Chi hội Dmax: Giao lưu-Học hỏi...

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
Iem nghĩ nếu lập hội D-max xong thì chắc chắn số thành viên sẽ không dừng lại ở con số "vài chục" (hihi ...phải lạc quan các cụ nhể). Lúc đấy mà làm một Tour HN - Hải Phòng cỡ vài chục xe D-max của các member mà dàn hàng chạy thì cứ gọi là... D-Max Number One. Iem sẽ cố gắng liên lạc với các KH D-max để cổ vũ cho phong trào của Hội.

tran_thuat_lai

Xe lăn
dạo nài em thấy Đê mắc chạy đầy đường. kiểu gì chả có vài chục hội viên. Bác tổ chức đê để em qua nhận phong bì...he he

Peto

Xe điện

robin2.0

Xe tăng
ông a e vừa bán 1 e "Dê mái" đời 2009 tiếc quá e ko bít để xúc còn vào cờ lắp cùng các cụ.

e cũng máu e "Dê mái" này lém roài các cụ có bít e nào đời 2008, 2009 ới e với.

tran_thuat_lai

Xe lăn
em vừa gọi điện cho thằng cu Pín nhà mình, mai nó đi Thái nhập đồ. nó bẩu Bển tràn ngập đồ Đê Mắc luôn. lát nó gởi cho em cái ê mêu, em sẽ pọt hình cho các Bác xem thử dư lào. được là ta múc luôn ! ke ke

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Các bác cũng đủ 1 mâm rồi đấy, thời gian đầu hội trai tân bọn em cũng có 4 thành viên xong đi tiêm nhiễm nhiều thế là có nhiều :D. Bao giờ hội D Max dc thành lập chính thức anh em giao lưu nhé . Làm chuyến test khả năng off ẹp của pick up.

Peto

Xe điện
Tóm lại là chiều mai (chủ nhật 23/1) anh em Dmax off Cafe cái nhỉ, Củng cố phong trào và tinh thần D nhất.
Địa điểm có thể là mấy quán Cafe góc Lê Văn Lương và Nguyễn Thị Định, sau tòa nhà 18 T2, ở đó rộng rãi, đỗ xe thoải mái.
Các bác cho ý kiến nào..

tran_thuat_lai

Xe lăn
mai em lại đi Phú thọ mất rồi ! tiếc quá ...huhuhuhu

robin2.0

Xe tăng
cuộc off của hội D_ Nhất club hôm nay thành công tốt điệp chốt lại đc 1 số nội dung để phát triển club ...

Đây là 2 chú Dê đầu tiên của club Dê :D

và đây là vừa Vịt vừa Dê

song Dê

còn 1 số ảnh of rốt nữa e phọt lên sau cho các cụ hôm nay ko tham dự đc đợi e nhá :P

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
Cảm ơn anh DUHU đã post 1 số hình ảnh của buổi " đặt nền móng" hôm nay. Tuy hum nay 1 số Mem "busy" nhưng fải nói là tinh thần của Cờ - lắp mình đang lên rất cao, anh Peto định mùa hè lăm lay sẽ tổ chức một buổi Offroad lên Tây Bắc. Đề nghị các pác chuẩn bị tinh thần nha. Pác KingPin vừa đi Thái về hay sao mà lắm "đồ" thế?

robin2.0

Xe tăng
Cảm ơn anh DUHU đã post 1 số hình ảnh của buổi " đặt nền móng" hôm nay. Tuy hum nay 1 số Mem "busy" nhưng fải nói là tinh thần của Cờ - lắp mình đang lên rất cao, anh Peto định mùa hè lăm lay sẽ tổ chức một buổi Offroad lên Tây Bắc. Đề nghị các pác chuẩn bị tinh thần nha. Pác KingPin vừa đi Thái về hay sao mà lắm "đồ" thế?
sao đến hè lâu quá cụ Vdiem ơi. e dự tết xong ae Dê tổ chức đi đâu đầu năm luôn đi :D

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
Hehe, iem chưa có D-max nhưng cứ được đi chơi là Ok hết! lúc đó pác DUHU cho iem cưỡi VỊT với nhé! mà pác Peto đâu rồi hổng bít! Đầu năm mà huy động anh em chắc không dưới chục pác đâu!

Peto

Xe điện
Peto tôi đây, Chiều nay tớ là người đầu tiên đến điểm hẹn. Ra khỏi nhà lúc 1h30, tâm trạng hồi hộp, tự hỏi không biết anh em có "máu" giống mình ko nhỉ, ko biết là có ai đến ko nhỉ ?. Đến điểm hẹn lúc 2h kém 10, ngồi 1 mình đến 2h15 vấn chưa thấy bóng dáng bác nào, chột dạ tớ nghĩ quẩn...thôi hay là mình về vậy, các bác này cho mình leo cây hết rồi..Hic .đang chuẩn bị gọi tính tiền thì thấy 2 chú Dmax mầu bạc chạy nối đuôi nhau vọt qua đầu đường Lê Văn Lương,,ôi đúng a em nhà mình rồi, chắc nhầm đường nên chạy quá, lôi điện thoại ra định gọi nhưng lại nghĩ biết ai mà gọi..hic. chạy ra đầu đường ngó..ôi nó chạy mất tiêu đi tận đâu rồi, chán quá, chắc ko phải anh em nhà mình rồi, đang chán bỗng thấy 1 ông trẻ đeo khẩu trang đi quả 82 mầu cửu long ghé vào soi xe mình, đoán ngay là chú Điềm sale. Anh em vừa làm màn chào hỏi thì thấy 1 em " Dê" street custom "Boóc Đô" táp vô, he.. biết ngay là quân ta rồi, tớ ra hiệu đỗ xe cạnh Dê nhà mình..hic.. bác Hưng Laccoi, trông đứng đắn, tính tình rất dễ gần. Tớ vui quá, ý nghĩ ra về lúc trước tiêu tan hết, thay vào đó là cảm giác mừng vui khó tả, cứ như " đang chết đuối mà vớ được cọc" anh em gặp nhau chém gió um cả góc Cafe...1 em Vịt mầu xanh bộ đội sà tới, thấy chú lái xe rút điên thoại ra gọi, mình biết ngay là 1 chú nữa đến rồi..he..chú Dũng DUHU, đẹp giai, trông có vẻ là 1 tên biết chơi đồ độ, nhìn quả Vit của hắn suýt nhầm Landrover...anh em vui quá, chém lung tung cả...tớ gọi điên cho bác 30T- 7945 xem sắp về đến Hnoi chưa, máy cứ tò te tí..chả là hôm qua bác ý nói là có thể sẽ đi Môc Châu về kịp để giao lưu vói a, em ko biết giờ này bác ý đã về chưa ?.
Chú Dũng DUHU đưa a em qua thăm quan Restaurant của chú ý, anh em ngồi thêm 1 lúc, ảnh ọt chơi vài kiểu rồi chia tay..
Đại loại là buổi gặp mặt đầu tiên của anh em nhà Dê chúng em là như thế, chưa đầy đủ nhưng đại loại là thành công rực rỡ, hôm nay mà có thêm bác Tran-Thuat-Lai và bác 30T- 7945 thì chắc là vui lắm đấy..
Thôi có vài dòng tâm sự, chúc cho anh em nhà Dê phát triển thịnh vượng.
Peto.

Chỉnh sửa cuối:

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
đang chán bỗng thấy 1 ông trẻ đeo khẩu trang đi quả 82 mầu cửu long ghé vào soi xe mình, đoán ngay là chú Điềm sale.
Peto.
=)):)):ar!=))=)):)):ar!=))=)):)):ar!=))=)):)):ar!=))=)):)):ar!=))
Cảm ơn pác Peto đã Tổng kết buổi Ọp ẹp đầu tiên của hội "Dê nhất"rất có hồn! Đề nghị tuyên dương bác Peto các cụ nhé, em đề cử bác làm tộc trưởng để khuấy động phong trào "Dê" càng ngày càng "Dê hơn nữa"!=)):)):ar!=))

tran_thuat_lai

Xe lăn
tiếc quá ! huhuhuhu

Các Bác hép em vụ vè mưa đê, hôm nọ muốn hé kính một tí để ngủ mờ đếch được...huhuhu

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
Hehe, pác Tran_thuat_lai hổng đi nên tiếc là phải òi! Haha, hum nay iem vừa đi Training về xe D-Max 2011 mới ra lò! Phải nói là không nằm ngoài mơ ước và dự đoán của anh Peto và Laccoi, em Dê lần này có màu trắng sữa "Vinamilk" ròi, cực Cool lun(Nhìn phê lém các cụ ợ)! Em thấy có ảnh ở bển Malaisia nó chụp được. Nhưng chắc iem này mà muốn về về VN thì phải ...vài tháng nữa! huhu