Thảo luận Điều hòa sau Camry 2015 không mát

Kính các cụ,

Em đang chạy Cam 2015, về cái điều hòa thì không có gì chê từ lúc đi, lạnh sâu, nhanh, nhưng gần đây em phát hiện ra là cái của gió phía sau hơi lạnh ra yếu quá. Nếu bật gió số 2 thì mới hơi liu riu gió, còn nếu để gió số 1 thì phải dí sát tay vào cửa gió mới cảm nhận được có hơi lạnh dù em đã đẩy bánh xe gió mở tối đa. Vậy không biết là do xe nó vậy hay là có vấn đề, có cụ nào bị như em không, và cách khắc phục thế nào.

EM xin chân thành cảm ơn!

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
Con bmw cũng vậy. Cụ đừng thắc mắc

RAVA

Xe ba gác
Kính các cụ,

Em đang chạy Cam 2015, về cái điều hòa thì không có gì chê từ lúc đi, lạnh sâu, nhanh, nhưng gần đây em phát hiện ra là cái của gió phía sau hơi lạnh ra yếu quá. Nếu bật gió số 2 thì mới hơi liu riu gió, còn nếu để gió số 1 thì phải dí sát tay vào cửa gió mới cảm nhận được có hơi lạnh dù em đã đẩy bánh xe gió mở tối đa. Vậy không biết là do xe nó vậy hay là có vấn đề, có cụ nào bị như em không, và cách khắc phục thế nào

EM xin chân thành cảm ơn!
-Bác để chế độ gió ntn, để kiểu 1 mũi tên hay 2?

agrimeco

Xe lăn
-Bác để nv thì làm sao mà có gió ra phía sau đc, phải để 2 mũi tên thì nó mới chia đều gió ra cả phía trc và sau đc chứ?
Em tưởng camry đh auto chứ nhỉ, nó chỉ chỉnh nhiệt cao thấp còn lại tự động phân vùng hết chứ ạ:)