Độ đèn Xenon cho WG có nên hok nhỉ ?

chicongvn

Xe đạp
Website
otothainguyen.vn
Theo các bác có nên lắp hay không. E thấy mấy thằng bạn nó bảo lắp nhưng do chưa bít thế nào cả nên cũng chỉ trả lời chúng nó là chưa biết có lắp đc ko thui.Đã có bác nào lắp chưa cho E nghe y kiến với. Xenon thì sáng thật nhưng mà đèn WG chiếu thấp nên chắc có lắp vào cũng ko sợ làm ng đi trc bị lóa như các xe khác. :^)

Kiamorning

Xe máy
Theo các bác có nên lắp hay không. E thấy mấy thằng bạn nó bảo lắp nhưng do chưa bít thế nào cả nên cũng chỉ trả lời chúng nó là chưa biết có lắp đc ko thui.Đã có bác nào lắp chưa cho E nghe y kiến với. Xenon thì sáng thật nhưng mà đèn WG chiếu thấp nên chắc có lắp vào cũng ko sợ làm ng đi trc bị lóa như các xe khác. :^)
Em thấy không nên lắp. Đèn theo xe đi cũng ổn mà, anh lắp thêm đèn gầm nữa là sáng quắc!!!

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
í bác lắp bóng xenon hay projector?
nếu lắp thì chơi hẳn projector đi cho máu

Tungld

Xe tăng
xe em lắp xenon cách đây 3 năm rồi, vẫn dùng tốt ko. Bác nắp nên dùng ánh sáng trắng nhé

chicongvn

Xe đạp
Website
otothainguyen.vn
Cám ơn các bác đã tư vấn cho E. tình hình thấy mọi ng kêu ghét mấy xe đen xenon lắm. Vì nó làm lóa hết cả mắt.nếu lắp chắc là em chọn xenon trắng.:41:

Thocoi

Xe đạp
Cám ơn các bác đã tư vấn cho E. tình hình thấy mọi ng kêu ghét mấy xe đen xenon lắm. Vì nó làm lóa hết cả mắt.nếu lắp chắc là em chọn xenon trắng.:41:
Bác lắp đi nếu ổn thì cho a e biết rổ giá thế nào nhé

Thocoi

Xe đạp
Bác chicongvn lắp đi, rổ giá thế nào thì cho em biết với nhé, thanks!

chicongvn

Xe đạp
Website
otothainguyen.vn
E định lắp đèn rùi nhưng hôm qua E vừa thay 4 Vó nên kinh tế lạ eo hẹp mất rùi. chắc phải sang tháng E mới chơi đèn đc.lắp xong rổ giá E sẽ báo lại cho pác.