Chi hội Dmax: Giao lưu-Học hỏi...

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Hôm qua đang ở Quảng Ninh thấy vợ gọi điện báo động đất, dân tình cả khu chạy tóa lỏa ra đường..khổ.. nhà em ở chung cư nên em sợ chết lắm, nhà nó mà đổ đè lên Dê thì toi.
k lo cho người cứ lo cho D=)) GẤu nó nghe thấy là nó gen vấy D Đấy

Chỉnh sửa cuối:

D nâu

Xe điện
Hôm qua đang ở Quảng Ninh thấy vợ gọi điện báo động đất, dân tình cả khu chạy tóa lỏa ra đường..khổ.. nhà em ở chung cư nên em sợ chết lắm, nhà nó mà đổ đè lên Dê thì toi.
D nhà bác khỏe thé sợ gì ba cáí vụ lẻ tẻ?

Peto

Xe điện
các bác hội Dê cho em hỏi chỗ nào sửa côn Dê ngon ạ...nhà có con Dê để đi công trường mà độ này côn kém quá nó cứ ì ra ...bác nào biết chỉ giúp em với nhé..nhân tiện xin gia nhập hội Dê luôn :D nhà có nhiều xe nhưng đây là hội đầu tiên xin gia nhập ạ.gửi lời chào đến toàn thể các cụ Dê trong nhà và ngoài vườn :))
Cái nhà bác này mất đâu rồi, chuyển ngay thông tin cá nhân để tôi còn gõ mõ đi họp sáng mai nào..

Peto

Xe điện
Em ko hiểu, bác cả giải đi.

Kuti

Xe tải
Website
isuzulongbien.com
hehe, Điểm danh buổi sáng cái....Hội mình hôm nay đi ọp vui vẻ nha, em về quê thăm má đơi.....má ơi hum nay con mới về!

Peto

Xe điện
Hôm nay đi họp đã phỏng vấn Dê nâu, em Dê này chưa đạt tiêu chuẩn vào hội, ví dụ như chưa có xe mà dám khai có, khai man tên thật, nên anh em tạm thời chưa kết nạp, trước mắt Dê nâu vẫn được quyền chém trên diễn đàn, vẫn được tham gia đi off nhưng phải chịu sự giám sát chặt của Chủ Tịt..

tran_thuat_lai

Xe lăn
cái rì ? chủ tịt bị Dê nâu giám sát thì đúng hơn

tran_thuat_lai

Xe lăn
her ! không thấy Nàng Tiên Nâu online nhở !? hê hê

Peto

Xe điện
Nàng tiên nâu bây giờ chuyển sang heroin rồi..

D nâu

Xe điện
Hôm nay đi họp đã phỏng vấn Dê nâu, em Dê này chưa đạt tiêu chuẩn vào hội, ví dụ như chưa có xe mà dám khai có, khai man tên thật, nên anh em tạm thời chưa kết nạp, trước mắt Dê nâu vẫn được quyền chém trên diễn đàn, vẫn được tham gia đi off nhưng phải chịu sự giám sát chặt của Chủ Tịt..
Đấy là em chơi đuổi hình bắt chữ với các bác tí cho vui thôi chứ đã biết mình chưa đủ tiêu chuẩn rồi. Nhưng em vẫn thắc mắc là tại sao mình bác Peto tự duyệt rồi lại tự ý bỏ trong lúc bác mới làm đến chức thư ký tòng teng thôi! Trong lúc bác chủ tịc chả có ý kiến gì. Tình hình này là dễ dẫn đến đảo chính lắm đây. Bác chủ tịch có ngày mất chức như chơi! Hu Hu Hu! Tự dưng em lại trở thành hàng quốc cấm nữa! Nhưng mà..Nhưng mà lại nhiều anh nghiện không sống được vì thiếu mình ha..ha..

Chỉnh sửa cuối:

Thắng_Mềm

Xe điện
Đấy là em chơi đuổi hình bắt chữ với các bác tí cho vui thôi chứ đã biết mình chưa đủ tiêu chuẩn rồi. Nhưng em vẫn thắc mắc là tại sao mình bác Peto tự duyệt rồi lại tự ý bỏ trong lúc bác mới làm đến chức thư ký tòng teng thôi! Trong lúc bác chủ tịc chả có ý kiến gì. Tình hình này là dễ dẫn đến đảo chính lắm đây. Bác chủ tịch có ngày mất chức như chơi! Hu Hu Hu! Tự dưng em lại trở thành hàng quốc cấm nữa! Nhưng mà..Nhưng mà lại nhiều anh nghiện không sống được vì thiếu mình ha..ha..[/QUOTEng
Sáng nay mình đi muộn chả biết D nâu với cả D vàng chán .... vụ đấy như nào Peto ơi ...

OF vì cộng đồng
họ tên_ Lê Xuân Thành
dt-0903407188-0945243333
tổng gia súc trong đàn 6 em (1 Dê- 1 Bê- 1 GMC- 1 NIssan- 1 TOy- 1 HONda) :D
loại dê đang lái LS 3.0 TD
màu sơn -Vàng
khu vực hoạt động chính-gần mạn Vincom
rất vui được làm quen với các cụ**==
ChÀO mừng cụ đến với gia đình nhà D, MỜi cụ chủ nhật tới đi chƠi Ba VÌ vấy AE vÀ làm lễ gắn logo luôn hoặc nẾu rảnh có thể Alo cafe trước cũng được.
@ pÉ: chÚ cho bác alex vào danh sách nhé. ChÚ tìm nốt cái e lái D ST sÁNG hum nọ đi để ta kết nạp luôn thể.

OF vì cộng đồng
Cái cơn nghiện nó chả từ ai cả chú ah. được cái có người ủng hộ tuyệt đối mọi hoạt động liên quan đến D. a đề nghị lấy trụ sở cty a làm trụ sở của hội D lun, nếu AE đồng ý thì để mai a gắn thêm cái nô gô=))

tran_thuat_lai

Xe lăn
thế cổ phần dư lào ? nhà đới chiếm 2 cổ đông rồi, trụ sở thì lại cho công ti Dmax Teen mượn. ngày mai thôn tính kungti và gạt anh em mềnh ra ngoài đường thì nàm thao...ke ke