độ đèn cho Altis 2011

min khờ

Xe tải
bác nào có ảnh của em Altis độ nào post lên cho em học hỏi kinh nghiệm với, hôm vừa rồi em quất một đôi đèn độ sẵn của Altis 2010 đem ra thợ hì hục tháo tung cả cái đầu xe em ra để lắp mắt mới vào thì không vừa, lúc lắp mắt cũ lại thì xước hết cả, lại còn gãy hết cả mấy cái chốt của vỏ nhựa với thân xe chứ. chim cú quá các bác ạ :((. e đang định mang em nó qua chỗ bác LT để mỏ xẻ mắt hin của em nó, mong các bác chia sẻ kinh nghiệm.^:)^

o0atulao0

Xe tăng
chắc bác gặp phải thợ củ chuối nên mới bị thế thui ạ :P

min khờ

Xe tải
vậy bác có chỗ nào làm mấy món này ngon nghẻ tí chia sẻ cho em mấy. kính bác một ly ợ (b)(b)

phuongtv_76

Xe container
Vụ đèn đóm thấy trên OF bác Cường ở Hoàng Quốc Việt, bác Khôi ở Lê Thánh Tôngg a e kêu làm thấy tốt

min khờ

Xe tải
bác cho em xin địa chỉ chính xác được ko ? thanks bác ^:)^

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
bác nào có ảnh của em Altis độ nào post lên cho em học hỏi kinh nghiệm với, hôm vừa rồi em quất một đôi đèn độ sẵn của Altis 2010 đem ra thợ hì hục tháo tung cả cái đầu xe em ra để lắp mắt mới vào thì không vừa, lúc lắp mắt cũ lại thì xước hết cả, lại còn gãy hết cả mấy cái chốt của vỏ nhựa với thân xe chứ. chim cú quá các bác ạ :((. e đang định mang em nó qua chỗ bác LT để mỏ xẻ mắt hin của em nó, mong các bác chia sẻ kinh nghiệm.^:)^
cụ cứ phẫu thuật là ngon cụ ạ.chứ bộ của đài loan ánh sáng hơi kém mà sau này mặt kính đèn pha rất nhanh mờ cụ ạ.

min khờ

Xe tải
cám ơn bác, e ghé thăm chỗ bác sớm nhất. à bác có thể tư vấn qua về cách phẫu thuật cho đôi mắt của em nó ra làm sao ko bác ??

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Bác có thể lựa chọn 2 loại projector
* dòng sp sx mới không phải đục đẽo gì đến pha loại này thì cho phí thấp chỉ khoảng hơn ba củ,nhưng ánh sáng không được ngon lắm ạ
* Còn loại dùng projector tháo xe thì chi phí sẽ cao hơn thừong khi nâng cấp loại này thì các bác nhà mình chọn luôn cả xenon xin(hàng tháo xe ạ) chắc cũng phải đầu tư khoảng chục củ cụ ạ.nhưng mờ ánh sáng thì ngon,phê cụ ạ.

min khờ

Xe tải
thưa bác. nếu đã phải mổ xẻ thì em tân trang cho ngon luôn, em muốn có bi xe non loại cả far lẫn cos (hãng nào ?, được Infinity thì tốt), hai mắt Angel Eyes, một dải mi Led sáng trắng, xi nhan Led. bác cho em xin cái rá rổ và thời gian thi công ?

couto_hung

Xe tăng
thưa bác. nếu đã phải mổ xẻ thì em tân trang cho ngon luôn, em muốn có bi xe non loại cả far lẫn cos (hãng nào ?, được Infinity thì tốt), hai mắt Angel Eyes, một dải mi Led sáng trắng, xi nhan Led. bác cho em xin cái rá rổ và thời gian thi công ?
Bác độ 2 quả bi xenon mỗi bên, 2 bên là 4 quả tất cả, đi đường mà bật toàn bộ pha lên thì bọn xe công có mà vãi lái

HT_CRV

Xe tải
Bác độ 2 quả bi xenon mỗi bên, 2 bên là 4 quả tất cả, đi đường mà bật toàn bộ pha lên thì bọn xe công có mà vãi lái
Nó ngứa mắt lạng cho 1 cái thì chả biết ai vãi lái =))

scb360

Xe tăng
Bác có thể lựa chọn 2 loại projector
* dòng sp sx mới không phải đục đẽo gì đến pha loại này thì cho phí thấp chỉ khoảng hơn ba củ,nhưng ánh sáng không được ngon lắm ạ
* Còn loại dùng projector tháo xe thì chi phí sẽ cao hơn thừong khi nâng cấp loại này thì các bác nhà mình chọn luôn cả xenon xin(hàng tháo xe ạ) chắc cũng phải đầu tư khoảng chục củ cụ ạ.nhưng mờ ánh sáng thì ngon,phê cụ ạ.
em đã làm phương án 1 của bác, nhưng cos thì ok, còn fa thì không sáng lắm, hơn cũ chút thôi

DeM_PLK

Xe đạp
Chế xenon vào người lái ngược chiều rất ức chế chỉ muốn cho viên gạch vào thằng đối diện, nên em chẳng chơi cái đó #:-s

couto_hung

Xe tăng
cụ cứ phẫu thuật là ngon cụ ạ.chứ bộ của đài loan ánh sáng hơi kém mà sau này mặt kính đèn pha rất nhanh mờ cụ ạ.
rồi, bây h thì em hiểu tại sao Fugaca tẩy dc giun rồi
Túm lại là cứ giữ mặt fa zin rồi đục khoét bên trong mới sáng bền đúng không ạ

OmegaO9

Xe container
Tưởng cụ mong Projector dạng tổ ong như dòng Q, chứ bi của Infiniti Fx 35 có mà đầy rẫy.

xulu

Xe tăng
Website
vn.360plus.yahoo.com
Chế xenon vào người lái ngược chiều rất ức chế chỉ muốn cho viên gạch vào thằng đối diện, nên em chẳng chơi cái đó #:-s
Cụ ạ, nếu cụ chỉ thay xenon vào chóa halogen thì thế thất đấy nhưng mà cụ làm quả bi xenon vào thì em đảm bảo là cái ý nghĩ của cụ sẽ thay đổi ngay thôi.

Chỉnh sửa cuối:

min khờ

Xe tải
Tưởng cụ mong Projector dạng tổ ong như dòng Q, chứ bi của Infiniti Fx 35 có mà đầy rẫy.
em cũng không rành về bi bóng lắm, nhưng qua chỗ cụ LT thấy cụ tư vấn loại này tốt nên em quất luôn, mà em thấy rá rổ cũng nặng đô đấy chứ. bác nói qua về cái quả bi này cho em học hỏi kinh nghiệm với :-/

min khờ

Xe tải
bác cho em hỏi làm thế nào để phân biệt được bi Infinity và bi tàu, em chả thấy có chữ nghĩa ji trên Bi cả, cho mấy quả bi tàu vào ai biết. nhưng hôm nay bắt đầu thi công đôi mắt của vợ em rồi, tháo mắt ra cho kìm búa dao kéo vào bổ toác hết luôn, hy vọng sau khi phẫu thuật xong cô nàng xinh tươi hơn chút chứ không lại mắt nổ mắt xịt thì chán lắm [-O< . khi nào ra sản phẩm em pót lên để các bác cho ý kiến. mà sao em post ảnh mấy lần mà chả được ji cả. các bác chỉ em luôn với :D

min khờ

Xe tải
bác cho em hỏi làm thế nào để phân biệt được bi Infinity và bi tàu, em chả thấy có chữ nghĩa ji trên Bi cả, cho mấy quả bi tàu vào ai biết. nhưng hôm nay bắt đầu thi công đôi mắt của vợ em rồi, tháo mắt ra cho kìm búa dao kéo vào bổ toác hết luôn, hy vọng sau khi phẫu thuật xong cô nàng xinh tươi hơn chút chứ không lại mắt nổ mắt xịt thì chán lắm [-O< . khi nào ra sản phẩm em pót lên để các bác cho ý kiến. mà sao em post ảnh mấy lần mà chả được ji cả. các bác chỉ em luôn với :D

min khờ

Xe tải
xenon có cả Far và Cos mà bác, nếu bác đi đường 2 chiều thì bác để cos thôi, ra đại lộ Thăng Long vào lúc 11h đêm bác đá Far lên rồi thử tốc độ xe phát cũng sướng đấy, à e cũng xin được báo với các bác nếu ai chưa biết nhé, đại lộ thăng long lại rút xuống cho chạy có 80 và rất ít biển báo nên các bác cận thận nếu có đi du lịch đâu trên Sơn Tây thì để ý mấy chú bắn tỉa hay núp.