Chi hội Dmax team - Offline

nghiemthang

Xe tải
Mềnh hớt được cái áo nhưng mà vẫn nghĩ là làm phúc cho một ông bị hớt mất cái áo tại mình to thế này mà mặc áo không cần quần vẫn okie. để ông kia mặc chắc . . chẳng dám nói đâu.
Đấy là ông cho áo có lòng tốt nghĩ lại đấy nhé, nếu đem cho ông bị hớt tay trên thì thể nào anh em lại được bữa, cơ mà đằng nào cũng chỉ có mình mới mặc vừa nó thôi mà.

nghiemthang

Xe tải
Hi hi! Em đưa các cụ nhà em đi Ông Hoàng Mười xong đi bãi Thiên Cầm ròi! Các cụ cứ vui thôi nhé!
Cụ Dương hẹn hò lại đi nhé. Bảo qua em rồi đi lên "quê ngoại" làm dự án " xóa Tranh, Tre , Nứa, Lá " cho bà con đới nhé.

D nâu

Xe điện
Mềnh hớt được cái áo nhưng mà vẫn nghĩ là làm phúc cho một ông bị hớt mất cái áo tại mình to thế này mà mặc áo không cần quần vẫn okie. để ông kia mặc chắc . . chẳng dám nói đâu.
Đấy là ông cho áo có lòng tốt nghĩ lại đấy nhé, nếu đem cho ông bị hớt tay trên thì thể nào anh em lại được bữa, cơ mà đằng nào cũng chỉ có mình mới mặc vừa nó thôi mà.
Bác Thắng nghiêm làm em cười chảy cả nước mắt. Thực ra lúc đi mua em chỉ hỏi anh Hưng bình thường số áo ở VIệt Nam cỡ M là rất nhỏ. Nhưng cỡ của bên Thái lại to hơn nên may lúc đó em bắt laccoi thử lại thấy rộng quá! Thế là đổi được vài cái vì Bê tông và Laccoi giục phải về nên thành ra chưa kịp đổi hết . Hôm sau siêu thị lại ở chỗ khác không có kiểu áo đẹp và như thế nữa nên chuyển sang mua Xoài Thái sấy khô. Thôi thì lọt sàng xuống nia. Miễn là nhà nào cũng có quà Thái hịn là được. hì....hì

Chỉnh sửa cuối:

tungatv

Xe máy
Xin lỗi anh em mênh lại rao bán reachip ở đây nhé! Giá 8,7 củ đã chạy lướt 3000km trên Dmax

tungatv

Xe máy
Mềnh mới mua bộ quần bò áo phông đẹp để mặc dự sinh nhựt rồi. Nên đồng phục mềnh chả thích lắm. :))
Cắm cờ vào các xie thì hay đấy! Xếp xie một chỗ ai cũng biết. Ai đến sau cũng không bị lạc chuồng.
Đề nghị nhà Dê nâu nghiêm túc trong hội nghị nhé! Nhà D đi đâu phải theo bầy đàn mới k bị ăn thịt(phải có đồng phục với là bầy)

tungatv

Xe máy
Đã độ xong pô mới để đi mừng nhà mới củ lủ dê

tungatv

Xe máy
Bác Thắng nghiêm làm em cười chảy cả nước mắt. Thực ra lúc đi mua em chỉ hỏi anh Hưng bình thường số áo ở VIệt Nam cỡ M là rất nhỏ. Nhưng cỡ của bên Thái lại to hơn nên may lúc đó em bắt laccoi thử lại thấy rộng quá! Thế là đổi được vài cái vì Bê tông và Laccoi giục phải về nên thành ra chưa kịp đổi hết . Hôm sau siêu thị lại ở chỗ khác không có kiểu áo đẹp và như thế nữa nên chuyển sang mua Xoài Thái sấy khô. Thôi thì lọt sàng xuống nia. Miễn là nhà nào cũng có quà Thái hịn là được. hì....hì
Tui tủi thân quá! Chồng thì cho mấy đứa mỗi đứa mấy cái quần sịt, vợ thì cũng cho mấy người áo. Mềnh được mỗi hộp xoài ngọt như chè chẳng ăn được

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Tui tủi thân quá! Chồng thì cho mấy đứa mỗi đứa mấy cái quần sịt, vợ thì cũng cho mấy người áo. Mềnh được mỗi hộp xoài ngọt như chè chẳng ăn được
Đã bẩu là tưởng bác vẫn đóng khố nên thôi...

D nâu

Xe điện
Ha..ha Vì thời trang và Gu thẩm mỹ của Bác nó hơi trừu tượng và rứt chi là mông lung xộc xệch nên Gấu Linh còn không bít như thế nào thì D nâu càng chệu thui! Chịu khó ăn Xoài Thái nha!
Tùng ÂTV viết:Đề nghị nhà Dê nâu nghiêm túc trong hội nghị nhé! Nhà D đi đâu phải theo bầy đàn mới k bị ăn thịt(phải có đồng phục với là bầy
Đi với Bác Tùng sợ gì ai bắt nạt chứ!

Chỉnh sửa cuối:

tran_thuat_lai

Xe lăn
hôm trước chỗ Trúc khê ngập. nhà lacoi có phải hỏi thăm đường anh này để về nhà kg ? khú khú

tungatv

Xe máy
Ha..ha Vì thời trang và Gu thẩm mỹ của Bác nó hơi trừu tượng và rứt chi là mông lung xộc xệch nên Gấu Linh còn không bít như thế nào thì D nâu càng chệu thui! Chịu khó ăn Xoài Thái nha!

Đi với Bác Tùng sợ gì ai bắt nạt chứ!
Chịu!!!

tungatv

Xe máy
Ai người ta thèm bắt nạt làm gì, họ thịt lun ấy chứ chẳng đùa đâu nâu à!

D nâu

Xe điện
hôm trước chỗ Trúc khê ngập. nhà lacoi có phải hỏi thăm đường anh này để về nhà kg ? khú khú

Mình lại thấy con cá này hay lượn lờ ở Nguyễn Chí Thanh và nhiều địa bàn khác nữa, thân hình thì cá sấu nhưng lại cầm tinh con cá mập, Laccoi bẩu chắc dạo này ở Đầm lầy nhà nó hết thức ăn nên ngoi lên đây kiếm mồi và kêu khóc đây!=))

Chỉnh sửa cuối:

NBL Taplai

Xe tăng
Mình lại thấy con cá này hay lởn vởn ở Nguyễn Chí Thanh, thân hình thì cá sấu nhưng lại cầm tinh con cá mập, Laccoi bẩu chắc dạo này ở Đầm lầy nhà nó hết thức ăn nên ngoi lên đây kiếm mồi và kêu khóc đây!=))
???? chắc ko phải nói về mình đâu...!!?

NBL Taplai

Xe tăng
Nếu mua cho đi thử 12 tháng k thích thì giả lại, thích mới phải giả tiền là mềnh cũng chơi đấy:D
em có lói hộ anh mấy câu thì a Tùng đồng ý dồi, a cứ lấy về mà dùng thử 12 tháng nhé!