Độ gương gập điện Fiesta AT sedan

HamLong3.0V

Xe điện
Xe đi bốc quá thì có tiếng kêu lạ hả cụ. Lỗi này là hứng khởi quá đây mà.
Kêu như thế nào, rên khe khẽ hay là gào thét ầm ĩ.
Chết cười với anh, đúng là người càng già càng...cao tuổi =))

bcad

Xe buýt
Không biết bác QuangTN mấy hôm nay bận đâu không thấy. Không biết xe bác sau vụ va chạm sao rồi? Bác bớt chút thời gian qua xưởng bên em xem như thế nào còn làm bảo hiểm nữa.

FiestaS

Xe tải
Em vừa đầu tư 2 củ 6 ra chỗ bác Trung già chế quả gương gập điện tự động. Làm hơi lâu (4 tiếng cắt xén khoan đục đấu một mớ dây điện) nhưng xong thì phê lòi.
Từ nay khỏi phải chạy lon ton gập tai. Trông bà 2 giờ đẳng cấp hơn hẳn.
Cụ cho em hỏi nếu vì lý do gì đó mà gương bị gập ra đằng sau thì có bẻ lại đc không, điện đóm có bị ảnh hưởng?

HamLong3.0V

Xe điện
Cụ cho em hỏi nếu vì lý do gì đó mà gương bị gập ra đằng sau thì có bẻ lại đc không, điện đóm có bị ảnh hưởng?
Bẻ lại được ah, cùng lắm là gãy bánh răng mô-tơ thôi :)), nhưng khả năng là k0 cao. Hồi trước thi thoảng em bị xe máy vượt lên chơi vào, ấn mở đóng tự động 2 nhát là OK, nếu k0 OK thì đúng là tèo :D

QuangTN

Xe buýt
ko vấn đề gì đâu cụ, nhưng mà khuyến cáo của bác Trung là hạn chế. Sau cú va chạm trộm vía mô tơ vưỡn chạy ngon :D

QuangTN

Xe buýt
Không biết bác QuangTN mấy hôm nay bận đâu không thấy. Không biết xe bác sau vụ va chạm sao rồi? Bác bớt chút thời gian qua xưởng bên em xem như thế nào còn làm bảo hiểm nữa.
Cảm ơn cụ đã hỏi thăm em. Dạo này em bận kinh dị, đến đăng ký xe còn chưa có thời gian đi lấy :D. Cũng may hôm đó đã được thợ chỗ bác Trung già lắp tạm vào dùng được nên em đợi đến khi bảo dưỡng 1000km làm cả thể. Em còn 500km nữa là đến chỗ các bác chém gió được ạ :D

puremoon

Xe buýt
Em vừa đầu tư 2 củ 6 ra chỗ bác Trung già chế quả gương gập điện tự động. Làm hơi lâu (4 tiếng cắt xén khoan đục đấu một mớ dây điện) nhưng xong thì phê lòi.
Từ nay khỏi phải chạy lon ton gập tai. Trông bà 2 giờ đẳng cấp hơn hẳn.
Em thấy có cụ bảo độ xong đi rung hả bác ? Bác độ xong đi thấy thế nào ạ ?

FiestaS

Xe tải
Em chị ngại nhất khoản bị gập ngươc gương, vì ngáy xưa chạy Lac ex ngày nào cũng bị, hết xe máy lại xe đạp phi, nếu ổn thì em phải qua bác Trung làm quả gương điện đã, sau đó đến đèn bi và cuối cùng là lazang 18

Piesta

Xe tải
Em định độ nhưng mà thôi, quen gập tay rồi, ra khỏi cửa lái là gập 1 phát, bên phải em kệ, còn va chạm ngoài đường thì em bị 1 lần quệt xe buýt cùng chiều nó gập vào trong, gương cơ thì vô tư, chỉ sợ xước thôi :D . Riêng độ xe em chỉ thích Moonroof thôi :(

HamLong3.0V

Xe điện
Em định độ nhưng mà thôi, quen gập tay rồi, ra khỏi cửa lái là gập 1 phát, bên phải em kệ, còn va chạm ngoài đường thì em bị 1 lần quệt xe buýt cùng chiều nó gập vào trong, gương cơ thì vô tư, chỉ sợ xước thôi :D . Riêng độ xe em chỉ thích Moonroof thôi :(
Anh làm quả cửa nóc đi, em bám càng đi cùng ngó cho...cẩn thận :D

Piesta

Xe tải
Anh làm quả cửa nóc đi, em bám càng đi cùng ngó cho...cẩn thận :D
Anh thích lắm, kể cả chỉ là Moon Roof ko cần mở ra đóng vào, chỉ để lấy sáng cho thoáng không gian bên trong xe thôi cũng được. Đang cố dụ dỗ vợ để cho chế nhưng có vẻ không xuôi... :( , mới biết là nếu độ thì trần sẽ bị thấp xuống 3 cm gì nữa...nên cũng hơi nản, con Fiesta trần đã thấp rồi mà độ thấp nữa thì ko ổn tẹo nào.
Tóm lại là đang rất là thèm nhưng mà vẫn khát :P

bcad

Xe buýt
Cảm ơn cụ đã hỏi thăm em. Dạo này em bận kinh dị, đến đăng ký xe còn chưa có thời gian đi lấy :D. Cũng may hôm đó đã được thợ chỗ bác Trung già lắp tạm vào dùng được nên em đợi đến khi bảo dưỡng 1000km làm cả thể. Em còn 500km nữa là đến chỗ các bác chém gió được ạ :D
ok! bác rủ thêm cả bác Ford AT mấy anh em mình đi chém gió cùng luôn cho vui bác ah

alo_xinh

Xe đạp
Ơ các cụ ơi thế độ gương gập điện này ấn mở khóa cửa là xòe ra, đóng khóa cửa là cụp vào luôn à?
Thế còn vấn đề bảo hành, nếu chế bên ngoài thì k đc bảo hành xe về mặt điện đóm à?
Còn nếu chế trong hãng thì có đc bảo hành nữa k ạ?
Hãng nó báo iem tận 2,5M / 1 gương, tức là 5M / cặp, mà các bác độ bên bác Trung già có 2,6M cho cả đôi, hãng đắt quá ! nhưng nếu vẫn đc bh thì có khi vẫn phải làm trong hãng thôi :(

Jackie06

Xe máy
Theo em thì cũng không cần thiết lắm, so với gập và chưa gập thì cũng chẳng hơn được mấy, em tập thể dục tay thôi :D

FordAT

Xe tăng
Tay em đang bé, từ hồi mua Fiesta về. Tay em to hơn tẹo, vì ngày nào cũng phải lên tạ 2 quả guơng. Khi nào tay to hơn em làm gập điện=))

HamLong3.0V

Xe điện
Tay em đang bé, từ hồi mua Fiesta về. Tay em to hơn tẹo, vì ngày nào cũng phải lên tạ 2 quả guơng. Khi nào tay to hơn em làm gập điện=))
Cần quái gì độ, gập tay cho nó thêm gắn bó với Vợ 2 ông ạ :D

QuangTN

Xe buýt
Hê hê... Làm xong phê lắm. Ko phải bận tâm xem khóa xe chưa, giảm khả năng bị va chạm do quên gập tai, đỡ bị vặt mặt gương theo kiểu tiện tay :). Ko có tình trạng muộn giờ chui vào xe thắt dây xong, nhìn ra chưa bẻ gương bên phụ để lại lon ton hoặc vươn mình hết cỡ =))

FordAT

Xe tăng
Cần quái gì độ, gập tay cho nó thêm gắn bó với Vợ 2 ông ạ :D
Hehe, tôi thì đợt này cũng hơi bận chưa có thời gian đi làm này nọ như lão QuangTN. Vì lão Quang bảo 4 tiếng lận lâu quá ko chờ dc...
H tạm tập tay cho đô lên tý vậy:D.