Chi hội Dmax: Giao lưu-Học hỏi...

tran_thuat_lai

Xe lăn
dạ vầng, iem thì lúc nào chả trong tình chạng " Ngàn cân treo sợi...xích"..he he

- hôm nây đi đổ dầu, may quá gặp người quen xin được cái hóa đơn to vật. gớm ! cái thằng ku iem tốt quá cơ các Cụ ạ...he he

Thắng_Mềm

Xe điện
dạ vầng, iem thì lúc nào chả trong tình chạng " Ngàn cân treo sợi...xích"..he he

- hôm nây đi đổ dầu, may quá gặp người quen xin được cái hóa đơn to vật. gớm ! cái thằng ku iem tốt quá cơ các Cụ ạ...he he
Sao chú thay dầu k xuống chỗ anh , ở anh hd đầy , chú viết bao nhiêu , dầu hay xăng , hóa đơn điện hay nước ........... chán chú quá

tran_thuat_lai

Xe lăn
em lấy hóa đơn Dầu đậu nành hoặc Neptune. anh có không ?>? he he

em đang vật vã ở Hải Quan Hải Phòng đây. được cái goai phai phờ di ở đây tốt phết..ke ke

Lamscooter

Xe đạp
Chính phủ Nhật Bản đã xác nhận vụ nổ nhà máy điện hạt nhân ở Fukushima lúc 4:30 AM. Các nước Châu Á nên cẩn thận đề phòng. Nếu trời mưa, nên tránh ra ngoài trong vòng 24h đầu. Đóng tất cả cửa ra vào và cửa sổ. Nếu bạn đang ở bên ngoài, hãy chắc chắn rằng da của bạn được bảo vệ và che chắn. Đó là mưa axit. Đừng để nó chạm vào bạn.Bạn có thể bị đốt cháy da, mái tóc của bạn bị mất hoặc bị ung thư. Nên cẩn thận. Bức xạ có thể tác động đến Philippines bắt đầu từ 4pm chiều nay. Vui lòng chuyển tin này đến mọi người có thể.

tran_thuat_lai

Xe lăn
cám ơn thông tin quý báu của Bác ạ....

tran_thuat_lai

Xe lăn
líu mệ, em đang nằm trong xe ngủ giữa dời mưa gió rét ở Hải Quan Hải Phòng mờ hông có vè mưa. giờ mấy thấy hận mít tơ HuDu các CỤ ạ...he he

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
líu mệ, em đang nằm trong xe ngủ giữa dời mưa gió rét ở Hải Quan Hải Phòng mờ hông có vè mưa. giờ mấy thấy hận mít tơ HuDu các CỤ ạ...he he
Chú ra Đồ sơn mà chờ có phải hơn k?, Chờ đến mai cũng ok

robin2.0

Xe tăng

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Chính phủ Nhật Bản đã xác nhận vụ nổ nhà máy điện hạt nhân ở Fukushima lúc 4:30 AM. Các nước Châu Á nên cẩn thận đề phòng. Nếu trời mưa, nên tránh ra ngoài trong vòng 24h đầu. Đóng tất cả cửa ra vào và cửa sổ. Nếu bạn đang ở bên ngoài, hãy chắc chắn rằng da của bạn được bảo vệ và che chắn. Đó là mưa axit. Đừng để nó chạm vào bạn.Bạn có thể bị đốt cháy da, mái tóc của bạn bị mất hoặc bị ung thư. Nên cẩn thận. Bức xạ có thể tác động đến Philippines bắt đầu từ 4pm chiều nay. Vui lòng chuyển tin này đến mọi người có thể.
Tối qua ti vi nhà em nó nói là vụ nổ vừa qua mới là nổ khí 0xi rò rỉ ở bên ngoài nhà máy gọi là báo động số 4, còn nếu nổ cả cái củ bên trong nhà máy thì là báo động số 7 mới nguy đến tính mạng anh em mènh, không biết nghe ai bi giờ nhể?

tran_thuat_lai

Xe lăn
mấy hôm nay mua gió có vè mua tiện thật....
Chú dã man nó vừa thôi...huhuhu

tối qua anh cũng ra ĐS gạ đổi lấy máy phát điện nhưng nó không nghe. vấy cả nó không xuất được hóa đơn VAT nên anh sợ kungti không quyết toán được..hie hie

tran_thuat_lai

Xe lăn
mít tơ Thắng Mềm đâu rồi. có Mod Hiepluc đang hỏi mua xiêu xie kìa...ke ke

tran_thuat_lai

Xe lăn
Vợ chủ xe nó kêu xóc, bắt độ thành Sedan nhưng đếch được. xe pháo thì chở tuyền sắt vụn vấy cả xi măng...bẩn kinh người...
có cho em cũng chả lấy...ke ke

Peto

Xe điện
mấy hôm nay mua gió có vè mua tiện thật....

Đồ sơn có ghẹ to lém hôm nào hộ Dê đi bắt ghẹ đê :D
Ôí giời ơi là giời.. mấy hôm nay chị nhà ko vào box xem bài hay sao mà bác...:-ss

Peto

Xe điện
Báo cáo các bác là em đang ở Mù Căng Chải..lạnh thấy hồn, mai có em Dê nào lên Sapa ngắm tuyết ko nhỉ, mai em lên đóa..
Thanks Bác trưởng và bác Thắng Mềm đã gọi điện hỏi thăm em. Đi công tác xa, nhớ nhà mà được anh em quan tâm hỏi thăm, em cảm động lắm..^:)^

Kuti

Xe tải
Website
isuzulongbien.com
Báo cáo các bác là em đang ở Mù Căng Chải..lạnh thấy hồn, mai có em Dê nào lên Sapa ngắm tuyết ko nhỉ, mai em lên đóa..
Thanks Bác trưởng và bác Thắng Mềm đã gọi điện hỏi thăm em. Đi công tác xa, nhớ nhà mà được anh em quan tâm hỏi thăm, em cảm động lắm..^:)^
Lại lên Sapa ngắm tuyết à bác Pé,..... nhặt cho em ít về em làm kem nha!
@ bác Mềm: Bác định bán D thì để em .........tìm thợ thịt cho! D của bác mà làm món tái chanh thì ngon phải biết!hà hà

Thắng_Mềm

Xe điện
Chú dã man nó vừa thôi...huhuhu

tối qua anh cũng ra ĐS gạ đổi lấy máy phát điện nhưng nó không nghe. vấy cả nó không xuất được hóa đơn VAT nên anh sợ kungti không quyết toán được..hie hie
Chú đi ĐS đếch gọi anh, ở nhà trời mưa chán đợi ráo bác Laccoi dán quả tem mà trời nó cứ mưa mãi.....

tran_thuat_lai

Xe lăn
xuống đây đê, em đang ngắm biển, định bơi sang Nhật mót ít đồ về độ Dmax. cơ mà sợ trời rét thế này mà bơi sang được đến nơi kiểu gì cũng bụn sun...bàn phím nên iem lại thôi. vào NN nằm cho nó lành...ke ke

Peto

Xe điện
Chú đi ĐS đếch gọi anh, ở nhà trời mưa chán đợi ráo bác Laccoi dán quả tem mà trời nó cứ mưa mãi.....
Ơ thế anh Mềm chưa dán logo ah ? sợ mưa ah, rõ chán, một khi đã máu thì thuê hẳn mấy em cẳng dài đứng che ô cho bác Lac là bác ý dán cho ngay ý mà...=P~

Chỉnh sửa cuối:

Thắng_Mềm

Xe điện
Ơ thế anh Mềm chưa dán logo ah ? sợ mưa ah, rõ chán, một khi đã máu thì thuê hẳn mấy em cẳng dài đứng che ô cho bác Lac là bác ý dán cho ngay ý mà...=P~
Chú nói thế các bác mắng anh đấy , chơi trội quá nếu các em cẳng dài mà đứng che ô Bác Laccoi làm sao mà dán được ............