[Funland] Điểm gãy của thị trường crypto đã đến rất gần!

Năm nay hết lực lên rồi cụ. Theo kinh nghiệm của em lúc báo đài ra rả tin tốt thì chạy nhanh đi còn kịp. Dạo này toàn tin tốt cho BTC, nào là dự đoán tăng bla bla gì đó rất nhiều. Mà đường giá vẫn lẹt đà lẹt đẹt báo cho dấu hiệu hết lực lên. Mà hết lực lên thì người ta sẽ cho sập, sập 1 cú sâu, cực sâu để không ai dám bắt đáy. Để chuẩn bị cho 1 cú to the moon 2024 sự kiện Halving BTC

vietpq75hanes

Xe container
Hóng lời tiên tri

taxi24

Xe tải
Em chủ yếu đầu tư ck & Bds, nhưng có gắn cả tt crypto vào hệ thống đo lường để test vì nó là 1 tt siêu đầu cơ đúng nghĩa. Of không biết có nhiều cụ đầu tư crypto không, nhưng cũng có đôi lời xin cảnh báo các cụ điểm gãy của tt Crypto mà BTC là cột trụ đã đến rất gần, nó đã chạy hết biên hồi của mình. Theo dự báo của em không quá 1 tuần nữa là tt này sập gãy, các cụ còn say mê môn này nên xem xét rút lui tránh trường hợp đáng tiếc lại tiền chảy ra sàn nước ngoài thì khổ.
Thân!
Lúc giá btc giá 26k-28k thì ai cũng kêu sẽ về 20k -22k, giờ lên phát 35k thì cụ kêu sẽ sập , thị trường nào chẳng vậy sớm hay muộn đều sẽ có điều chỉnh , còn điều chỉnh ở đoạn này hay không thì khi nào điều chỉnh mới biết được cụ ạ

vcvtv

Xe hơi
Chém 1 dự đoán chẳng kèm theo lý lẽ gì nếu đúng thì đám đông ca tụng, sai thì xỉ vả chỉ có giá trị về giải trí cho vui.

Nhân tiện tôi chém luôn cho vui là chỉ căn cứ trên đường MACD thì ở chart ngày có thể điều chỉnh tích lũy trong ngắn hạn nhưng ở chart tuần và chart tháng thì rõ ràng đáy đã được tạo và trend là lên. Còn có lên nữa không hay đang tạo đỉnh thì chỉ có Chúa mới biết còn những ông muốn thay Chúa thì cá nhân tôi xin chạy

rongnho

Xe tăng
Cụ tự tin đưa mốc ngắn vậy, em lót cái còm để đợi 1 tuần test phán đoán của cụ.
Dù ko biết có thành sự thật không nhưng em đánh giá cao tinh thần chủ nghĩa dân tộc của cụ ah.
Phân phối lòi rồi

rongnho

Xe tăng
Lúc giá btc giá 26k-28k thì ai cũng kêu sẽ về 20k -22k, giờ lên phát 35k thì cụ kêu sẽ sập , thị trường nào chẳng vậy sớm hay muộn đều sẽ có điều chỉnh , còn điều chỉnh ở đoạn này hay không thì khi nào điều chỉnh mới biết được cụ ạ
Ko đoán hết đc, nhưng ko rõ thù nên rút,

phuongmit

Xe cút kít
Thớt kiểu này khác gì tài xỉu với xóc đĩa, 2 cửa ông nào chọn gì thì chọn, đúng sai kệ cm thằng khác ;))

taxi24

Xe tải
Ko đoán hết đc, nhưng ko rõ thù nên rút,
Vấn đề là vị thế nó thế nào cụ nhé , ví dụ em mua btc lúc 22-25k giờ em vẫn hold để đó thì có gì đâu mà phải rút , chỉ là tầm này thì ko lên fomo thôi , còn nói về cờ bạc thì cái chứng khoán Việt Nam khác gì cờ bạc , nhìn bọn ủy ban chứng khoán nhà nước để anh quyết anh ấy bơm thổi con ros như vậy thì còn gì để mà nói , hay bất động sản phân lô bán nền vẽ dự án khắp nơi , nào là đẻ ra các loại hình condotel , biệt thự biển cam kết lợi nhuận rồi up Bô nhà đầu tư , đầu tư cái gì cũng vậy thôi phải hiểu biết rõ thị trường nó như thế nào xác định được rủi ro và lợi nhuận thì mới nhảy vào đầu tư , còn không thì gửi tiền tiết kiệm cho nó khỏe

Lee Sr

Xe đạp
Tôi hy vọng thị trường sập sâu như lời cụ dự đoán

MuathuHN252

Xe cút kít
Vậy e vào canh short nhỉ?

rongnho

Xe tăng
Vấn đề là vị thế nó thế nào cụ nhé , ví dụ em mua btc lúc 22-25k giờ em vẫn hold để đó thì có gì đâu mà phải rút , chỉ là tầm này thì ko lên fomo thôi , còn nói về cờ bạc thì cái chứng khoán Việt Nam khác gì cờ bạc , nhìn bọn ủy ban chứng khoán nhà nước để anh quyết anh ấy bơm thổi con ros như vậy thì còn gì để mà nói , hay bất động sản phân lô bán nền vẽ dự án khắp nơi , nào là đẻ ra các loại hình condotel , biệt thự biển cam kết lợi nhuận rồi up Bô nhà đầu tư , đầu tư cái gì cũng vậy thôi phải hiểu biết rõ thị trường nó như thế nào xác định được rủi ro và lợi nhuận thì mới nhảy vào đầu tư , còn không thì gửi tiền tiết kiệm cho nó khỏe
Ở vn lừa đảo khắp nơi, sợ thật, em cũng vào mấy món này đê còn dạy trẻ con

dheIa

Xe điện
Vấn đề là vị thế nó thế nào cụ nhé , ví dụ em mua btc lúc 22-25k giờ em vẫn hold để đó thì có gì đâu mà phải rút , chỉ là tầm này thì ko lên fomo thôi , còn nói về cờ bạc thì cái chứng khoán Việt Nam khác gì cờ bạc , nhìn bọn ủy ban chứng khoán nhà nước để anh quyết anh ấy bơm thổi con ros như vậy thì còn gì để mà nói...
Chưa rõ xu hướng nếu ko long với short thì ko lo chết. Cứ nửa tiền nửa hàng thì kệ mưa bão cụ nhở ^^

quochiep

Xe tăng
Em cũng đánh dấu hóng chứ ko chơi nên chả biết bit nó thế nào .

taxi24

Xe tải
Chưa rõ xu hướng nếu ko long với short thì ko lo chết. Cứ nửa tiền nửa hàng thì kệ mưa bão cụ nhở ^^
Long hay short thì đều là cờ bạc cụ ạ, em chỉ đầu tư spot mua rồi nắm giữ dài hạn chờ uptrend , khi sập em có tiền em lại dca

blablo

Xe tải
Tại sao btc lại đắt thế? Giá trị thực tế của nó ? E k hiểu được

.Chuối.

Xe tăng
BTC gãy giảm thì ảnh hưởng đến Dollar, chứng khoán thế giới và DXY thế nào? Cụ chủ cho ý kiến thêm.
Chả sao sất! Vỡ sòng ngày thì có ngay chiếu khác, các cụ không phải hối, cùng lắm chơi đầu đít xanh chín:D.

tui102

Xe tăng
Chém 1 dự đoán chẳng kèm theo lý lẽ gì nếu đúng thì đám đông ca tụng, sai thì xỉ vả chỉ có giá trị về giải trí cho vui.

Nhân tiện tôi chém luôn cho vui là chỉ căn cứ trên đường MACD thì ở chart ngày có thể điều chỉnh tích lũy trong ngắn hạn nhưng ở chart tuần và chart tháng thì rõ ràng đáy đã được tạo và trend là lên. Còn có lên nữa không hay đang tạo đỉnh thì chỉ có Chúa mới biết còn những ông muốn thay Chúa thì cá nhân tôi xin chạy
Cụ làm em nhớ đến thầy gì đi dạy Bitcoin về đồ đá. Nay lặn mất tăm rồi