[Funland] Disco 80' nhạc gây thương nhớ

Xe gia đình

Xe điện
Kkk, thời ý đề cao mỡ màng phốp pháp cụ ạ, tailon mà phốp pháp thì gu cụ nặng đô ra phết, bây giờ gọi là ngan đấy hehe.
Vâng, ngan nhưng không già là được cụ ạ :)

telefunken

Xe tải
Klq nhưng vẫn phải cảm ơn những tiến bộ kỹ thuật về chất lượng âm thanh mà Youtube nâng cấp những năm gần đây cũng như những cải tiến mới của bluetooth . Em nhớ khoảng trước 2015 gì đó chất lượng âm thanh không được như bây giờ , hồi đó vẫn thèm kho nhạc số khổng lồ trên internet nhưng nghe không đã , bây chừ phê hơn nhiều :D

cadan

Xe container
Gái Ý thì sao ạ

Bản nhạc này cũng khét tiếng một thời

Vinaxuki JBC

Xe tăng
Klq nhưng vẫn phải cảm ơn những tiến bộ kỹ thuật về chất lượng âm thanh mà Youtube nâng cấp những năm gần đây cũng như những cải tiến mới của bluetooth . Em nhớ khoảng trước 2015 gì đó chất lượng âm thanh không được như bây giờ , hồi đó vẫn thèm kho nhạc số khổng lồ trên internet nhưng nghe không đã , bây chừ phê hơn nhiều :D
Vâng Cụ. E cũng thấy biết ơn những tiến bộ KHCN trong đó có Internet nói chung và Youtube hay gì đó tương tự nói riêng. Nhờ có vậy mà E cũng đã tìm kiếm, sưu tầm lại được nhiều album, tác phẩm (bài hát, video MV...) mà trước kia E thích nhưng đã mất hay bị hỏng băng, đĩa. Và cũng nhờ vậy mà E được cập nhật, bổ sung thêm nhiều bài (nhạc, MV...) do mọi người chia sẻ mà trước đây E chưa được biết hoặc chưa có. Ngoài ra thì có ưu điểm rất lớn là E loại bỏ được nhiều phương tiện media (băng, đĩa CD, DVD v.v...) cũ, chất lượng kém đỡ ô nhiễm môi trường. Có thể nhiều Cụ/Mợ kỹ tính vẫn ko chấp nhận chất lượng file media trên mạng. Nhưng với E thì có thể do trình thẩm âm kém và tuổi tác cũng tăng dần nên nhiều khi nghe/xem lại các bài hát/MV xưa cũ là mang tính hoài niệm thôi. Và cũng ko có ý định đầu tư các hệ thống cao cấp hơn nữa vì có vận hành "bốc" quá thì ảnh hưởng đến hàng xóm, và nguy cơ bị chửi là rất cao. Nên E chỉ chia sẻ vậy thôi.

Xe gia đình

Xe điện
Vâng Cụ. E cũng thấy biết ơn những tiến bộ KHCN trong đó có Internet nói chung và Youtube hay gì đó tương tự nói riêng. Nhờ có vậy mà E cũng đã tìm kiếm, sưu tầm lại được nhiều album, tác phẩm (bài hát, video MV...) mà trước kia E thích nhưng đã mất hay bị hỏng băng, đĩa. Và cũng nhờ vậy mà E được cập nhật, bổ sung thêm nhiều bài (nhạc, MV...) do mọi người chia sẻ mà trước đây E chưa được biết hoặc chưa có. Ngoài ra thì có ưu điểm rất lớn là E loại bỏ được nhiều phương tiện media (băng, đĩa CD, DVD v.v...) cũ, chất lượng kém đỡ ô nhiễm môi trường. Có thể nhiều Cụ/Mợ kỹ tính vẫn ko chấp nhận chất lượng file media trên mạng. Nhưng với E thì có thể do trình thẩm âm kém và tuổi tác cũng tăng dần nên nhiều khi nghe/xem lại các bài hát/MV xưa cũ là mang tính hoài niệm thôi. Và cũng ko có ý định đầu tư các hệ thống cao cấp hơn nữa vì có vận hành "bốc" quá thì ảnh hưởng đến hàng xóm, và nguy cơ bị chửi là rất cao. Nên E chỉ chia sẻ vậy thôi.
Em cũng chuyển sang nghe nhạc số rồi.
Cụ chịu khó tìm nguồn nhạc chất lượng cao thì nghe rất ổn.

vuonganh

Xe buýt
Bài gốc này Madona thể hiện lành quá :P. Em thích những phiên bản Madona chơi cùng băng Gipsy hay thêm đoạn cao trào flamenco. Bốc như núi lửa phun trào hehe.
Clip đây, không nại bẩu em cứ thích bằng mồm hehe.
Cháu đồng ý với cụ, bài này nghe Madonna hay hơn xem :) Xem thì phải bài này mới đúng chất Madonna: Papa don't preach

Light

Xe tăng
Em vào nghe nhạc cùng các cụ. Toàn bài hay

hd-vt

Xe container
Cháu đồng ý với cụ, bài này nghe Madonna hay hơn xem :) Xem thì phải bài này mới đúng chất Madonna: Papa don't preach
Ý cụ bài trên nghe hay, bài dưới thì xem hay ạ? Em thì ngược với cụ òi.
Rất lâu rồi em mới lại nghe bài dưới. Madona từng bẩu, trên cơ thể cô ý ghét nhất đôi chân, chắc vì không được tới nách hehe.

buicongchuc

Xe ba gác
Em lại thích cs chính băng Bônây, nhất là bài No Woman No Cry - éo phụ nữ đỡ mệt. :D
Giọng như vang như chuông, nhảy nhẹ nhàng mặc kín đáo mà hấp dẫn cực kỳ.
Clip đây ạ, không cccm nại bẩu...thích bằng mồm hiccc.
Ngồn ngộn và tươi roi rói thế mà không "cực kỳ hấp dẫn" mới là lạ :D

hd-vt

Xe container
Mãi mới có cụ đồng râm cao to đen...hehe.
Cô ấy hát hay còn cực xinh đẹp cụ nhờ. Điệu nhảy rất độc đáo nhé.
Phải nói rằng ông giời phú cho người da đen về mảng hát hò và chạy nhẩy, ngang cơ với bọn trắng hehe. Ghen tỵ kèn cựa vl hehe.

Ngồn ngộn và tươi roi rói thế mà không "cực kỳ hấp dẫn" mới là lạ :D

New car 2023

Xe container
Em lại thích cs chính băng Bônây, nhất là bài No Woman No Cry - éo phụ nữ đỡ mệt. :D
Giọng như vang như chuông, nhảy nhẹ nhàng mặc kín đáo mà hấp dẫn cực kỳ.
Clip đây ạ, không cccm nại bẩu...thích bằng mồm hiccc.
Tôi cũng thích Boney M, giờ vẫn nghe.
Anh Bobby mất rồi, còn các chị còn lại giờ trên Avtoradio của tụi Liên Xô, đều như cái thùng cả rồi.
Nên đành xem lại những clip rất cũ, ví dụ như cái này:

Clip này còn cũ hơn, tôi thích nhất: Sunny

New car 2023

Xe container
Nãy giờ toàn đít cô đít cậu, thời ô kìa.
Mời các bác bài này, ngồi cầm tay các mợ cho nó nhẹ nhàng:

Historia de un amor:

buicongchuc

Xe ba gác
Mãi mới có cụ đồng râm cao to đen...hehe.
Cô ấy hát hay còn cực xinh đẹp cụ nhờ. Điệu nhảy rất độc đáo nhé.
Phải nói rằng ông giời phú cho người da đen về mảng hát hò và chạy nhẩy, ngang cơ với bọn trắng hehe. Ghen tỵ kèn cựa vl hehe.
Sinh hoạt với các mợ da màu này tự nhiên như thiên nhiên 😋

hd-vt

Xe container

Historia de un amor:
Em, ngoài thích cf vỉa hè, còn thích những cs đường phố nữa. Có cái gì đó hấp dẫn và cảm động cụ ạ. Cô cs Thổ này em cũng xem nhiều, cũng thích lắm.

cadan

Xe container

Historia de un amor:
Em, ngoài thích cf vỉa hè, còn thích những cs đường phố nữa. Có cái gì đó hấp dẫn và cảm động cụ ạ. Cô cs Thổ này em cũng xem nhiều, cũng thích lắm.
Em Thổ này hát thi Ko xuất sắc , cơ mà rõ xinh
Em cũng thi thoảng nghe, vừa ngắm