Định gia nhập hội KCC, các cụ tư vấn giúp em

PAS001

Xe tải
Thế cụ mua ở show nào thế cụ?

PAS001

Xe tải
Xe AT nào chả có bán tự động cụ, em chưa đi đường đèo xe at bao giờ, nhưng em nghĩ đi cũng giống mt thôi mà. Em thì máu rồi nhưng mà mua thì phải vay phần chênh lệch từ morning lên, mới vay mượn mua cái chung cư nên nhà chả còn xu nào. Các cụ cho em hỏi vay ngân hàng giờ lãi xuất thế nào? Nếu vay tầm 200 trong 5 năm thì thế nào, trả trước hạn thế nào. Em đang trả nốt tiền nhà, nên cần vay dài để hàng tháng phải trả ít, xong tiền nhà là em trả trước hạn luôn nên cần tư vấn xem phạt thế nào, vay dài thế thì lãi bao nhiêu %.
Tầm 8% năm đầu và 10% từ năm t2. Nói chung tuỳ NH, sau 3 năm trả hết ko bị phạt đâu cụ. Cứ múc thôi....

PAS001

Xe tải
Xe bán
Em lại đang có xe sx 12/2014 màu trắng, đi 2 vạn km như mới. Cụ cố đc alo cho em nhé. 0915059909.

Xe em hỗ trợ bank cho tại HN, ninh bình và 1 số tỉnh lân cận ạ.
thế nào cụ ơi?

choco_pie

Xe hơi
Em ở ninh bình cụ ạ. Tiện việc thì em đi xe lên hn các cụ check và xuống tiền. Hoặc cụ nào tin yêu thì em giao xe tận cửa khi có cọc ạ.
cụ có đổi các không, em có morning slx 2008 đi 4,7 vạn màu bạc xe mới không lỗi gì đăng ký tháng 6 2011. em vay ngân hàng phần còn thiếu trong 5 năm, thu nhập vợ chồng em được tầm 40tr/ tháng chứng minh qua sao kê.

hoangthanhnb

Đi bộ
cụ có đổi các không, em có morning slx 2008 đi 4,7 vạn màu bạc xe mới không lỗi gì đăng ký tháng 6 2011. em vay ngân hàng phần còn thiếu trong 5 năm, thu nhập vợ chồng em được tầm 40tr/ tháng chứng minh qua sao kê.
Xe carens em nhận cọc rồi ạ. Đang rút đợi hs về cụ ơi.

Na ná Nadal

Xe buýt
Kính thưa các cụ, sau 02 năm sử dụng Kia Morning, mặc dù không có phàn nàn gì về em nó nhưng do nhà em mới sinh thêm em bé, nên chiếc xe trở nên chật chội. Em muốn đổi lên xe 7 chỗ đi cho rộng rãi, và thấy Carens là hợp với mình nhất về nhu cầu và kinh tế.

Vậy em nhờ các cụ tư vấn giúp mấy điều như sau, do em cũng chưa được lái thử bao giờ, chỉ nhìn và mơ ước thôi ạ.

Thứ nhất và quan trọng nhất là em thích xe 2011 trở lên thì phải cần tối thiểu bao tiền cho em nó, em đi số tự động.
Thứ 2 chí phí xăng dầu cho một em đời 2011 số tự động thì thế nào? Đường trường và đường phố.
Thứ 3, xe có hay hỏng vặt không? Chi phí phụ kiện thay thế đắt không?
Thứ 4, xe morning của em là đời 2008 SLX đăng ký tháng 6/2011 odo 47xxx xe đẹp không lỗi nhỏ thì bán được bao nhiêu là tối đa, cho thợ và cho người dùng.

Em rất cần sự tư vấn của các cụ. Em cảm ơn các cụ.
Cụ đổi xe vụ này chắc tốn thêm 150 củ. Chi phí sử dụng Kem đắt hơn morning tầm 15tr/năm nếu cụ đi trung bình 1500km/tháng. E nghĩ đổi là hợp lý

choco_pie

Xe hơi
Cụ đổi xe vụ này chắc tốn thêm 150 củ. Chi phí sử dụng Kem đắt hơn morning tầm 15tr/năm nếu cụ đi trung bình 1500km/tháng. E nghĩ đổi là hợp lý
em đi ít mà, tháng đi 1000km thôi, thích đổi cho nó rộng rãi thôi chứ em cũng ít khi đi, chú yếu là về quê, đi choi thì thỉnh thoảng vì công việc khá bận. đi làm thì em đi bằng xe máy. xe lúc nào cũng để ở hầm times, sạch sẽ không nắng mưa gì.

Na ná Nadal

Xe buýt
em đi ít mà, tháng đi 1000km thôi, thích đổi cho nó rộng rãi thôi chứ em cũng ít khi đi, chú yếu là về quê, đi choi thì thỉnh thoảng vì công việc khá bận. đi làm thì em đi bằng xe máy. xe lúc nào cũng để ở hầm times, sạch sẽ không nắng mưa gì.
Cụ có nhà ở times thì xoắn gì vài vụ lẻ tẻ này. Nhích đi cụ (à mà cụ đã nhích chưa?)

choco_pie

Xe hơi
Cụ có nhà ở times thì xoắn gì vài vụ lẻ tẻ này. Nhích đi cụ (à mà cụ đã nhích chưa?)
Em mà mua được nhà ở đấy thì em đi Mec hay Bim rồi cụ ạ, em chỉ là thằng nhân viên giao hàng cho Adayroi.com thôi, công ty em cho nhân viên để xe ở đây giá 300k/tháng. em vác đến đây để cho nó sạch sẽ, đi ít nên không cần để gần nhà mỗi tháng tiết kiệm được bình xăng, mà lại an toàn sạch sẽ. Sạch lắm các cụ ạ, có lần em để phải nửa tháng chả đi đến mà xe bị bụi rất ít.

nothinghd

Xe điện
Em mà mua được nhà ở đấy thì em đi Mec hay Bim rồi cụ ạ, em chỉ là thằng nhân viên giao hàng cho Adayroi.com thôi, công ty em cho nhân viên để xe ở đây giá 300k/tháng. em vác đến đây để cho nó sạch sẽ, đi ít nên không cần để gần nhà mỗi tháng tiết kiệm được bình xăng, mà lại an toàn sạch sẽ. Sạch lắm các cụ ạ, có lần em để phải nửa tháng chả đi đến mà xe bị bụi rất ít.
cụ đỗ chỗ nào tránh mấy cái ống thông gió ra nhá :D, mấy cả mua bảo hiểm cho chắc, nó sập phát thì :P

choco_pie

Xe hơi
cụ đỗ chỗ nào tránh mấy cái ống thông gió ra nhá :D, mấy cả mua bảo hiểm cho chắc, nó sập phát thì :P
em chưa rõ vụ này, để em xem rồi tránh, nhưng mà em chả lo, anh Vượng giàu lắm, đỗ xe trả tiền phải có bảo hiểm rồi, lỗi do CĐT thì CĐT phải đền.

Silip1980

Xe hơi
Xe AT nào chả có bán tự động cụ, em chưa đi đường đèo xe at bao giờ, nhưng em nghĩ đi cũng giống mt thôi mà. Em thì máu rồi nhưng mà mua thì phải vay phần chênh lệch từ morning lên, mới vay mượn mua cái chung cư nên nhà chả còn xu nào. Các cụ cho em hỏi vay ngân hàng giờ lãi xuất thế nào? Nếu vay tầm 200 trong 5 năm thì thế nào, trả trước hạn thế nào. Em đang trả nốt tiền nhà, nên cần vay dài để hàng tháng phải trả ít, xong tiền nhà là em trả trước hạn luôn nên cần tư vấn xem phạt thế nào, vay dài thế thì lãi bao nhiêu %.
Cụ nói chuẩn đới.. AT đổ đèo vẫn sướng và an toàn cụ ợ