Đồ khuyến mại của mazda 3s chán quá

lexus350RX

Xe buýt
Em mới lấy M3s vài tháng , xe thì chả chê gì , anh em bên show Nguyễn Trãi cũng nhiệt tình . Vậy mà em lại thấy bực mình với mấy cái đồ khuyến mại của ông Thaco các cụ ạ . Dán kính có lẽ là cái đầu tiên , kính bên thì em ko nói chứ kính lái thì quá tệ . Em đi ban ngày còn đỡ , chứ buổi tối nhìn đèn xe phía trước toàn 1 thành 2 rất nhức mắt . Chả nhẽ em lại phải tốn tiền kiếm chỗ nào lột bỏ cái dán kính lái vốn là "quà khuyến mại" của ông Thaco này ? Thứ hai là cái đầu DVD , em vốn hay loanh quanh thành phố nên hay nghe VOV giao thông , vừa nghe nhạc giải trí vừa update tình hình đường xá . Ấy vậy mà cái DVD này bắt FM cứ sột soạt suốt dù em scan lại không biết bao lần , em chả chịu được đành làm con ipod nhét hộc trước nghe nhạc vậy .
Đồ khuyến mại thì cũng quý , nhưng chất lượng đểu thì em thà không có còn hơn . Em thà ko dán kính và để đầu CD mà chất lượng tốt còn hơn . Có cụ nào nghĩ giống em không ???

N(2)0

Xe đạp
Thế mới gọi là khuyến mại mà cụ

TYFN

Xe tăng
Em mới lấy M3s vài tháng , xe thì chả chê gì , anh em bên show Nguyễn Trãi cũng nhiệt tình . Vậy mà em lại thấy bực mình với mấy cái đồ khuyến mại của ông Thaco các cụ ạ . Dán kính có lẽ là cái đầu tiên , kính bên thì em ko nói chứ kính lái thì quá tệ . Em đi ban ngày còn đỡ , chứ buổi tối nhìn đèn xe phía trước toàn 1 thành 2 rất nhức mắt . Chả nhẽ em lại phải tốn tiền kiếm chỗ nào lột bỏ cái dán kính lái vốn là "quà khuyến mại" của ông Thaco này ? Thứ hai là cái đầu DVD , em vốn hay loanh quanh thành phố nên hay nghe VOV giao thông , vừa nghe nhạc giải trí vừa update tình hình đường xá . Ấy vậy mà cái DVD này bắt FM cứ sột soạt suốt dù em scan lại không biết bao lần , em chả chịu được đành làm con ipod nhét hộc trước nghe nhạc vậy .
Đồ khuyến mại thì cũng quý , nhưng chất lượng đểu thì em thà không có còn hơn . Em thà ko dán kính và để đầu CD mà chất lượng tốt còn hơn . Có cụ nào nghĩ giống em không ???
Thế thì khó chịu quá cụ nhỉ. Em cũng lăn tăn với mấy món khuyến mãi này lắm. Có lẽ mai gọi bẩu chú sale đừng dán kính nữa vậy. Em vẫn nghĩ là không lắp DVD của anh Hải thì sẽ được đồ nguyên bản hơn dù là CD cụ ạ. Chứ làm gì có DVD nhập CKD về lắp.

TYFN

Xe tăng
Em mà lái cứng rồi thì em chả cần cái camera lùi làm gì, em sẽ chọn để nguyên CD trông còn đẹp hơn. Mà sao tặng thêm DVD mà lại bớt bộ CD đi nhể? Thế sao gọi là tặng mà phải gọi là đổi chứ???

BảoNam

Xe tăng
Sao thế nhỉ , e thấy DVD này ổn mà cụ , chắc do dvd của cụ bị lỗi gì rồi ạ

Changkaew-legia

Xe hơi
Chắc DVD của cụ lỗi rồi, vợ 3 của em lấy tháng 7 âm vừa rồi nghe nét căng, film cách nhiệt cũng chuẩn.
Cụ đưa vào hãng check lại đi. Không sửa được thì yêu cầu đổi DVD mới.

Dqlong

Xe tăng
Hay là đợt sau làm kém hơn nhỉ, em thấy xe em kính dán ổn, trong veo, cái dán này không phải dán hãng mà đưa qua bọn Lummar nó dán nên lỗi hay không không phải là do anh Hải làm kém đâu, có chăng chỉ là kém trong khâu kiểm tra sản phẩm thôi. Còn DVD thì em vẫn nghe VOV suốt, không vấn đề gì, chỉ có khi nào đi ra các tỉnh thì mới loẹt xoẹt thôi. Nghe âm thanh thì cũng không tệ lắm, còn cái camera lùi có tác dụng phết đấy chứ, đặc biệt là buổi tối, tránh được các chướng ngại vật thấp thấp nữa.

TYFN

Xe tăng
Hic hy vọng vợ em sẽ không seo. Cụ chủ chịu khó mang đi check lại vậy.

nguyenthanhhl84

Xe tải
Mai lấy xe rồi đọc bài của cụ thấy hoang mang nhất là cái cụ film cách nhiệt

otoqueta

Xe hơi
đổi thành tiền mặt thì hay hơn các cụ nhỉ

soulmales

Xe buýt
cụ lại làm 1 cục gạch cho mấy cụ bên MAs rùi.chúc cụ sớm được như ý ạ

TYFN

Xe tăng
Mai lấy xe rồi đọc bài của cụ thấy hoang mang nhất là cái cụ film cách nhiệt
Cụ nài giống em. Sáng nay em gọi cho chú sale để bẩu không dán film nữa nhưng sale bẩu không can thiệp được. Hy vọng vợ mình không seo.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Cụ nài giống em. Sáng nay em gọi cho chú sale để bẩu không dán film nữa nhưng sale bẩu không can thiệp được. Hy vọng vợ mình không seo.
Đúng là không can thiệp được cụ ak! Xe lắp và dán từ nhà máy rồi ra đến đây mới giao cho khách! Mà dán phim LLumar cũng rất tốt mà!

Em ý kiến giống cụ , xe em cũng mới lấy bên Nguyễn Trãi , film cách nhiệt quá lởm , điều hòa chạy ro ro mà một bên mặt sát kính lái vẫn nóng . DVD chỉ dùng được mỗi đĩa , thẻ nhớ ko đọc được , GPs thì ấn mỏi cả tay cứ giật đơ đơ , FM thì rè rè ...

lexus350RX

Xe buýt
cụ lại làm 1 cục gạch cho mấy cụ bên MAs rùi.chúc cụ sớm được như ý ạ
Em cũng đi Mazda , hài lòng với chất lượng xe và anh em sale bên Nguyễn Trãi thì gạch đá làm gì hả cụ . Chỉ là chia sẻ với nhau về mấy thứ đồ khuyến mại thôi . Cụ nào kết mazda thì vẫn múc như thường , tầm tiền ấy thì quá hợp lý rồi . Gấu nằng nặc bắt lấy con Kia Sorento mà em bẻ ngoắt sang M3 đấy .

luyenok

Xe điện
Em ý kiến giống cụ , xe em cũng mới lấy bên Nguyễn Trãi , film cách nhiệt quá lởm , điều hòa chạy ro ro mà một bên mặt sát kính lái vẫn nóng . DVD chỉ dùng được mỗi đĩa , thẻ nhớ ko đọc được , GPs thì ấn mỏi cả tay cứ giật đơ đơ , FM thì rè rè ...
Thế chắc xe cụ bị sao ấy chứ:
- Về điều hòa: ngoại trừ những lúc để xe ngoài trời nóng xong lên đi ngay, còn lại thông thường Em toàn để 26-27 độ, cao điểm nắng nóng mùa hè thì cũng chưa bao giờ phải xuống dưới 24 độ.
- Thẻ nhớ thì Em chưa dùng vì USB là quá đủ và cũng tiện hơn thẻ nhớ.
- FM EM nghe mỗi VOV Giao thông thấy ok, ko bị rè, chỉ có tiếng nhỏ hơn nghe nhạc USB khoảng 3 nấc, ví dụ nghe nhạc thì Volume 11, FM thì phải 14.

Chỉnh sửa cuối: