Đồ chơi cho xe Kia Sorento 2010 Limited

Bao

Xe tải
Các bác thấy bậc lên xuống em đề xuất hợp lý không???:6: đợi mỗi bác hanquoc đặt hàng hộ là anh em làm một bộ nhỉ.(b)(b)(b)

Bác winstorm07 khi nào hàng về ới em nha. véo cằm bác tí cho bác nhớ đến:)):))

M.I.M

Xe tải
Website
www.tathy.com
Mr Bao da thu lap them den o co hut gio chua?

Winstorm07

Xe container
Các bác thấy bậc lên xuống em đề xuất hợp lý không???:6: đợi mỗi bác hanquoc đặt hàng hộ là anh em làm một bộ nhỉ.(b)(b)(b)

Bác winstorm07 khi nào hàng về ới em nha. véo cằm bác tí cho bác nhớ đến:)):))
Em cũng ưng cái bậc lên xuống như của bác và đang phải chờ.

Báo cáo với bác là Hàng đã về đến nhà ở Seoul rồi. Tuần sau sẽ có ở HN bác nhé. :69:

Bao

Xe tải
Đợi lâu quá.(b)(b)

Winstorm07

Xe container
Đợi lâu quá.(b)(b)
Đây, giống như DHL, em báo cáo tình trạng hàng để bác nhìn tý cho đỡ sốt ruột :)):))

Khi ở bển mới nhận về thì nó trong tình trạng như này :

Nhưng mà cồng kềnh quá nên em đã chỉ đạo cho bóc hết vỏ ra để cho nó gọn gàng như này (Bác nhìn cái vỏ hộp bao da ở bên trái em đã bóc hết nhé, sau kô có vỏ hộp thì đừng thắc mắc hỏi em nhé :P:P):

Giờ hàng đã được chuyển đến cho 1 chú Hàn rồi ạ, chú này thứ sáu tuần sau có mặt ở VN, thứ bảy là các bác nhận được hàng thôi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Bao

Xe tải
véo căm bác. Quả là tận tình và chu đáo:41::41::41::41:

nobitta

Xe tải
Báo các bác là em đang nhờ bác hanquoc order về cho em 2 bộ đèn nhan này cho em và bác pvt72.....khi nào hàng về lắp xong...em sẽ chụp hình thực tế và nêu cảm nhận cho các bác

Lại 1 lần nữa em chấp nhận làm chuột bạch....:P

M.I.M

Xe tải
Website
www.tathy.com
Báo cáo anh em Sorento, e đã đặt hàng bộ cản trước, cản sau, xi nhan LED cho bác Nobita, bác pvt72, hàng đã lên tầu và tuần sau về đến VN, các bác chờ và xem màn chinh diễn của các này nhé (b)
@ Me4banh: thôi chít rồi, e xin lỗi bác hic, e không để ý bài của bác , bây giờ lỡ mất rồi, hàng đã đóng xong rồi, cái đèn hậu của bác e sẽ hỏi lại có thể gửi vào đợt tới.
Bác Hanquoc oi, em có đặt hàng bộ thảm xịn, chất liệu tổng hợp giống của bác Nobita ý, tình hình sao hả bác???? :'(

nobitta

Xe tải
Bác Hanquoc oi, em có đặt hàng bộ thảm xịn, chất liệu tổng hợp giống của bác Nobita ý, tình hình sao hả bác???? :'(
Báo cáo vác bác là thảm của em là loại cho Santa Fe, nhưng gần như vừa khít với Sorento của mình. Về các bác chịu khó cắt tí miếng thảm ở phần ghế lái, rồi may viền lai là đẹp như mới. Thêm nữa mấy con ốc bắt cho So k vừa thảm đấy, nên khi về các bác vui lòng bắt lại nhé....

OmegaO9

Xe container
Nếu cụ thích thảm phía sau,dùng cho hàng ghế thứ 3, tức là khi cụ úp hàng ghế thứ 3 xuống, sẽ có một tấm thảm vừa vặn lót phía trên, khi đó cụ có thể để đồ thoải mái mà không lo bụi,dễ dàng lau chùi..thì ới em, em có một bộ dư :P

Winstorm07

Xe container
Nếu cụ thích thảm phía sau,dùng cho hàng ghế thứ 3, tức là khi cụ úp hàng ghế thứ 3 xuống, sẽ có một tấm thảm vừa vặn lót phía trên, khi đó cụ có thể để đồ thoải mái mà không lo bụi,dễ dàng lau chùi..thì ới em, em có một bộ dư :P
Bác Omega cho em xin cái địa chỉ nơi bác rút dây màn hình DVD với ạ.
Cảm ơn bác nhiều. :77::77:

Dailo

Xe tăng
Hiii, hôm trước bác gọi cho em rồi qua Công ty e đấy ạ? hôm đấy tiếc quá bác qua công ty e thi e lại ko ở công ty nên ko gặp được bác. vụ thảm thì e cũng chưa bít chắc nhưng tình hình là như bác Nobita nói đấy nó là của Santafe, nếu bác đồng ý đặt thì e nhập về cho bác thôi.
Bác Hàn Quốc ơi, Bác cho em hỏi cái trải sàn hàng ghế thứ 3 (Khi mà gập ghế xuống đaays ạ) thì bao nhiêu Obama hả Bác? Xe em là xe TLX không có màn hình, nếu em muốn lắp thêm cái màn hình thì có cần thêm phụ kiện gì không? Và chi phí ra sao ạ? Cụ PM giúp em cái nhé, số của em: 0904 73 76 79. Em cảm ơn cụ trước ạ(k)

Winstorm07

Xe container

Winstorm07

Xe container
Chào cụ Win, ở Sorento nó có mỗi 2 sợi dây màu nâu thôi mà cụ., cụ muốn hỏi chi tiết thì cụ gọi cho em vào số 0983.454767(Chi) nhé :)
Cảm ơn bác, bác kô nói rõ làm em gọi cho bác Chi cứ thế phang thằng làm bác Chi kô biết em làm là ai, em phải giải thích 1 lúc mới hiểu :21::21::21:
OK, em cũng đã tham vấn được rồi. Cảm ơn bác.
Em nói chuyện với bác Chi xong, bác ý bảu hôm nào mời đội So Hà Nội xuống giao lưu với bác ý dưới Hải Phòng ạ.
Bác M.I.M với bác Bao cho ý kiến chỉ đạo đi ạ.

Chỉnh sửa cuối:

M.I.M

Xe tải
Website
www.tathy.com
Cảm ơn bác, bác kô nói rõ làm em gọi cho bác Chi cứ thế phang thằng làm bác Chi kô biết em làm là ai, em phải giải thích 1 lúc mới hiểu :21::21::21:
OK, em cũng đã tham vấn được rồi. Cảm ơn bác.
Em nói chuyện với bác Chi xong, bác ý bảu hôm nào mời đội So Hà Nội xuống giao lưu với bác ý dưới Hải Phòng ạ.
Bác M.I.M với bác Bao cho ý kiến chỉ đạo đi ạ.
He he, giao lưu thì nhà cháu ủng hộ nhiệt liệt, ở Đồ Sơn các bác nhể, mùa đông ...

Dưng mà bác đã rút được cái cần rút chưa?

Winstorm07

Xe container
He he, giao lưu thì nhà cháu ủng hộ nhiệt liệt, ở Đồ Sơn các bác nhể, mùa đông ...

Dưng mà bác đã rút được cái cần rút chưa?
Em vẫn chưa có thời gian để thực hiện cái việc đó bác ạ.

Đêm thứ sáu này "Hàng" về, em tính ta ọp vào chiều chủ nhật để "chia hàng" ngay và luôn cho nó nóng.
Các bác có rảnh kô????

M.I.M

Xe tải
Website
www.tathy.com
Em vẫn chưa có thời gian để thực hiện cái việc đó bác ạ.

Đêm thứ sáu này "Hàng" về, em tính ta ọp vào chiều chủ nhật để "chia hàng" ngay và luôn cho nó nóng.
Các bác có rảnh kô????
Nhất trí chiều Chủ nhật. Nhà cháu xí 3 cái bao da nhá nhá :^)