[Funland] Điểm gãy của thị trường crypto đã đến rất gần!

dheIa

Xe điện
năm ngoái ck e bay 2 củ to, năm nay mất 0.8 củ to, chán chả muốn đầu tư, lúc chán nhất cắt thì là đáy,
Chứng tỏ xã nhà mợ là cá to hơn :D
Vì với mấy trò mạo hiểm này người chơi thường chỉ vứt 1/10 số tiền họ có vào thoy :D

Mà xã mợ chắc chơi mấy coin rác rùi. Chứ Btc mà đầu tư đúng nghĩa (buy&hold) thì đâu đi nặng thế đc ạ. Trước sau là sẽ về bờ. Đấy là chưa nói là sẽ ăn ra vì đỉnh sau luôn cao hơn đỉnh trước :)

Két Già

Xe tải
Hình như anh tổng của Salvador vác tiền của nhà nước ôm BTC từ lúc giá 38-39k, sau gần năm gồng lỗ thì anh ấy cũng về bờ.
Không biết nhịp sau anh ấy có mua quân bình giá xuống ko.

nguyentoanland

Xe tăng
Gồng short con này từ giá 32$, DCA mệt nghỉ. Đang âm riêng nó 2k8$, liệu cháu có còn tết không cccm. Nó bơm kinh quá..
Chia buồn cùng cụ, thủa mới nhập sàn e cũng dư này. Cũng Dca đến đồng usdt cuối cùng, và rồi nó bay lên đủ cháy rồi mới chịu xuống

TXM3b

Xe buýt
Vì với mấy trò mạo hiểm này người chơi thường chỉ vứt 1/10 số tiền họ có vào thoy :D

Mà xã mợ chắc chơi mấy coin rác rùi. Chứ Btc mà đầu tư đúng nghĩa (buy&hold) thì đâu đi nặng thế đc ạ. Trước sau là sẽ về bờ. Đấy là chưa nói là sẽ ăn ra vì đỉnh sau luôn cao hơn đỉnh trước :)
xã nào, em ck , vợ e nó quan tâm đếch mấy cái món ck hay bds đâu, nó chỉ lo cho con thôi, chăm con thôi, nhưng cũng may, biết e bị thua lỗ thế, nhưng k trách móc hay gì cả, cũng là cái để m cố thêm vậy, nhưng năm nay cố thì lại mất thêm, vừa rồi bán 1 cái nhà đi rồi, còn cái nhà đang ở, tên vợ, phòng khi sa cơ còn đường về

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít

Jonhy

Xe buýt
Em chủ yếu đầu tư ck & Bds, nhưng có gắn cả tt crypto vào hệ thống đo lường để test vì nó là 1 tt siêu đầu cơ đúng nghĩa. Of không biết có nhiều cụ đầu tư crypto không, nhưng cũng có đôi lời xin cảnh báo các cụ điểm gãy của tt Crypto mà BTC là cột trụ đã đến rất gần, nó đã chạy hết biên hồi của mình. Theo dự báo của em không quá 1 tuần nữa là tt này sập gãy, các cụ còn say mê môn này nên xem xét rút lui tránh trường hợp đáng tiếc lại tiền chảy ra sàn nước ngoài thì khổ.
Thân!
Hơn tháng rồi sao vẫn chưa thấy sập vậy cụ “chuyên gia” 🤣

phuongmit

Xe cút kít
Thớt sập gãy mòm rồi :)) mấy ông viu sập lại phải đợi hơi lâu ;))

Trungpv

Xe điện
future lúc ăn thì đẫy mồm nên rất cuốn. nhưng nó giật cho cháy bất kỳ lúc nào. lúc say sóng mà đi vol ko kỷ luật thì thốn lắm :D

dheIa

Xe điện
xã nào, em ck , vợ e nó quan tâm đếch mấy cái món ck hay bds đâu, nó chỉ lo cho con thôi, chăm con thôi, nhưng cũng may, biết e bị thua lỗ thế, nhưng k trách móc hay gì cả, cũng là cái để m cố thêm vậy, nhưng năm nay cố thì lại mất thêm, vừa rồi bán 1 cái nhà đi rồi, còn cái nhà đang ở, tên vợ, phòng khi sa cơ còn đường về
hihi.. Tại cụ viết tắt ck làm iem tưởng viết tắt của chữ "chồng" ^^
Cụ như thế là đen bạc đỏ tình. Được bạn nhà thảo hiền như thế thì mất tí xiền có là gì.. hihi

Còn chứng á, đợi làm ván mới cụ ạ. Chuẩn bị đi :D

Emesco

Xe điện
Điểm gãy...răng

dheIa

Xe điện
Nếu mọi dự đoán mà bách phát bách trúng, chắc cụ ấy cũng ko có time để lên đây chia sẻ.
View nhìn có lúc đúng, lúc sai là chuyện thường tình, có ai nắm tay từ sáng tới tối đc đâu.
Chuẩn ạ. Đã là dự đoán nghĩa là có đúng có sai. Em mong cụ chủ bớt chút thời gian vào kẻ mấy đường chấm phá cho mùa cấy gặt sắp tới của dòng chứng :D

taxi24

Xe tải
Em cũng dài hạn phần chẵn, chỉ nhảy nhót tí phần lẻ thôi. Chứ mà bán hết rồi thì giờ chắc ko bình tĩnh ngồi ngắm bảng đc mà fomo tung toé rùi. Chúc mừng ae nhà Btc nào 😍

Cụ chuẩn ạ, mang hệ thống phân tích của chứng zịt sang BTC thì chết hết.
Hôm nay đúng 1 tháng kể từ hôm bác chủ mở thớt. Btc ko những ko gãy mà tăng 25%

View attachment 8239970
Em không hold btc em hold con ada vì nghiên cứu nó về công nghệ cứ sập là em mua, chơi tiền nhàn rỗi , chơi 10-20% số tiền em có , view dài hạn , sập tiếp em lại mua dần , nói chung đầu tư có hiểu biết và kiềm chế được lòng tham thì mới thắng được , mọi người thua hầu hết là ko hiểu biết và muốn kiếm tiền nhanh , còn cách dễ nhất để kiếm tiền là mua btc theo tuần Ko cần nhìn giá cũng thắng

taxi24

Xe tải

Mua dần btc , trung bình giá thì chẳng bao giờ thua , ai vào cái thị trường này cũng tham x10 -100 lần cơ cụ, cổ nhân có câu tham lam là nguồn gốc của sự bần hàn quả không sai, đầu tư phải nghĩ đến rủi ro chứ cứ nhìn vào lợi nhuận chỉ có đứt

taxi24

Xe tải
future lúc ăn thì đẫy mồm nên rất cuốn. nhưng nó giật cho cháy bất kỳ lúc nào. lúc say sóng mà đi vol ko kỷ luật thì thốn lắm :D
Tốt nhất là không cờ bạc cụ ạ, spot nhiều khi còn nát hết cả người nữa là future , anh cả cz có nói rồi nếu bạn không thể hold bạn không thể giàu

dheIa

Xe điện
Mua dần btc , trung bình giá thì chẳng bao giờ thua , ai vào cái thị trường này cũng tham x10 -100 lần cơ cụ, cổ nhân có câu tham lam là nguồn gốc của sự bần hàn quả không sai, đầu tư phải nghĩ đến rủi ro chứ cứ nhìn vào lợi nhuận chỉ có đứt
Tốt nhất là không cờ bạc cụ ạ, spot nhiều khi còn nát hết cả người nữa là future , anh cả cz có nói rồi nếu bạn không thể hold bạn không thể giàu

Đọc Cụ thấy rõ sự điềm đạm chắc chắn ạ :)
E tặng hoa vì rượu hết suất mất rùi 💐🌷 :)

buidoimiennui

Xe điện
Em chủ yếu đầu tư ck & Bds, nhưng có gắn cả tt crypto vào hệ thống đo lường để test vì nó là 1 tt siêu đầu cơ đúng nghĩa. Of không biết có nhiều cụ đầu tư crypto không, nhưng cũng có đôi lời xin cảnh báo các cụ điểm gãy của tt Crypto mà BTC là cột trụ đã đến rất gần, nó đã chạy hết biên hồi của mình. Theo dự báo của em không quá 1 tuần nữa là tt này sập gãy, các cụ còn say mê môn này nên xem xét rút lui tránh trường hợp đáng tiếc lại tiền chảy ra sàn nước ngoài thì khổ.
Thân!
Em quote lại phát. Cho cụ hẳn 10 ngày. Xem ngày 16 này có sập ko :))))))