[Funland] Điểm gãy của thị trường crypto đã đến rất gần!

--Lamborghini--

Xe cút kít
[/QUOTE]
Thì ít nhất cụ cũng lên đưa ra cái gì đó để cho thấy cái dự đoán của cụ.
Trước đây nh bố cũng đưa ra dự đoán BTC về vùng giá này, xong vài năm sau nó về thật thì lôi ra lấy thành tích.
Hihi.. em giống cụ và cũng đang chờ sập. Ko biết có xuống sâu đc như sự kiện thằng Sam xoăn năm ngoái ko, chứ đội trade quốc tế các ảnh vẫn chỉ dám lom zom bẩu chờ test ở mốc 32-33 :)

Em cũng rất hâm mộ cụ chủ vì những dự đoán chính xác cho mấy sòng nội địa.
Nhưng đoạn cụ chủ so sánh mấy con hàng ở sòng đó với Btc khi bảo "tt chứng khoán VNI chỉ mỗi dân Việt mà thi nhau vứt dép còn khó chạy nữa là cả thế giới cùng thi nhau chạy"... thêm nữa, cụ chủ còn ko thèm biết đến sự kiện halving vào tháng 4 năm sau của Btc... thì em lại lăn tăn. Vì đoán tới 9 phần là cụ chủ ko chơi Btc (nên mới ko biết tới sự kiện đặc biệt này của Btc). Thêm cái thực tế là Btc chưa bao giờ có cảnh Múa bên trăng cả ^^

Anw, em vẫn tick vào lịch oánh dấu ngày đầu tiên của tuần Btc gãy đổ ^^
Quy mô thị trường Crypto nó to hơn TT CK mình nhiều, giá lao thế nhưng có khi còn nghẽn không nạp được để bắt đáy ý chứ.
Ngoài ra tính thanh khoản của nó cũng cao hơn nh, trừ mấy sàn rác.

rav4_2010

Xe buýt
thanks cụ, em cũng ko ưa món này vì cứ món nào mà ko được Nhà Nước bảo hộ hợp pháp là em ko chơi. Nhưng dùng nó để test hệ thống phân tích dữ liệu của em thì lại khá nhanh & chuẩn.
Em cũng khoái món này, cái món thống kê phân tích ấy. Cụ dậy em với .

Trungpv

Xe tăng
Thì ít nhất cụ cũng lên đưa ra cái gì đó để cho thấy cái dự đoán của cụ.
Trước đây nh bố cũng đưa ra dự đoán BTC về vùng giá này, xong vài năm sau nó về thật thì lôi ra lấy thành tích.

Quy mô thị trường Crypto nó to hơn TT CK mình nhiều, giá lao thế nhưng có khi còn nghẽn không nạp được để bắt đáy ý chứ.
Ngoài ra tính thanh khoản của nó cũng cao hơn nh, trừ mấy sàn rác.
[/QUOTE]
về thanh khoản Crypto của mấy sàn to như Binance thì đúng là TT CK VN chỉ là rất nhỏ ko đáng nhắc đến. rủi ro thì Crypto cũng cao hơn CK VN nhiều lần, mỗi năm có rất nhiều mã bị delete. bộ môn Future thì nhiều anh tài gục ngã lắm rồi nhưng nó lại rất cuốn :D

vcvtv

Xe hơi
em ko thích up mấy cái chart vs chỉ báo lỗi thời mà ngoài kia các cụ thích thì search ra cả đống và rất nhiều nhỏ lẻ thích áp dụng, nhiều cụ vẫn nghĩ là em phán hươu vượn, tài xỉu :) . Một thị trường đầu cơ khi đã đạt đủ cả cấu trúc, vol và hành động giá để xác nhận biên hồi thì hãy nên cẩn thận, đừng đam mê tin tức, hội nhóm, em cũng ko biết tin halving của các cụ đầu tư crypto là gì, em chỉ tin vào hệ thống tính toán của riêng em, và nó cho thấy crypto đã vào vùng nguy hiểm. Tin hay ko vẫn luôn là quyền của các cụ :)
Có thể cụ không nghĩ cụ phán tài xỉu nhưng chính xác nó là tài xỉu đúng nghĩa. Cấu trúc, vol hay hay hành động giá của cụ cơ bản cũng là tài xỉu mà thôi. Còn cảnh báo cẩn thận thì ông nào muốn sống trong các sòng thì nhắc hơi bị thừa.

Cũng xin lỗi cụ là tôi cũng là dân đầu cơ nên cũng nhiều sỏi để ném đá phản biện.

haivina

Xe điện
Em không tin là Crypto nó sụp gãy được.

--Lamborghini--

Xe cút kít

Thèm khát

Xì hơi lốp
Cờ díp tô nà giề? :D

dheIa

Xe điện
Ở bên thớt kia cụ chủ đưa ra dự đoán khá sát, em nghĩ là cụ có kiến thức và căn cứ.
Em đặt gạch hóng kiến thức chia sẻ :D
Thực ra, với quy mô mấy cái sòng chợ quê nhà mình thì cụ nào có người thân ở mấy chỗ mà em gạch đầu dòng phía dưới, chơi chứng đảm bảo thắng ^^

1. Bộ TC, Bộ KH&ĐT, NHNN...
2. Các ngân hàng qt hoạt động ở VN như HSBC, Standard Chartered, Deustche Bank...
3. Và các đội lái mua đc thông tin từ Tổng Cty Lưu ký và Bù trừ chứng khoán...

Toàn tay to xịn đó ^^

xichhoptau

Xe tăng
em cũng hóng 1 tuần nữa xem sao?

DrH2012

Xe buýt
Thực ra, với quy mô mấy cái sòng chợ quê nhà mình thì cụ nào có người thân ở mấy chỗ mà em gạch đầu dòng phía dưới, chơi chứng đảm bảo thắng ^^

1. Bộ TC, Bộ KH&ĐT, NHNN...
2. Các ngân hàng qt hoạt động ở VN như HSBC, Standard Chartered, Deustche Bank...
3. Và các đội lái mua đc thông tin từ Tổng Cty Lưu ký và Bù trừ chứng khoán...

Toàn tay to xịn đó ^^
Á à, e biết rồi nhá. Mợ nói thật đi, mợ ở đâu trong số 3 mục kia :-w .
Em hay theo dõi bài của cụ Ipman với cụ chủ thớt, cụ chủ thớt khi cần phân tích cũng rất bài bản và logic, ăn nói điềm đạm :D, đương nhiên e chỉ vừa hóng vừa học chứ chưa có gan làm gì. Kaka

nsh

Xe tăng
Cháu thấy nhiều cái khó nắm bắt.
1. Giai đoạn tầm tháng 5-6 giữa năm 2023, giá BTC chạy từ 31k xuống 26k mà giá atl-coin chia 2, có nhiều con chia 3.
2. Đợt này, BTC lên 36k mà mấy con alt kia chưa hồi về lúc BTC 30, 31k.
3. Ngay cuối tuần qua, BTC đi ngang mà giá alt-coin bay vèo vèo.
Tức là bản thân giá đám alt-coin và BTC chả liên quan gì đến nhau, giá alt-coin phụ thuộc vào thằng Develop. Nó bán được là có Xèng.

Như lừa đảo vậy.

Còn về giá BTC, cháu tin là nó sẽ có thời điểm giảm sốc về tầm 20-22k trong đầu 2024.

sirius6688

Xe điện
Các cụ đa phần đã quá già cỗi, thôi thì để cho thế hệ tiếp sau thôi, hưởng thụ đi bàn ít thôi :)) .Số đông luôn là ếch ngồi trong cái giếng của chính mình :D

Chỉnh sửa cuối:

HeoQuay66

Xe tăng
Các cụ đa phần đã quá già cỗi, thôi thì để cho thế hệ tiếp sau thôi, hưởng thụ đi bàn ít thôi :)) .Phần đông là ếch ngồi đáy giếng :D
Trông avatar là thấy uptrend rồi :))

sirius6688

Xe điện

acferraris_01

Xe hơi
Em ko chơi món này nhưng thấy cụ chủ khẳng định chắc nịch thế nên cũng lót dép ngồi hóng btc sụp ;;).

linh1999

Xe hơi
Em cũng chấm hóng, đổ một đống vào chó Nhật, thôi coi như không nghĩ đến nó nữa.