Chi hội Dmax Team - Ảnh ọt các thể loại, không cứ phải có Dê nhà làm nền.

Dmax30T

Xe tăng
Chả nhẽ lại nói cái con người kia à? Con người này ai chả biết nấu cao là lợi nhất. hi..hi..:))
Hết chủ tịt, rồi lại đến phu nhân chủ tịt.. Nhà này định đánh hội đồng mình đây :-w

Dmax30T

Xe tăng
..em còn mấy cái ảnh chụp gấu con nhà em ở bảo tàng Khủng long nữa..lúc nào rỗi em post nốt vào đây cho nó đỡ im ắng nhá :P

D nâu

Xe điện

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
rỗi việc đi oánh golf cái
SÂn golf Đầm VẠC

vì chưa đi oánh golf bao giờ nên lên nhầm vào thứ 2 đúng ngày nghỉ vắng hiu vắng hắt

ThÔi đi tiếp sang sân Tam Đảo xem sao

vưỡn thế... sân này nhiều mít nên đi sờ xem có quả nào chín k vậy

tùng lò gạch có vẻ có lăng khiếu chụp mít phết he he...
có cái biển quảng cáo ai làm mà điệp phết

Chán quÁ thôi đi lên tam đảo uốn cà phê cái rồi về và cũng lâu rồi k leo dốc nên cũng ngứa chân

CÔng nhựn ở độ cao 1000m cũng có mát hơm một tý, cà phê vỉa hè mà k có giọt mồ môi nào
KẾt thúc một ngày ngẫu hứng lang thang...

Dmax30T

Xe tăng
..Kinh quá, Hai cụ Lác còi và Muỗi hoành tá tràng quá, trong ngày đi hai sân golf! cho iem hỏi ngu tí, các cụ làm nghề gì mà nắm tiền hế? .. hai cụ nếu không phải chiệu phú..thì chắc làm nghề tái chế bóng golf nhể =)) (dân dã..gọi nà đồng nát ấy!)

Chỉnh sửa cuối:

OF vì cộng đồng
..Kinh quá, Hai cụ Lác còi và Muỗi hoành tá tràng quá, trong ngày đi hai sân golf! cho iem hỏi ngu tí, các cụ làm nghề gì mà nắm tiền hế? .. hai cụ nếu không phải chiệu phú..thì chắc làm nghề tái chế bóng golf nhể =)) (dân dã..gọi nà đồng nát ấy!)
Anh làm thiết kế tư vấn cầu đường chú ạ. Mầu mè, bổng lộc cũng kiếm được khơ khớ
tiền thì không nhiều nhưng cái tầm như đi mông cổ hay gì đó thì... muỗi chứ đứng nói là đi oánh golf.

Chỉnh sửa cuối:

nghiemthang

Xe tải
Em lại dự rằng tại các cửa sân golf hay có các bà, các chị bán những túi bóng (lúc đầu em lại tưởng là trứng luộc cơ), nên hai cụ kia định tham gia vào đội này.

Dmax30T

Xe tăng
Em lại dự rằng tại các cửa sân golf hay có các bà, các chị bán những túi bóng (lúc đầu em lại tưởng là trứng luộc cơ), nên hai cụ kia định tham gia vào đội này.
hí hí..đúng rồi đấy, em cũng nghĩ thế :))

D nâu

Xe điện
Phải tầm siêu cao thủ như anh mới đủ trình làm nghề này chứ Laccoi làm giề mà giám :D

OF vì cộng đồng
Hồi đầu đi qua sân golf e cũng thắc mắc, mựa... cái bọn oánh golf sao ăn trứng khỏe thế... toàn thấy bán trứng:D

sakuraluu

Xe buýt
Hồi đầu em cũng nghĩ thế, cứ tưởng bán trứng luộc, sau thấy hoá ra mấy cái quả bóng đánh lạc với cả rớt xuống ao là được vớt lên để đem bán lại, bóng toàn bóng xịn, thế mới biết các bác nhà mình đánh bóng quá xịn, mấy Khoai Tây em đưa đi đánh gôn được em mua tặng mỗi chú 1 túi cứ tấm tắc khen.

Peto

Xe điện
Bắt đầu khủng bố ảnh chuyến xuyên Việt cùng 3 củ khoai tây nào...

Ngày 1. vẫn là cung đường quen thuộc với nhà Dê, nay cho khoai Tây thưởng thức, lòng hồ Sông Đà đường đi Mai Châu.

[/IMG]

[/IMG]
Ngày 2. Mai Châu - Hà Tĩnh.
Giao lưu với XXX Phố Châu, Hà Tĩnh, thằng khoai tây gầy gầy cũng là xxx Mỹ.

Ngày 3. Phong Nha - Khe sanh, đường HCM tây, 220km toàn đường bê tông, chả có xe cộ miia gì, rêu mọc đầy mặt đường, mỗi khi vào cua ít Dê cứ đờ rít liên tục..

Đi khoảng 100km thì gặp 1 bản nhỏ bên đường, cho khoai tây vào ăn mỳ tôm trứng, em chủ nhà xinh vãi, nhìn cảnh này em lại nhớ Gấu và F1 ở nhà quá.

Chỉnh sửa cuối:

Peto

Xe điện
Ngày 4 Huế.
Vào Đại Nội, khản cổ giới thiệu về vua chúa, cung phi, mỹ nữ, đến lúc ra cổng ngồi uống bia, khoai tây hỏi, thế lúc đó Hồ Chủ Tịch có cung phi ko? ..miia..bó tay, bao nhiêu công lao của mình thế là đổ hết xuống sông Hương, tức qua lôi Dê ra giữa đường làm 1 kiểu cho đỡ tức..

Chiều đi ngắm ái thì gặp 2 chị em nhà Thúy Kiều bán nước bên sông Hương, miia, ái Huế máu vãi, cứ đòi mình đến tối đưa mấy anh này đến đón đi Bar chơi.

Ngày 5. Đà Nẵng và Hội An thẳng tiến.
Áp tải Dê trên cầu treo bắc qua sông Hàn, lúc này đang chạy 1lit trên cầu, bọn khoai sọ này ko biết sợ chết là gì..

Vào đến Hội An, đồ ăn ngon, khách sạn đẹp, khoai tây sướng vãi..

Chỉnh sửa cuối:

Peto

Xe điện
Ngày 6, Tây Nguyên thẳng tiến, đoạn từ Khâm Đức đến Kom Tum nhiều cảnh đẹp mê hồn,
1 thác nước gần đèo lò xo..

Rửa xe ở Kon Tum nó dư lày..

Ngày 7 Chia tay Kon Tum, em đi Buôn Mê Thuột,
Ở quanh Ban Mê Thuột có rất nhiều thác nước, đây là thác Dray Nur.

Loanh quanh thế nào mà lúc mình mò vào khu mát xa của khu du lich thác đã thấy ông ẻm XXX New York city này đang ôm ái rồi..

OF vì cộng đồng
***... chạy nhiều thế này thì không biết 60 cái ly thủy tinh mình gửi còn cái nào không biết.
mua cái máy ảnh tử tế đê chú ôi.

Chỉnh sửa cuối:

tran_thuat_lai

Xe lăn
Dạo này cũng ảnh ọt rồi thì logo ác phết. sao không chèn logo của Việt Nam Con Trâu vào ...he he