,,,Em dĩnh 1 phát rùi,, các bác khác thì Em không biết ntn !!!!!!!!

nghiand

Xe tải
Cứ vào đấy sơn đi, xong rồi lại ra ngoài đi sơn lại được mà (b)(b)(b)

Nục

Xe tăng
Cứ vào đấy sơn đi, xong rồi lại ra ngoài đi sơn lại được mà (b)(b)(b)
giờ em mới biết bác Nghiand làm bên VMC, bác cho em hỏi phụ tùng xe M323 (99) có không bác, hôm nào em qua đầu tư chút ít cho vợ hai.

nghienOTO

Xe tăng
giờ em mới biết bác Nghiand làm bên VMC, bác cho em hỏi phụ tùng xe M323 (99) có không bác, hôm nào em qua đầu tư chút ít cho vợ hai.
Cụ này trùm sò luôn đới nhất là đồ cổ M8 của Bác:21:

honglaumong

Xe tăng
Sơn ở đó siêu chuối,,,,,,Em dĩnh 1 phát rùi,, các bác khác thì Em không biết ntn !!!!!!!!
Hơ! Xe nhà em gấu đi năm nào cũng phải vào đó sơn mấy lần, bọn bảo hiểm năm nào cũng lõm với vợ 2 em. Em thấy sơn tốt đấy chứ, có phai màu hay rạn gì đâu? Giá cả hơi đắt 1 chút, nhưng lo gì có Liên xô (BH) trả tiền. :21::21::21::21:

Nục

Xe tăng
Cụ này trùm sò luôn đới nhất là đồ cổ M8 của Bác:21:
hehe, cảm ơn bác ghienoto ạ. Bác nghiand đâu rồi ấy nhỉ?hôm nào em đưa xe qua đấy có gì bác xem và ...rảm cho iem chút % chứ Bác?cho em số để hôm nào em alo với bác ơi.