Thảo luận Điểm sạc pin e34 tại Hanoi ?

doctor103

Xe điện
Hix, e chỉ hỏi điểm sạc thôi. Khôn dại thì e cũng chốt mất rồi
Cụ chốt e34 à, chứ vf8,9 còn lâu
cụ dùng điện thoại thì tìm ứng dụng vinfast hay vinfast e-scooter xem, cũng có danh sách trạm sạc nhưng có vẻ chưa đủ vì em thấy nhiều nơi có trạm mà chưa được đưa lên map

ống pô xe

[Tịch thu bằng lái]
Mấy bác chạy LUX cũng lo ngay ngáy đấy, chục niên nữa, mọi chuyện lắng xuống. Xe LUX đào không ra phụ tùng chẳng lẽ bán sắt vụn. Giá Mãnh Liệt lại rớt không phanh.

Mà cái xe ở VN, chạy chục niên còn 30% giá là ít.
càn gì chục niên nữa..em dự sang năm 2023 thôi giá dòng xe này rớt giá thảm hại ngang tầm xe tàu dô ty z8

ống pô xe

[Tịch thu bằng lái]
Mod cũng khóa thôi. Rất hay cứ nhắc vin mà không khen là tịch thu bằng
thế hử cụ ? nhưng thực tế họ nhà vin làm ăn thế là chụp giật . ai dè sản phẩm ra được có 3 năm chứ mấy mà đã khai tử rồi
đã thế thằng cha giám đốc gì gì của nhà vim nói : quyết định dừng made in xe động cơ đốt trong để chuyển sang made in xe điện là có lộ trình ..
vãi ..lộ trình éo gì có vài ba năm vậy ta ???
thôi đcmn cứ tính cua trong lỗ. mỗi lỗ mấy con..con éo nào cũng mẩy .. rồi thò tay vào lỗ mà bắt .
em dự rồi kiểu này ..theo lộ trình cũng ngang anh quảng nổ thôi:D:D:D

Kiabuoisang

Xe container
Xe điện sau 1 chuyến đi dài dài khi quay về thủ đô ăn quả tắc đường lúc pin đã cạn thì như nào nhỉ :D

ống pô xe

[Tịch thu bằng lái]
Xe điện sau 1 chuyến đi dài dài khi quay về thủ đô ăn quả tắc đường lúc pin đã cạn thì như nào nhỉ :D
em đang nghĩ đến đoạn..mua xe 1 thời gian , lỡ bán xe lại. gara oto nào thu mua lại . bác thử tìm xem có cái cửa hàng nào thèm thu mua lại xe 2 bánh chạy điện chưa . hay họ thu mua xe gắn máy chạy xăng

Kiabuoisang

Xe container
em đang nghĩ đến đoạn..mua xe 1 thời gian , lỡ bán xe lại. gara oto nào thu mua lại . bác thử tìm xem có cái cửa hàng nào thèm thu mua lại xe 2 bánh chạy điện chưa . hay họ thu mua xe gắn máy chạy xăng
Thực tình em cũng ko có khả năng dùng bất cứ thứ gì của Vin bác ạ. Mua thì dễ còn bán lại thì hơi khó ạ.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
thế hử cụ ? nhưng thực tế họ nhà vin làm ăn thế là chụp giật . ai dè sản phẩm ra được có 3 năm chứ mấy mà đã khai tử rồi
đã thế thằng cha giám đốc gì gì của nhà vim nói : quyết định dừng made in xe động cơ đốt trong để chuyển sang made in xe điện là có lộ trình ..
vãi ..lộ trình éo gì có vài ba năm vậy ta ???
thôi đcmn cứ tính cua trong lỗ. mỗi lỗ mấy con..con éo nào cũng mẩy .. rồi thò tay vào lỗ mà bắt .
em dự rồi kiểu này ..theo lộ trình cũng ngang anh quảng nổ thôi:D:D:D
So độ trì thì không bằng a Quảng bom dc cụ nhé :))

Hn15

Xe tải
Cụ chốt e34 à, chứ vf8,9 còn lâu
cụ dùng điện thoại thì tìm ứng dụng vinfast hay vinfast e-scooter xem, cũng có danh sách trạm sạc nhưng có vẻ chưa đủ vì em thấy nhiều nơi có trạm mà chưa được đưa lên map
Vf e-scoter cho xe máy. Còn vinfast thì chưa có ttin j bác ah