[Funland] Điều tra vụ công an ở Hà Nội bắn chết dê của dân

Ninhthuha

Xe đạp
dân thường thì vẫn mãi là dân thường, phải tuân thủ pháp luật cụ ạ, không thể lấy lý do đó được.
Còn vụ của 3 đồng chí này thì còn liên quan đến hình ảnh lực lượng vũ trang nên .......
Chuẩn đấy cụ .

harrynh

Xe container
"Chạy" thì chả ai dám đâu cụ,nhưng các anh cũng đang cố cho thoát cái tội "trộm" dê vì nó đưa uy tín xuống ghê gớm quá thôi,đôi khi dân túy nhanh quá cũng dở
Dở thế nào cụ, đây là cướp dê chứ chả phải trộm, giữa ban ngày ban mặt dùng súng bắn dê nhà ng ta vác lên xe đi chứ lén lút gì đâu. Cụ lại "quan túy" rồi.

longphúc

Xe tăng
Dở thế nào cụ, đây là cướp dê chứ chả phải trộm, giữa ban ngày ban mặt dùng súng bắn dê nhà ng ta vác lên xe đi chứ lén lút gì đâu. Cụ lại "quan túy" rồi.
Cụ lại đánh tráo khái niệm trộm và cướp rồi :) ,chắc cụ chưa hiểu ý của em còm

harrynh

Xe container
kết luận: súng nhựa mua tại cửa khẩu trung quốc được cụ ạ!
Thế lại phải phong chiến sỹ thi đua, sử dụng kỹ năng hoàn hảo dùng súng nhựa đồ chơi gây sát thương được thì toàn ngành cần học tập, khỏi tốn tiền mua súng thật tiết kiệm ngân sâch.

Chỉnh sửa cuối:

Future 141.48

Xe buýt
"Chạy" thì chả ai dám đâu cụ,nhưng các anh cũng đang cố cho thoát cái tội "trộm" dê vì nó đưa uy tín xuống ghê gớm quá thôi,đôi khi dân túy nhanh quá cũng dở
Ảnh tổng ngành HN ký quyết định tước quân tịch ngay tức khắc, thì thừa hiểu ý của CỤ thà đau 1 lần, nhưng vẫn giữ được tiếng , ai sai đến đâu thì xử đến đó,hơn nữa chức vụ của 3 thằng kia cũng đã làm gì mà to tát so với cả bộ máy . Em vẫn tin là vụ này sẽ xử mạnh tay, không bao che vì nó 2 năm rõ 10 ra đấy rồi. S úng ống không nhắc đến vì nó tế nhị,cái này là các a đã tạo điều kiện lắm rồi, còn trong chuyên án điều tra thì bỏ qua làm sao được chi tiết này ah. Em cũng như các cụ cứ chờ vào kết luận của cơ quan điều tra.

DrH2012

Xe buýt
Vụ này theo em diễn biến sẽ thế này:
1. Rất rầm rộ, tước quân tịch, đuổi khỏi ngành…
2. Các sếp lên đính chính lại, giảm bớt động cơ gây án, tình tiết giảm nhẹ…
3. Các báo chí trang mạng đồng loạt giảm tần suất đưa tin…
4. Xử êm đẹp
Vụ này mà có ông đi tù thì hơi vô lý :D

longphúc

Xe tăng
4. Xử êm đẹp
Em nghĩ sẽ là 1 án treo cho cả 3,thế là đã bách nhục rồi

khtn

Xe tải
Tới giờ mới chỉ tước quân tịch là chắc chắn

duonglamkhoa

Xe tăng
Có cụ nào quất còm em vì em nói về phát ngôn của ông lãnh đạo. Đang định quất lại cái thì xoá mất tiêu rồi. Không biết cụ ấy xoá hay mod xoá vậy nhể?

Apache01

Xe tải
Em suy nghĩ mãi cũng nghĩ ko ra là 3 ông kia nghĩ gì mà bắn dê rồi bỏ vào cốp xe. Thịt dê thì ở quê mỗi ông ăn cỡ 400-500k/người là tẹc mõm, cần quái gì phải làm chuyện ngu ngốc đấy.
Có lẽ cái thú vui được giương súng bắn con mồi rồi đem về đánh chén mới là mấu chốt. Nó như kiểu người ta nghiện câu cá vậy.

vkthang

Xe container
Ảnh tổng ngành HN ký quyết định tước quân tịch ngay tức khắc, thì thừa hiểu ý của CỤ thà đau 1 lần, nhưng vẫn giữ được tiếng , ai sai đến đâu thì xử đến đó,hơn nữa chức vụ của 3 thằng kia cũng đã làm gì mà to tát so với cả bộ máy . Em vẫn tin là vụ này sẽ xử mạnh tay, không bao che vì nó 2 năm rõ 10 ra đấy rồi. S úng ống không nhắc đến vì nó tế nhị,cái này là các a đã tạo điều kiện lắm rồi, còn trong chuyên án điều tra thì bỏ qua làm sao được chi tiết này ah. Em cũng như các cụ cứ chờ vào kết luận của cơ quan điều tra.
Chuẩn cụ, trước sau cũng đuổi ra khỏi ngành mà lại đang nhạy cảm ở đúng địa bàn nhạy cảm nên chốt luôn cho nó nhanh :D

sontranvu

Xe điện
Thế này gọi là tuột xích phải k các cụ.

QUANG1970

Xe lăn
Em nghĩ dân họ theo dõi rồi,mấy thằng công an ăn cắp của dân này định chạy nhưng bị vào bẫy mai phục của nhân dân......
Có lẽ cái thú vui được giương súng bắn con mồi rồi đem về đánh chén mới là mấu chốt. Nó như kiểu người ta nghiện câu cá vậy.
4. Xử êm đẹp

Có năng hơn không ạ? Vi đây là có tổ chức!

Cá nhân, tự phát mà còn ntn:

Hổ Con

Xe tăng
Có cụ nào quất còm em vì em nói về phát ngôn của ông lãnh đạo. Đang định quất lại cái thì xoá mất tiêu rồi. Không biết cụ ấy xoá hay mod xoá vậy nhể?
Mod xóa đấy, em nói nhóm 3 tên này nhưng mod sợ động chạm nhóm to nên xóa.

xedieu

Xe cút kít
Địa bàn này rất nhạy cảm, báo chí đăng ầm ầm theo chiều hướng bóc phốt… nên dăm ba cái bao biện của cán bộ xã chỉ là muỗi.

Mzc

Xe điện
Địa bàn này rất nhạy cảm, báo chí đăng ầm ầm theo chiều hướng bóc phốt… nên dăm ba cái bao biện của cán bộ xã chỉ là muỗi.
Mà k hiểu mấy ông cb bao biện làm méo gì cho mệt ra, trả lời như những gì diễn ra còn đâu conan đang điều tra làm rõ. Thế thôi. Ông có thẩm vấn méo đâu mà dê núi và chả chim. Hơn nữa bên conan mới mệt chứ địa phương chỉ liên quan thôi.