Đồ chơi cho i30

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Các cụ cho em hỏi, xe i30 có 2 ốp đèn ở 2 bên cửa trên bên lái và bên phụ nhưng không sáng. Bây giờ phải đấu nối ntn để đèn nó sáng được hả cụ, và làm ở đâu là ok ạ???(b)

XPQ

Xe cút kít
Các cụ cho em hỏi, xe i30 có 2 ốp đèn ở 2 bên cửa trên bên lái và bên phụ nhưng không sáng. Bây giờ phải đấu nối ntn để đèn nó sáng được hả cụ, và làm ở đâu là ok ạ???(b)
Mình có hỏi mấy chú ở 199MK rùi và được giải thích là cái đó không phải đèn,chỉ phản quang thôi!!!

phuongot

Xe đạp
Hôm 29 tết em đưa các cụ nhà em đi mua sắm, đang đi trên đường Nguyễn Chí Thanh em thấy 1 cụ i30 màu đỏ đung lướt qua tạt đầu em, ko biết có cụ có là mem của OF không nữa. Lúc đó đang bận đưa các cụ đi nên em ko tạt đầu lại để hỏi xem cụ sắm đâu được mấy mớ đồ chơi cho em nó. Nào là ốp đèn các loại mạ crom, chắn mưa mạ crom, nắp bình xăng mạ crom... lằng nhằng mấy thứ nữa em ko kịp nhìn. Nếu cụ có trên này mong cụ chỉ giáo chỗ mua ạ.(b)(b)(b)
bên này em vào hãng thấy đồ chơi của i30 nhiều thứ đẹp lắm,bộ bodykit thì đẹp thui rùi,cụ có ý định thay cho em ý đôi cẳng nữa quyến rũ cực luôn.xin lỗi các cụ vì đợt này em bận nhiều quá,các cụ cố chờ thêm tuần nữa em se thu thập đầy đủ hình ảnh để hầu các cụ ạ.cụ nào thick pm cho em nhé

Iron man

Xe tăng
Có cụ nào lắp màn hình liền đầu ở vị trí tựa tay (giữa 2 ghế trên ) chưa ợ, cho em chút cảm nghĩ với, em đang tính tậu con này cho vợ em mà chưa biết rổ rá và độ trì thế nào ?
Chân thành cảm ơn các cụ

angelhell

Xe hơi
Có cụ nào lắp màn hình liền đầu ở vị trí tựa tay (giữa 2 ghế trên ) chưa ợ, cho em chút cảm nghĩ với, em đang tính tậu con này cho vợ em mà chưa biết rổ rá và độ trì thế nào ?
Chân thành cảm ơn các cụ
Phi vào đấy phí cái chỗ để tay và để CD hay mấy thứ linh tinh cụ ợ, nếu lắp kiểu thanh đỡ thì khả năng em nó sau 1 thời gian long như răng bà lão là rất cao vì loại đó lởm lắm,khoan bắt vào xe nữa nên ko lành tí nào. Theo e thì cụ nên làm 2 cái màn sau lưng ghế lại và phụ,đầu tư hơn tí nhưng đc cái trang nhã. Em lắp màn trên lâu lắm rồi nhưng chưa lắp DVD, mà chỉ camera lùi và GPS, khi nào lắp e sẽ lắp 2 màn tựa đầu cho ông con trai lớn tí xem hoạt hình.

Iron man

Xe tăng
Phi vào đấy phí cái chỗ để tay và để CD hay mấy thứ linh tinh cụ ợ, nếu lắp kiểu thanh đỡ thì khả năng em nó sau 1 thời gian long như răng bà lão là rất cao vì loại đó lởm lắm,khoan bắt vào xe nữa nên ko lành tí nào. Theo e thì cụ nên làm 2 cái màn sau lưng ghế lại và phụ,đầu tư hơn tí nhưng đc cái trang nhã. Em lắp màn trên lâu lắm rồi nhưng chưa lắp DVD, mà chỉ camera lùi và GPS, khi nào lắp e sẽ lắp 2 màn tựa đầu cho ông con trai lớn tí xem hoạt hình.
cảm ơn sự chỉ dẫn nhiệt tình của cụ...... tặng cụ 1 (c) nhé :)!

trinhoc9x

Xe tải
Đẹp đấy :41:
Tiếc là em không đi Huyndai

mstimmer

Xe máy
Có bác nào làm bảo hiểm gì cho i30 không? Em đang phân vân không biết có nên làm bảo hiểm gương không vì nó xấu quá...Nếu bị cắt tai thì thay mất bao nhiêu các bác nhỉ?

Các bác có bắn bảo hiểm chữ không? Nếu mất thì mua thay mất bao nhiêu hả các bác..thks các bác nhiều nhé

Iron man

Xe tăng
Dạ, e lắp rồi cụ ợ, ánh sáng trắng vừa phải ko làm chói mắt(e ko thích bị các tài khác chửi nên chỉ lắp cốt), giá hạt dẻ dễ thương lắm ợ, nếu bóng Phillip như đèn theo xe thì là hơn 4 quả, e lắp hàng thường nhưng có bảo hành lâu năm là 2 quả ợ. Đơn giản ko phải chọc ngoáy tháo củ pha ra mà chỉ lắp 2 em bóng và ballad,tiện đường thay luôn cái đèn sương mù sang LED trắng siêu sáng luôn.
Hàng thường bác lắp là của hãng nào thế ợ và bác ra gara nào để lắp xenon ợ ? Thanks bác

angelhell

Xe hơi
Hàng thường bác lắp là của hãng nào thế ợ và bác ra gara nào để lắp xenon ợ ? Thanks bác
Mai có hẹn mấy bác Iron và 1,2 a em ở Forum đi cafe, có gì có bác nào rảnh alo qua ngồi giao lưu.
@Iron_man: mai xong e dẫn bác ra chỗ đó luôn, em lắp LED trong xe với Xenon ở đó luôn. Đưa lên mất công lại bảo e quảng cáo cho của hàng hay gara nào đó

Iron man

Xe tăng
Mai có hẹn mấy bác Iron và 1,2 a em ở Forum đi cafe, có gì có bác nào rảnh alo qua ngồi giao lưu.
@Iron_man: mai xong e dẫn bác ra chỗ đó luôn, em lắp LED trong xe với Xenon ở đó luôn. Đưa lên mất công lại bảo e quảng cáo cho của hàng hay gara nào đó
Ok, Địa điểm ở đâu thì mai bác msm cho em với nhé, Thanks bác.

trienchieu12

Xe tăng
Bác cho em bít với, rổ giá lun thể thì hay wa, thank bác.

Iron man

Xe tăng
Sau khi được chiêm ngưỡng thì phải công nhận vợ 2 của angelhell ăn mặc thời trang thật ........ ông xã chịu khó đưa GẤU đi shop phết nhảy ...... (b)(b)(b)

angelhell

Xe hơi
Có bác nào làm bảo hiểm gì cho i30 không? Em đang phân vân không biết có nên làm bảo hiểm gương không vì nó xấu quá...Nếu bị cắt tai thì thay mất bao nhiêu các bác nhỉ?

Các bác có bắn bảo hiểm chữ không? Nếu mất thì mua thay mất bao nhiêu hả các bác..thks các bác nhiều nhé
Chả nên bảo hiểm gì cả nếu gương bác ko lắp loại mặt gương có LED. Bắn tán đinh ri-ve vào các chữ hay đèn xi nhan cạnh làm gì cho nó nát xe ra, đã lỡ bắn rồi ko thay đổi đc vì có mấy cái lỗ,chỉ có đi trét lại sơn.
Đồ của HYUNDAI nói chung và i30 nói riêng rất rẻ ở HN (nếu các bác biết chỗ mua). Cả bộ logo quanh xe cỡ khoảng 18-20 thằng Mẽo, cái đèn xi nhan cạnh khoảng 100K/ chiếc, các bác cứ để đó mà đi cho lành. Nghiện vặt ko ra chợ Giời mà ra cửa hàng mua cái khác mới tinh nguyên hộp bóc nylon cho nó lành, như đồ CIVIC bây giờ hãng nó bán rẻ nên chợ đồ ăn cắp khê nồng nặc -> Trộm chán ko thèm vặt

trienchieu12

Xe tăng
Ở đây em thấy bán một số đồ cho I30, đang lăn tăn cái cái cản sau có nên lắp hay ko
http://www.thanhbinhauto.com/home/type.asp?iCat=428
Nhân tiện hỏi các bác chỗ nào làm bảo vệ gương nhỏ gọn cho i30 mà ko làm ảnh hưởng đến góc quay của gương, em lắp cái to quá, vừa xấu vừa chật, khi quay gương xuống khi lùi xe rất hạn chế.

Chỉnh sửa cuối:

Iron man

Xe tăng
Ở đây em thấy bán một số đồ cho I30, đang lăn tăn cái cái cản sau có nên lắp hay ko
Nhân tiện hỏi các bác chỗ nào làm bảo vệ gương nhỏ gọn cho i30 mà ko làm ảnh hưởng đến góc quay của gương, em lắp cái to quá, vừa xấu vừa chật, khi quay gương xuống khi lùi xe rất hạn chế.
Nếu cụ có thể nhìn được cầu nhỏ thì cụ gắn thêm 1 con vào góc thì lùi cũng ok đới ..... (40k / đôi)
Còn cái vụ cản sau thì theo ngu ý của em cụ chớ lắp ( vì nó làm xấu xe nhiều lém đấy ) nêu có lắp thì cụ chỉ lắp bộ nẹp đầu đuôi và bên nhìn dễ chịu hơn cụ ợ ( Em thấy anglehell lắp roài - nom ok phết đới ợ )

Chỉnh sửa cuối:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc

Hay quá, hôm nào em phải qua thửa vài thứ về cho vợ 2 em mới đc.