Chi hội Dmax: Giao lưu-Học hỏi...

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
hôm trước em ngồi vào xe rồi, phải gọi 113 thông báo bị mất volăng và rất bực mình vấy thằng ăn cắp. tại sao nó không lấy cả cái xie mờ lại chỉ lấy nhõn cái vô lăng làm cái mệ gì..
Mãi về sau tỉnh ra mấy biết mềnh ngồi vào ghế sau...hic
Thế túm cái váy lại là bác có đăng ký đi Mai Châu K?

armoured car

Xe tải
hôm trước em ngồi vào xe rồi, phải gọi 113 thông báo bị mất volăng và rất bực mình vấy thằng ăn cắp. tại sao nó không lấy cả cái xie mờ lại chỉ lấy nhõn cái vô lăng làm cái mệ gì..
Mãi về sau tỉnh ra mấy biết mềnh ngồi vào ghế sau...hic
khiếp cụ quá có khi cụ lại hỏi cột điện là sao mày đứng giưa đường chưa? hihi iem có thằng bạn bây giờ no dã buôn chuối cả nải nhìn gà khỏa thân hồi nó đi 2b nó cón lao vào giưa hai đèn 4b lúc tỉnh nó bảo tưởng là hai iem 2b đi song song nó đi vào giưa cho chăc:-|:x

anhthanh1008

Xe tải
chú này có vẻ thạo nghề ghê :-bd, giờ anh đang có ý định mua bộ đồ chơi của Dmax, chú có thể chỉ giúp anh ko?

Peto

Xe điện
khiếp cụ quá có khi cụ lại hỏi cột điện là sao mày đứng giưa đường chưa? hihi iem có thằng bạn bây giờ no dã buôn chuối cả nải nhìn gà khỏa thân hồi nó đi 2b nó cón lao vào giưa hai đèn 4b lúc tỉnh nó bảo tưởng là hai iem 2b đi song song nó đi vào giưa cho chăc:-|:x
iem đau quá các cụ ơi , hôm iem op ep với các cụ xong về có thằng bạn rủ đi chùa hương iem đi liền đi cả đêm hôm sau về đên bala thì bị một cụ ifa chở đầy gạch đi đằng sau lại còn hơi say rươu cụ i táng luôn vao xường thùng bên lái các cụ ạ. tổn thất là vơ đen hậu móp bên thùng xước hêt bên thùng. iem xuống xe hỏi cụ ầy đi đưng thế nào mà ko nhìn à cụ ta xin luôn ( cụ ì nói đầu xuân iem đi mở hàng thôi iem có 5 củ a sưa xe còn đâu em xin thế mới đau chứ)
Đi chùa Hương về mà bác lại ko được phù hộ nhỉ.. em vẫn giữ cái đèn hậu của bác 30T, ah nhưng mà là đèn bên phụ, bác bị bên lái ah ? Xe bác có bảo hiểm không nhỉ ?

Peto

Xe điện
Anh em gọi điện hỏi thăm bác "Chống Muỗi" đi nhé, Dê của bác ấy mất trinh rồi.

Dmax30T

Xe tăng
Đi chùa Hương về mà bác lại ko được phù hộ nhỉ.. em vẫn giữ cái đèn hậu của bác 30T, ah nhưng mà là đèn bên phụ, bác bị bên lái ah ? Xe bác có bảo hiểm không nhỉ ?
@ Cụ Pé: cái đèn đó bên lái cụ ơi.

Khỏi cần dùng cái đèn hậu đó, quan trọng là cụ "chống đạn" phải mời cofe anh em thôi..

@ Cụ Chống đạn: ..Ra Mỹ Đình để, để anh em đánh giá "thiệt hại" cho..chỉ cần mời anh em cofe thôi!

armoured car

Xe tải
@ Cụ Pé: cái đèn đó bên lái cụ ơi.

Khỏi cần dùng cái đèn hậu đó, quan trọng là cụ "chống đạn" phải mời cofe anh em thôi..

@ Cụ Chống đạn: ..Ra Mỹ Đình để, để anh em đánh giá "thiệt hại" cho..chỉ cần mời anh em cofe thôi!
ok mai ra my đình đi con cụ 30 chuẩn bị vào nam rùi iem mời các cụ nhè

Peto

Xe điện
Sau nhiều lần thay đổi, em xin tuyên bố chính thức là chúng ta sẽ có 2 buổi gặp gỡ tính từ hôm nay đến thứ 7, 19/2
Cụ thể như sau:
Trận 1, Chiều mai thứ 4, 16/2, 6h giờ anh em gặp nhau tại sân My Đình, Bác Tùng 30N muốn khoe xe độ sau đó anh em đi nhậu nhẹ.
Trận 2, 8h tối thứ 6, 18/2, anh em gặp nhau tại số 4 Nguyễn Thị Định, Cafe nhẹ nhàng tiễn bác Vinh 30T vào Sai Gòn.
Hôm qua em gửi nhầm ngày, đây mới là tin chính xác.
Cheers.

Chỉnh sửa cuối:

tran_thuat_lai

Xe lăn
Chú có đi Mai Châu ko để anh cho vào danh sách nào...mà chú thì chỉ có 1 câu trả lời là có thôi đấy.
dạ vâng.................

sau đây em xin được trả lời luôn..........

rằng thì là....

em.....em.........đã ttham dự nhiều cuộc thi béo khỏe béo đẹp và trả lời rất nhiều các câu hỏi khoai của Ban Bánh khảo...

nhưng...nhưng ...em chưa thấy câu hỏi nào hay như thế này.....

chính vì vậy sau đây em lại xin được giả nhời luôn....

rằng...thì...là.....đây là một câu hỏi rất hay>

em xin hết ạ ! he he

Peto

Xe điện
dạ vâng.................

sau đây em xin được trả lời luôn..........

rằng thì là....

em.....em.........đã ttham dự nhiều cuộc thi béo khỏe béo đẹp và trả lời rất nhiều các câu hỏi khoai của Ban Bánh khảo...

nhưng...nhưng ...em chưa thấy câu hỏi nào hay như thế này.....

chính vì vậy sau đây em lại xin được giả nhời luôn....

rằng...thì...là.....đây là một câu hỏi rất hay>

em xin hết ạ ! he he
He.. câu trả lời hay hơn cả câu hỏi.:-bd

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
huhu, iem hum may phải chạy lòng vòng HN cả 1 ngày trời! Mà iêm ghét trời mưa wa, làm iem 82 cửu nong của iem lấm lem hết cả!Bâu giờ mới có Dê để chăn đơi!=P~=P~=P~
@ anh Laccoi: Cảm ơn anh Lác đã cho iêm đi nhờ xe lên Mai Châu nha!Thứ 7 này công ty em đi Yên Tử, hình như không trùng lịch ọp với anh Vinh 30T đâu nhỉ?

vdiemauto

Xe hơi
Website
chothai.vn
À, mà Dê pác Tùng bị iem IFA nó "húc" à các pác! Pác Peto nhắn tin làm iem cứ tưởng là pác "chống đạn" mua xe mới !!! Chia buồn cùng anh Chống Đạn nha!

Peto

Xe điện
họ nhà D Đi đâu hết mà cái thớt này hôm nay vắng thế nhỉ
Anh Hưng ơi em làm thêm cái thớt nữa để anh em có thể vào đăng ký thành viên..hay là anh thử nghiên cứu lập 1 box riêng như bên Triton hay những chi hội khác nhỉ, en nghĩ nếu có thêm sân chơi, anh em sẽ có nhiều cái để chát chít hơn.

tran_thuat_lai

Xe lăn
hôm qua em chạy sang Sân bay, gặp Bác 30T đi ngược chiều, chạy rầm rầm mà tay vưỡn nghe điện thoại...he he \

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
cái khoản ai ti cua anh nó kém. nên AE ai có khở năng thì giúp anh với nhé.
Anh Hưng ơi em làm thêm cái thớt nữa để anh em có thể vào đăng ký thành viên..hay là anh thử nghiên cứu lập 1 box riêng như bên Triton hay những chi hội khác nhỉ, en nghĩ nếu có thêm sân chơi, anh em sẽ có nhiều cái để chát chít hơn.

Peto

Xe điện
Đợt này anh em nhà Dê chuẩn bị tinh thần ăn khao thả phanh, tối mai là tiễn 30T, rồi lại ăn khoán nhà Chống Muỗi, chiều nay chú DUHU lại vừa thông báo chuẩn bị rửa xe mới....hi thích quá.