Đồ chơi cho Kia Forte

khoai tây

Đi bộ
Em muốn mua về tự lắp cái màn hình gối đầu con forte cho thằng nhóc nhà em mà không biết lọai nào tốt, lắp 9" hay 7" thì được đây?? Không biết có bác nao đã làm rồi chỉ giúp với. E có tìm thử bên OS mà hình như bên đó cũng không có topic nào thế cả. Thanks bác.

caodung64@gmail

Xe đạp
Tui mua một bộ. Giá bao nhiêu và ơ đâu cho Tui biết với. DĐ của tui 0903.218.434 Dũng:^)

haininh_baichay

[Tịch thu bằng lái]
Có cụ nào nắp nẹp chân khính bằng Inox chưa. Quăng lên đây cho anh em tham khảo với, em thích quá mà chưa biết ở đâu có đây. :6:.

iphong

Xe máy
Cái đó gọi là màn hình DMB đó bác, phiên bản nội địa hàn quốc có cái có, xe em có nè...
Xin hỏi xe bác lấy ở đâu hay là bác tự nhập về, bác cho em biết để em lấy 1 con giống thế. Hôm trước có ông anh cũng nhập xe ở HQ về luôn nhưng ông ý không biết gì về option này. Mấy hôm nay search mãi trên google vẫn chưa tìm được thông tin gì về màn hình đấy. Cái màn hình đấy giao diện chữ Hàn Quốc hay tiếng anh? tìm được cái hình này thấy có mấy cái nút chử Hàn ở ngoài trông cũng hơi nản.

trankhangred

Xe tải
Thưa các bác, cái màn hình theo xe là option DMB DVD của KF ạ, dùng xem DVD và truyền hình di động chuẩn DMB, về mình chỉ dùng được DVD thôi, chứ Anh hay Hàn e chưa chắc chắn nhưng nhiều khả năng là HÀn, các bác có thể đặt hàng qua mấy bác chuyên đồ xe Hàn nhưng khá nhiều xiền đấy ạ!

Mr-Quadcore

Xe buýt
Thưa các bác, cái màn hình theo xe là option DMB DVD của KF ạ, dùng xem DVD và truyền hình di động chuẩn DMB, về mình chỉ dùng được DVD thôi, chứ Anh hay Hàn e chưa chắc chắn nhưng nhiều khả năng là HÀn, các bác có thể đặt hàng qua mấy bác chuyên đồ xe Hàn nhưng khá nhiều xiền đấy ạ!
Thử chưa thế hay lại chém :^) !

Cái màn DMB này theo em có một công dụng hữu ích nhất là .. khi bác gỡ ra để thay màn hình DVD thì khỏi phải đục khoét gì trên mặt Taplo xe cả .. chứ như em vác xe ra các bác thợ tư vấn phải đục cái này .. khoét cái kia .. em sợ lắm cơ :77:

iphong

Xe máy
tiền thì không ngại, nhưng chủ yếu là kiếm được cài mình muốn. Em chưa mua xe chỉ vì muốn có cái màn hình này. thôi đợi bác nhp online nói cho vài câu cho yên tâm.

trankhangred

Xe tải
Em thấy có cái móc khóa thế này,bác náobiêt mua ở đâu không bảo e với nhé

nhp

Xe đạp
Xin hỏi xe bác lấy ở đâu hay là bác tự nhập về, bác cho em biết để em lấy 1 con giống thế. Hôm trước có ông anh cũng nhập xe ở HQ về luôn nhưng ông ý không biết gì về option này. Mấy hôm nay search mãi trên google vẫn chưa tìm được thông tin gì về màn hình đấy. Cái màn hình đấy giao diện chữ Hàn Quốc hay tiếng anh? tìm được cái hình này thấy có mấy cái nút chử Hàn ở ngoài trông cũng hơi nản.
Xe em nhập về đã có sẵn, cái hình bác có đúng y chang như cái của em, giao diện toàn tiếng hàn thui, nhưng mò 1 buổi là bít hết ah
Cái màn hình này hình như không có DVD đâu, chỉ có GPS thui.

Nếu bác đặt xe ngay từ trong hãng ra thì có thể đặt đc option này, nhưng xe nhập về Việt Nam phải mua ở ngoài salon bên Hàn nên các bác nhập xe nhà mình không đc đặt xe theo option đâu. Cho nên có hay không là hên xui hà. Để có cái này em phải thêm vài obama ngoài hợp đồng cho bác nhập xe đấy

Chỉnh sửa cuối:

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Lắp thêm LED cho KF

Về chủ đề đồ chơi cho KF, các bác nào am hiểu về điện của dòng này cho nhà cháu hỏi:
1. Trong cánh cửa có giắc chờ cho đèn báo hiệu cửa mở không? Vì hiện nay nhà cháu muốn lắp thêm 4 dây LED vào dưới cánh để F1 bước lên xuống cho tiện.
2. Nếu lắp 1 dây LED vào đuôi xe tăng độ sáng khi lùi, nên lắp vị trí nào cho đẹp, nhà cháu ngắm mãi chả biết dấu vào đâu.
Các bác tư vấn cả chỗ lắp cẩn thận nữa nhá. Tks các bác
P/S cháu mua 04 sợi LED 600mm cho cửa và 1 sợi 1200mm cho đèn lùi. Hàng Hồ Cẩm Đào

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Em thấy có cái móc khóa thế này,bác náobiêt mua ở đâu không bảo e với nhé
Em kô có cái như của bác mà chỉ có cái có viền màu đỏ, chả biết có được kô :69::69:
Em đặt mua từ bển về ạ.

haininh_baichay

[Tịch thu bằng lái]
Em kô có cái như của bác mà chỉ có cái có viền màu đỏ, chả biết có được kô :69::69:
Em đặt mua từ bển về ạ.
Cụ ơi, em muốn mua cái nài. Hình thức mua kiểu gì thế ạ. Hay là cụ cho em số tài khoản, em send xèng cho cụ rồi cụ gửi cho em nhá??? (b)

Cuabien

Xe điện
Về chủ đề đồ chơi cho KF, các bác nào am hiểu về điện của dòng này cho nhà cháu hỏi:
1. Trong cánh cửa có giắc chờ cho đèn báo hiệu cửa mở không? Vì hiện nay nhà cháu muốn lắp thêm 4 dây LED vào dưới cánh để F1 bước lên xuống cho tiện.
2. Nếu lắp 1 dây LED vào đuôi xe tăng độ sáng khi lùi, nên lắp vị trí nào cho đẹp, nhà cháu ngắm mãi chả biết dấu vào đâu.
Các bác tư vấn cả chỗ lắp cẩn thận nữa nhá. Tks các bác
P/S cháu mua 04 sợi LED 600mm cho cửa và 1 sợi 1200mm cho đèn lùi. Hàng Hồ Cẩm Đào
Cái số 1 em vừa lắp hôm qua, không có dây chờ đâu ạ. Lấy nguồn từ đèn LED của bậc cửa vào thôi, đi dây cũng đơn giản chứ không phức tạp lắm.

Cái số 2 thì em không biết vì em thấy vẫn đủ sáng để lùi, chỗ nào tối quá em nhấp đèn phanh là đủ sáng rồi ạ. :21:

Cuabien

Xe điện
Thử chưa thế hay lại chém :^) !

Cái màn DMB này theo em có một công dụng hữu ích nhất là .. khi bác gỡ ra để thay màn hình DVD thì khỏi phải đục khoét gì trên mặt Taplo xe cả .. chứ như em vác xe ra các bác thợ tư vấn phải đục cái này .. khoét cái kia .. em sợ lắm cơ :77:
Chắc chắn là CHÉM nhưng mà không đúng chỗ vì đã có ít nhất 3 ông KFC có cái màn hình này nhưng chả biết dùng làm gì. Nhét DVD vào nó bẩu "Đíu nhai được, tao chỉ nhai được có mỗi CD thôi" :)):)):))

cuncon123

Xe tải
Xe của đại ca Cua lắp cả đèn led ở cánh cửa nữa à? Chắc đèn bậc cửa ko đủ đô rùi. Hôm nào xuống HP cho em ngó tí nhé.(b)

Winstorm07

Xe container
Chắc chắn là CHÉM nhưng mà không đúng chỗ vì đã có ít nhất 3 ông KFC có cái màn hình này nhưng chả biết dùng làm gì. Nhét DVD vào nó bẩu "Đíu nhai được, tao chỉ nhai được có mỗi CD thôi" :)):)):))
Em chưa hiểu ý bác nói lắm.
Vậy có nghĩa là cái màn hình đó chỉ có DMB, dẫn đường và nghe CD được thôi ạ??? DVD là câm ạ???

Kô biết Sô nhà em có vậy kô nhỉ???!!!! *-)*-)

Cuabien

Xe điện
Em chưa hiểu ý bác nói lắm.
Vậy có nghĩa là cái màn hình đó chỉ có DMB, dẫn đường và nghe CD được thôi ạ??? DVD là câm ạ???

Kô biết Sô nhà em có vậy kô nhỉ???!!!! *-)*-)
Sorento thì em không biết chứ mấy quả KF thì chẳng có cái nào dùng được DVD cụ ạ, Màn hình DMB thực chất chỉ dùng cho GPS và truyền hình vệ tinh chứ em chưa thấy cụ nào nói nó là DVD bao giờ, mang về VN cái màn hình DMB này chỉ tổ làm chói mắt chứ thực chất không có tác dụng gì ở VN cả !

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Cái số 1 em vừa lắp hôm qua, không có dây chờ đâu ạ. Lấy nguồn từ đèn LED của bậc cửa vào thôi, đi dây cũng đơn giản chứ không phức tạp lắm.

Cái số 2 thì em không biết vì em thấy vẫn đủ sáng để lùi, chỗ nào tối quá em nhấp đèn phanh là đủ sáng rồi ạ. :21:
Vậy CN bác nghé qua Hotpub cho anh em ngó nghiêng học tập cái nhé, xương lắm hả bác, tại vị trí dán không đủ không gian hay sao , bác?
Vụ thứ 2 em vẫn quyết phải lắp, kỹ năng hơi kém nên cần công cụ hỗ trợ bác ạ!

Chỉnh sửa cuối: