Chi hội Dmax: Giao lưu-Học hỏi...

D nâu

Xe điện
Em chào cả nhà De , vừa rồi gia Đinh mới bán mây trăm mét đất, em cung được tý Lộc ,gớm cưới được cô vợ 1 này cũng Kha vật vả các Bac ạ đặt hơn 1 Tháng mới có xe ( em chưa vợ nên coi xe như vợ 1 đa các Bác nhỉ ) em vào đây tham gia cùng với các Bac liệu các Bác có Đông ý k ạ và thủ tuc như lào cho em biết vấy ạ .. Em thank các Bác
Nếu bác thật lòng thÌ chúng em rất vui có thêm thành viên mới ạ! Bác cứ để lại số điện thoại, tên và chụp ảnh con D nhà bác lên cho chúng em dòm cái! Sau đó sẽ có cuộc họp làm lễ gắn NO GO vào mông ạ!

Chỉnh sửa cuối:

D nâu

Xe điện
Chắc vụ Mai Châu này em xin khất, để dành sức đi bơi vụ Cửa Lò nhà bác Lặc.
Lại thế rui! Biết có thực hiện được không mà đã lo xa thía, cứ đi đi chưa đã dừ Đã già trước tuổi!

Peto

Xe điện
Nguồn do IZUZU Vietnam cung cấp :

....Bên cạnh chất lượng sản phẩm đạt tiêu chuẩn cao, chính các phương thức bán hàng , marketing, tổ chức sự kiện hiệu quả đã tạo nên thành công rực rỡ của thương hiệu xe Isuzu D-Max sản xuất tại Thái Lan. Tính đến tháng 9 năm 2010, Isuzu Thái Lan đã sản xuất hơn một triệu xe pick up D-Max và trở thành một hiện tượng chưa từng có trong lịch sử xe hơi thế giới. Đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của khách hàng và không ngừng vươn tới những tiêu chuẩn hoàn thiện hơn, từ tháng 01/2011, Isuzu Việt Nam bắt đầu nhập khẩu nguyên chiếc xe D-max từ Thái Lan và ngừng lắp ráp xe D-Max trong nước....

Peto

Xe điện
Nhà sàn đã đặt, lợn mường đã nhốt, ốc núi đã ngâm, cào cào châu chấu đã cắt cánh, rau dớn rau bò khai đã nhặt sạch, các chị em đội văn nghệ thì đang thay quần áo...mời các anh đến thăm bản em nào...

tran_thuat_lai

Xe lăn
Nhà sàn đã đặt, lợn mường đã nhốt, ốc núi đã ngâm, cào cào châu chấu đã cắt cánh, rau dớn rau bò khai đã nhặt sạch, các chị em đội văn nghệ thì đang thay quần áo...mời các anh đến thăm bản em nào...
]
cái chỗ màu đỏ sao không bốt ảnh minh họa . em chả tin .. .Cụ tuyền nói điêu

anhhao

Xe tải
Nếu bác thật lòng thÌ chúng em rất vui có thêm thành viên mới ạ! Bác cứ để lại số điện thoại, tên và chụp ảnh con D nhà bác lên cho chúng em dòm cái! Sau đó sẽ có cuộc họp làm lễ gắn NO GO vào mông ạ!
Vâng em Cương sinh năm 83 nhà em ở mạn Cổ Nhuế , em dân cầu đương , cũng hay phải đi công tác , hiện em đang làm oVieetj trì ạ , thứ 7 này em có mặt o hn , nêu có thể em xin phép được ra mặt cùng các Bac được k a

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Vâng em Cương sinh năm 83 nhà em ở mạn Cổ Nhuế , em dân cầu đương , cũng hay phải đi công tác , hiện em đang làm oVieetj trì ạ , thứ 7 này em có mặt o hn , nêu có thể em xin phép được ra mặt cùng các Bac được k a
1h Trưa mai mời bác qua cafe 3B Lê Văn Lương gặp mặt AE. gắn nogo và nếu có thể thì tham gia chuyến đi mai châu cung AE.

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cụ Anhhao cho em cái số cầm chân xem dư lào

Kuti

Xe tải
Website
isuzulongbien.com
Hội Dê gặm cỏ về chưa, em ở nhà hóng tin mỏi cả cổ....:-w

Kuti

Xe tải
Website
isuzulongbien.com
cho em xem 5 tăm ảnh lên đê anh Hưng ơi!!!

Peto

Xe điện
Chào cả nhà, vừa về đến nhà mà đã lại thấy thèm lợn Mường rồi, may mang về được mớ rau Dớn, ăn cho đỡ nhớ hương vị của Mai Chau..có lẽ em là người đầu tiên online từ khi anh em đi off về. Có vài con số thống kê mang tính sơ lược về chuyến đi.
1, Số lượng Dê. 05, ( Laccoi, Thăng Mêm, Peto, Thụt lai, DUHU)
2, Số lượng anh chị em cưỡi Dê = 12 người lớn, 8 trẻ em.
3, Quãng đường đã đi trong 2 ngày = 360km. Ha Noi - Mai Châu - Cẩm Lương - Cẩm Thủy - đường Ho Chì Minh - Ha Noi.

Tin vui cho cả nhà là lần này Thụt Lại đã thuyết phục được Gấu và F1 đi cùng, và thật bất ngờ khi thấy cả Gấu và F1 nhà Thụt đều ko say xe, chúng thích thú và tỏ ra phấn khích với chuyến đi, điều đó chứng tỏ Thụt Lại đã trở lại với chính bản lĩnh của 1 người đàn ông thực sự, điều mà bấy lâu nay anh em nhà Dê chỉ được biết đến qua những câu chuyện chém gió nhạt nhẽo mang tính lý thuyết ảo tưởng...Kể từ nay, việc Thụt Lại và gia đình đi off xa cùng nhà Dê sẽ ko còn là 1 vấn đề nan giải mang tính tranh luận như trước kia nữa. Anh em hãy nâng ly chúc chú Thụt nào...

Ngoài sự thành công tốt đẹp của chuyến đi, cũng ko phải ngoại lệ khi có những trục trặc nho nhỏ xày ra, việc 1 chiếc xe tải mất lái suýt nữa liếm phải Dê nhà Thụt cũng đủ làm anh em hú hồn, chưa hết bàn tán về chuyện đó thì lúc về đến nhà, Thắng Mềm cùng em đi rửa xe, vừa ra đến chỗ rửa xe, mặt mũi nhăn nhó, anh Mềm đưa cho em xem 1 tờ giấy và nói, lúc đưa đồ từ trên xe xuống, Gấu nhà anh nó vô tình vớ được 1 cái hóa đơn, trên đó có ghi vào ngày 9/3 khach hàng có mua 1 áo 2 dây va 1 áo thun, trị giá 140.000đ, Gấu nhà anh nghi là anh đã mua đồ tặng em nào nên giận dỗi...hic.. khổ cho bác Mềm nhà ta rồi, tình thì ngay cơ mà lý thì gian quá.. nhưng cơ mà cá nhân em lại nghĩ rằng bác Mềm bị oan. chắc cho bạn bè mượn xe nên chú nào đó đã vô tình vứt cái hóa đơn trên xe thôi, với lại bác Mềm mà lại mua cho gái mấy cái đồ lởm trị giá 140.000 ấy sao..giá cái hóa đơn ý ghi là đồ triumph giá 1.400.000đ thì chắc em ko nghĩ bác ý oan đâu.. thôi thì mong cho mọi chuyện mau qua, gia đình sẽ luôn êm ấm để lần sau Gấu nhà bác ý còn đi chơi với nhà Dê chứ...

Cheers.
Peto

tran_thuat_lai

Xe lăn
đúng òi, Bác Mềm không bao giờ mua dăm ba đồ đó vấy giá 140 khìn. chỉ tầm dăm chục là đã ngon lắm dồi ! ke ke

tran_thuat_lai

Xe lăn
bác Canhisu không đi được ...tiếc quá !

@ Lacoi : em đã xơi mấy món hôm qua rồi ! Anh đang họp à ? lát em qua chỗ anh nhé ! be be

Peto

Xe điện
Em chao cac bac a. E moi vao mong cac bac nhe tay a
Cả chuồng Dê hân hoan chào đón chú Cảnh ISU nhập chuồng, Cảnh cho mình số tel, và biển số xe để mình up date vào danh sách Team nhé.

canhisu

Xe tải
Mercedes-Benz 11 phạm hung-Từ liêm và 22 điện biên
Website
mercedesthudo.wordpress.com
em mới đi cái anh bán tải này, cơ mà chửa có nhiều kinh nguyệt lắm ! vậy mong các cụ đi xe cùng loại tham gia, giao lưu, giúp đỡ em vấy ạ...
em thanh củi các Cụ...
Chào cả nhà::::: oái lâu rồi ko ghé qua of giò thấy thớt isuzu cũng đông vui quá ta