[Thảo luận] Dính phải xăng đểu, các cụ chú ý

hongquanjp

Đi bộ
Thì em cũng chửi nó suốt cả đêm qua rùi đấy chứ ợ ...:mad:
Nhưng mà bây giờ chẳng lẽ vác...dao bầu đến nhà chúng nó, chúng nó bảo : " bằng chứng đâu ???" rồi chúng nó vác dao bầu ra, chúng nó uýnh bổ mệ mình í chớ lệ...
Thôi, rút kinh nghiệm mà tránh thôi các cụ ợ...:62:

Hic, lúc sáng em thấy thợ nó tháo xăng...ra đường nhựa mà lòng iem đau như cắt...hụ hụ, gần cả triệu bạc chứ ít *** rì đâu :102:

master_guy

Xe buýt
vì tiền bất chấp tất cả, ko có đạo đức kinh doanh :77::77: Mong QLTT vào cuộc.
Bao h An nam ta mới sánh vai dc với các cường quốc năm châu???

Virtual_Boy

Xe tải
Em cũng đi HN ĐN có sao đâu, kinh nghiệm của em là không bơm xăng ở cây xăng quân đội, cây xăng của tư nhân, chỉ chọn cây xăng của Ptro(thường ghi rất rõ ràng P của tình thành nào) nhưng phải chú ý vì mấy cây xăng tư nhân cũng tương biển chữ P to tướng nên dễ nhầm.
Các bác đừng đánh đồng tất cả các cây xăng tư nhân như thế.Mặc dù cũng có người này người nọ.Em chỉ khuyên các bác là,ĐỪNG CÓ VÀO CÂY XĂNG NÀO LỤP XỤP QUÁ thôi !!!

Còn cây tư nhân hay nhà nước cũng như nhau.Giờ các dịch vụ của tư nhân nếu làm ăn nghiêm chỉnh còn hơn gấp vạn lần nhà nước ấy chứ !

Nhà em có cây xăng nên e bít mà :D Cây xăng nhà e nếu được xếp hạng thì chắc vào hạng gần top của Miền Bắc.Về cả chất lượng dịch vụ sản phẩm,khách hàng lẫn thiết kế,v.v.. (Cho phép em quảng cáo tí :D)

Virtual_Boy

Xe tải
Bao h An nam ta mới sánh vai dc với các cường quốc năm châu???
:D

Bác đừng bức xúc như thế,cái gì cũng p từ từ bác ạ,nhưng mà cũng p chửi thẳng mặt cái bọn làm ăn bố láo.Nhiều khi cũng bực cả mình,

em khoe cây xăng này 1 tí (thế này đã dc 1/10 so với cường quốc năm châu chưa bác)

dht

Xe điện

Bác đừng bức xúc như thế,cái gì cũng p từ từ bác ạ,nhưng mà cũng p chửi thẳng mặt cái bọn làm ăn bố láo.Nhiều khi cũng bực cả mình,

em khoe cây xăng này 1 tí (thế này đã dc 1/10 so với cường quốc năm châu chưa bác)
Cây xăng ngon, nhưng nhà bác nên tuyển mấy em gái trẻ, may váy đồng phục chawc có nhiều khách hơn

Chúc cây xăng nhà bác làm ăn phát đạt

ngaydoclap

Xe container
Nhìn xa xa như bãi cát trắng miền Quảng Bình, nắng quá bác nhở. Bác cho hỏi cây xăng nhà mình ở mô ?

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Cứ chon cây xăng của Petrolomex mà đổ cho lành, bác ạ.

Coltplus2008

Xe điện

Cây xăng nhà bác cũng ngon đấy.
Cơ mà có chú cầm cái cốc gì sau xe thế. Có định đổ luôn vào bình BIM X5 của khách không đới ??:)):)):))

fan

Xe máy
Đây này các cụ :
1. Cửa hàng xăng dầu ĐỒng Hới 75 Lý Thường Kiệt - TP Đồng Hới
2. Cửa hàng xăng dầu Gia Trấn. Gia Trấn, Gia Viễn, Ninh Bình

Các cụ đi thì tránh nó ra nhé...:102:
Mẹ bố số đẹp mà làm ăn đểu. Nhớ.

Virtual_Boy

Xe tải
Cây xăng ngon, nhưng nhà bác nên tuyển mấy em gái trẻ, may váy đồng phục chawc có nhiều khách hơn

Chúc cây xăng nhà bác làm ăn phát đạt
Cảm ơn bác nhé !

Nhìn xa xa như bãi cát trắng miền Quảng Bình, nắng quá bác nhở. Bác cho hỏi cây xăng nhà mình ở mô ?
He,em ở Hải Dương bác ạ.Bác nào kinh doanh vận tải khu vực HD,Quảng Ninh,Hải Phòng thì a e có thể hợp tác,vì nhà e kd dầu Diesel là chủ yếu,và vẫn thường xuất dầu cho tàu sông,tàu biển,container,v.v...

Cây xăng nhà bác cũng ngon đấy.
Cơ mà có chú cầm cái cốc gì sau xe thế. Có định đổ luôn vào bình BIM X5 của khách không đới ??:)):)):))
X6 chứ bác.Nó đây này

Cái bình đó là nước rửa kính bác ạ,xe nào vào cây xăng cũng dc tặng 1 chai nước uống và lau gương,kính.Ô tô tải thì dc thêm rửa xe và nước mui miễn phí.

hongquanjp

Đi bộ
Cụ Boy quảng cáo cây xăng nhà cụ ác nhể ???:77:
Hôm nào em qua, cụ cho em xin chén nước nhé...
Con vợ ghẻ Jolie đang nằm gara nhà em nhìn cũng dễ nhận ra lắm.
29N-9999. Em qua cụ thấy em đừng cho em năng lượng gọi cứu hộ cụ nhé...(c)

heroesdaubu

Xe điện
Các cụ đi các tỉnh cứ chọn cây xăng của petrolimex là chuẩn đới (c)

Matizcoi

Xe cút kít
(h)Em post cho các cụ câu chuyện là như thế này !
Hôm qua em đi từ Đà Nẵng ra Hà Nội, sau 1 tuần đi chơi tĩ tã....
Trên đường không hề có bất kỳ chuyện gì xảy ra cả;), đến khi đến Đồng Hới, em vào đổ xăng. Không để ý, hị hị...chạy được về đến Quỳnh Lưu thì..ục ục..cà rục cà rục8o|...bùm đoàng..xèo..rồi nằm im:redface:
Hic, không biết bị làm sao cả...chán...nghỉ ngơi xơi nước khoảng 1 tiếng, chán quá lên đề thử thì thấy...nổ...:69:chạy tít thò lò về đến Ninh Bình...ghé qua đổ xăng 1 bình..chạy vi vu tít thò lò...
vừa vào đầu Pháp Vân...thì..lại bệnh cũ tái phát..nhưng không vấn đề gì...chắc là cũng 1 lát lại nổ thôi mà...:)..và đúng như thế thật..lại nổ, lại chạy tiếp...nhưng được hơn ....400 mét nữa thì...ục ục...bùm bùm...nghe tiếng nổ rất to ở cổ ống xả...bùm...rùi con vợ hai của em nó nhảy cồ cồ như con ngựa mót....ị ấy...được vài mét nó..lăn ra nằm im thin thít...*-):102:..và từ đấy trở đi là chết dí...
May điện thoại còn pin, gọi được 1 chú xe có cái đèn nhấp nháy trên đầu đến, chổng ngược hai hàng bánh trước lên, và vi vu kéo em ...vìa gara kết thúc 1 chuyến du lịch Bắc Trung Bộ...hic hic (h)
Sáng nay ra gara nói chuyện với đại ca thầu...hic, đúng 1 câu chốt hạ : "Một là : Đổ nhầm xăng Tàu. Hai là : Đổ nhầm xăng pha dầu" ặc ặc, hết thuốc chữa luôn:mad::36:

Vì thế, em post bài này lên để các cụ nhai qua rồi lần sau đừng dính phải như em nữa...Thấy cây châm năng lượng nào mà không phải của ...Nhà nước thì nên té đi...không thì lại phải nhờ các bác cứu hộ như em...

Và cuối cùng, em xin các cụ bỏ qua cho em chửi 1 câu :" Tổ bà đứa nào sống thất đức, không có lương tâm mà bán xăng lởm cho bố...":77:
Xin chia buồn cung cụ nhưng quả câu lày hơi bị chua đấy ợ :21:

hanhfood

Xe hơi
Website
hanhfood.com.vn
(h)Em post cho các cụ câu chuyện là như thế này !
Hôm qua em đi từ Đà Nẵng ra Hà Nội, sau 1 tuần đi chơi tĩ tã....
Trên đường không hề có bất kỳ chuyện gì xảy ra cả;), đến khi đến Đồng Hới, em vào đổ xăng. Không để ý, hị hị...chạy được về đến Quỳnh Lưu thì..ục ục..cà rục cà rục8o|...bùm đoàng..xèo..rồi nằm im:redface:
Hic, không biết bị làm sao cả...chán...nghỉ ngơi xơi nước khoảng 1 tiếng, chán quá lên đề thử thì thấy...nổ...:69:chạy tít thò lò về đến Ninh Bình...ghé qua đổ xăng 1 bình..chạy vi vu tít thò lò...
vừa vào đầu Pháp Vân...thì..lại bệnh cũ tái phát..nhưng không vấn đề gì...chắc là cũng 1 lát lại nổ thôi mà...:)..và đúng như thế thật..lại nổ, lại chạy tiếp...nhưng được hơn ....400 mét nữa thì...ục ục...bùm bùm...nghe tiếng nổ rất to ở cổ ống xả...bùm...rùi con vợ hai của em nó nhảy cồ cồ như con ngựa mót....ị ấy...được vài mét nó..lăn ra nằm im thin thít...*-):102:..và từ đấy trở đi là chết dí...
May điện thoại còn pin, gọi được 1 chú xe có cái đèn nhấp nháy trên đầu đến, chổng ngược hai hàng bánh trước lên, và vi vu kéo em ...vìa gara kết thúc 1 chuyến du lịch Bắc Trung Bộ...hic hic (h)
Sáng nay ra gara nói chuyện với đại ca thầu...hic, đúng 1 câu chốt hạ : "Một là : Đổ nhầm xăng Tàu. Hai là : Đổ nhầm xăng pha dầu" ặc ặc, hết thuốc chữa luôn:mad::36:

Vì thế, em post bài này lên để các cụ nhai qua rồi lần sau đừng dính phải như em nữa...Thấy cây châm năng lượng nào mà không phải của ...Nhà nước thì nên té đi...không thì lại phải nhờ các bác cứu hộ như em...

Và cuối cùng, em xin các cụ bỏ qua cho em chửi 1 câu :" Tổ bà đứa nào sống thất đức, không có lương tâm mà bán xăng lởm cho bố...":77:
Kiếm được ít tiền hậu quá thì không thể nào tả nổi.
Chia buồn cùng kụ chủ thớt, cũng may còn về được gần đến nhà.(b)

o den

Xe máy
bác nào có địa chỉ cây xăng đêu chỉ em với
em đổ cây xăng trên đương Hoàng Hoa Thám có dc ko ạ:102::102::102:

Carens2009

Xe điện
Ngày trước em cũng bị đúng như cụ em cứ ga mạnh một cái thì nó chết máy.Còn không nó cứ nhẩy chồm chồm lên.Nên phải đi số 1 ga nhẹ nhàng để về nhà

ngaydoclap

Xe container
Cây xăng của cụ Bác Virtual_Boy ở Hải Dương à ? Ơ quê em Hải Dương đới, cùng quê đới, nhưng không phải thấy bác sang mà em bắt quàng làm họ đâu nhá. Công nhận người Hải Dương làm ăn và nói đàng hoàng thật.

Chúc cửa hàng bác đông khách nhá, cho em địa chỉ để hàng tháng em về quê em tạt vào đổ xăng nhà bác cho xe nó lộc phát.

Sóc nhỏ

Xe tăng
Lần sau rút kinh nghiệm em vừa nổ máy vừa đổ xăng,nếu mà nổ cây xăng là xăng xịn các bác nhề :21::21::21:

ngaydoclap

Xe container
Lần sau rút kinh nghiệm em vừa nổ máy vừa đổ xăng,nếu mà nổ cây xăng là xăng xịn các bác nhề :21::21::21:
Ô thế cứ vào đổ xăng là phải tắt máy hả bác ? Em toàn để nổ máy trong lúc bơm xăng thôi ạ. Có cái khuyến cáo nào về vấn đề này không ? Các bác dạy em với.