[Thảo luận] Dính bẫy chim mồi của xxx Thanh Hóa trên đường HCM.

Chutich

Xe tải
Cháu vừa hoàn thành chuyến vi hành ra phía bắc theo đường HCM.Đã nghe rất rất nhiều cụ o-ép nói về bẫy của xxx TH nhưng quả thực là kô tránh nổi.
Xe cháu vào đến địa phận TH vài km (thuộc huyện Thọ Xuân) thì phía trước có con MB S550 biển 31F đang đi chậm khoảng 50km/h sau con Jolie 30U.Cháu bám theo và thầm nghĩ "chắc có xxx mai phục?".
Đi thêm độ 1 km thì con S550 vượt lên,cháu liền bám đuôi vượt lên theo.
Đi tiếp mấy km thì nhìn thấy chú vàng từ bên phải đường chạy ra giơ cạp nong chỉ vào con S550,con S vừa tấp vào lề thì xe cháu đến và cũng bị cạp nong chỉ tấp vào lề.
Tuy nhiên con S được cho đi ngay mà bác tài kô cần xuống xe hoặc nói câu nào (chắc vẫy nhầm),màn đối thoại diễn ra:
Cháu:xe tôi có lỗi gì vậy anh?
xxx :xe bác vượt nơi cấm vượt cách đây 4km
Cháu :(Giả vờ gãi đầu) Tôi chấp hành nghiêm luật GT mà anh.
xxx :Bác nhớ lại xem,bác vượt con 7 chỗ màu xanh(khi này cháu mới nghĩ đó là chim mồi, xxx ngồi trong xe này để bắn)
Im lặng độ vài chục giây giả vờ suy nghĩ để tìm giải pháp tối ưu.
xxx :Lúc nãy tôi thấy anh chụp ảnh anh em tôi đang làm nhiệm vụ,đề nghị anh cho biết anh chụp để làm gì?
Cháu :Tôi chụp chơi thôi mà.
xxx :Đề nghị anh xóa ảnh trước khi ta làm việc.
Cháu rút con bao diêm ra mở ảnh cho xxx xem và xóa,tuy nhiên xxx vẫn chưa tin nên trực tiếp mở máy và kiểm tra toàn bộ ảnh.Xem hết các tấm ảnh trong máy xxx nói "anh được đi nhiều quá nhỉ,sướng thật"(vì có một số ảnh cháu chụp ở nước ngoài).
Sau khi kết thúc màn xem ảnh,cháu nói:
-Thôi mà,tôi ở miền Nam ra,sơ suất 1 tý nên bác xem xét giúp đỡ cho với
xxx :Bác đã nói thế thì tùy bác
Nghe thế sướng quá,cháu vào lại trong xe rút cái phong bì ra rồi tiến lại chỗ xxx nhẹ nhàng làm thủ tục và lấy lại giấy tờ.
Cháu :Rất cám ơn 2 anh,xin tạm biệt (bắt tay nhá)
xxx :Anh chú ý,trên kia còn 1 trạm nữa đấy
Cháu :Vâng,tôi sẽ cẩn thận hơn.
Cháu nổ máy lên đường thẳng tiến thủ đô.
Đi được khoảng 500 mét lại gặp con Jolie 30U bò như rùa.Rút bao diêm làm phát để có bằng chứng báo cáo các ofer.
Lần này thì nhà cháu bám đ.ít xem chú chim mồi này bày trò gì.
Vâng,có bám đ.ít nó mới thấy hành vi này kô thể chấp nhận được các cụ ơi.Này nhé:ở đoạn vạch liền nó chạy 50-60,đến đoạn vạch đứt nó đạp lên 80.Suốt đoạn đường gần 10 km cháu kô thể vượt lên được.Xui xẻo cho nó là kô có con xe nào đi theo hướng Nam-Bắc nên kô bắt được mồi trong đoạn này.Đến 1 cái ngã 3 to tướng thì nó quay đầu và chắc chắn có rất nhiều xe dính bẫy vì hôm đó toàn thấy xe biển HN đi vào.
Cháu nợ các cụ mấy tấm ảnh,để cháu nghiên cứu cách phọt lên đây(lâu ngày quên mất cách phọt).

Arc_Ml350

Xe buýt
Báo cáo bác nhà cháu vừa chạy Cửa Lò về, cả đi lẫn về qua địa phận Thanh Hóa thấy rất nhiều trường hợp khả nghi là chim mồi của xxx Thanh Hóa, có ảnh phục vụ các bác lun, dưng chẳng bị các chú vịn lần nào...Nghỉ lễ quá vui các bác ah, Cửa Lò thời tiết đẹp, pháo hoa bắn ngất ngây..

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Cụ may là họ đổi ảnh lấy tâm lý thôi :)) nếu cụ không có ảnh để xóa thì nặng thêm tí nữa:))

WhiteGet

Xe điện
Mấy chú xxx TH sao lắm trò thế nhỉ? ko sống đc 1 cách lương thiện à? quá chán!

Chutich

Xe tải
Cụ may là họ đổi ảnh lấy tâm lý thôi :)) nếu cụ không có ảnh để xóa thì nặng thêm tí nữa:))
Vì được nhiều cụ ofer cảnh báo nên vào địa phận TH là cháu để sẵn máy ảnh ngay cần số.Khi bị cạp nong chỉ vào lề,cháu làm phát trước khi mở cửa xe nhưng xui xẻo là đang để đèn Flas nên xxx thấy cháu chụp ảnh các xxx.

onroad

Xe tăng
Cảm ơn cụ chủ rút KN xương máu cho ae.
vod cụ

Arc_Ml350

Xe buýt
HAN-CLO

CLO-HAN ( chú này liên tục chơi 20-30km/h..phát này e muốn thử quả roi điện mới sắm cực kì, e thề ..dm)

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Bó tay với XXX Hoa Thanh Quế, nghĩ ra đủ trò !

theph

Xe điện
Èo mi.a. Thực sự không hiểu nổi bọn óc lợn này nó có chút gì của con người không nữa. Ăn những đồng tiền này rồi con cái chúng nó xì ke, cave hết cả lũ thôi x-(

Arc_Ml350

Xe buýt
Vì được nhiều cụ ofer cảnh báo nên vào địa phận TH là cháu để sẵn máy ảnh ngay cần số.Khi bị cạp nong chỉ vào lề,cháu làm phát trước khi mở cửa xe nhưng xui xẻo là đang để đèn Flas nên xxx thấy cháu chụp ảnh các xxx.
Cụ chơi nghĩa lộ thế , mí a í cờ hụp là đúng oi`..hị hị. Có mấy pô nóng hổi kính bác ôn lại kỉ niệm với đất Hoa Thanh Quế

dungphan

Xe tải
Website
dungphancorp.com
Em là em cứ bám đ...í...t hít khói bọn chúng cho đỡ bức xúc. Lần nào em đi HN - Hà Tĩnh cũng y như rằng gặp bọn này.
Có hôm nó cho em bò từ Cúc Phương đến khoảng 10km với tốc độ 10km/h. nản lắm các cụ ah

kienbinh

Xe điện
@ chủ thớt :2 bên vui vẻ làm việc :))

Chutich

Xe tải
Cụ Phan có nhiều kinh nghiệm quá.Còn cháu mới đi đường HCM qua TH 2 lần,làn trước cũng dịp 30/4 đi chùa Bái Đính mà an toàn tuyệt đối mặc dù chẳng có chút đề phong gì cả.Lần này cực kỳ cẩn thận(vì lượn o-ép nhiều) lại dính mới chết chứ.

Nipo

Xe tải
ko ai làm cách nào đưa lên báo tình trạng này ah

fuxe

Xe container
Thằng mặt l này nó chở biên bản hả cụ x-(

wall

Xe tăng
Các cụ có chắc chym mồi không? Nếu đúng thì tởm quá, Luật đề ra là để mọi người chấp hành, chứ lừa cho bà con dính bẫy thì tởm thật

Chutich

Xe tải
Các cụ có chắc chym mồi không? Nếu đúng thì tởm quá, Luật đề ra là để mọi người chấp hành, chứ lừa cho bà con dính bẫy thì tởm thật
Cháu kể nốt cụ nghe:sau khi vượt xong,cháu còn chửi thề "đù ***,thằng này mới có bằng nên chẳng biết luật".Chỉ khi nghe chú xxx già thông báo "bác vượt con 7 chỗ màu xanh" cháu mới khẳng định nó là chim mồi,rồi khi đuổi kịp nó cháu cố ý bám đ.ít xem nó diễn trò gì.