[Funland] Điểm danh Xác Cá Sa Lưới

butchikim

Xe ba gác
Các Xác thì kinh dồi 8-}

Diep1979

Xe container
hóng các bài phân tích chỉ ra luận điểm họ sai ntn để còn học hỏi, chỉnh sửa, thay vì công kích kiểu này.
Nó là một kiểu pr cho cá nhân, công ty của mình thôi mợ. Kiểu làm nổi Thương Hiệu Cá Nhân ấy 😁
Vì đến giờ số cá nhân được các shark bơm vốn cũng ít thấy lên tiếng.

Nhà cháu nghĩ nó chỉ mang lại giá trị giải trí thôi 😁

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Nó là một kiểu pr cho cá nhân, công ty của mình thôi mợ. Kiểu làm nổi Thương Hiệu Cá Nhân ấy 😁
Vì đến giờ số cá nhân được các shark bơm vốn cũng ít thấy lên tiếng.

Nhà cháu nghĩ nó chỉ mang lại giá trị giải trí thôi 😁
Xem tv các Xác hay và dễ quá nên các cháu tuyền về xin gia đình tát ấp cà phê... Qua 1 năm mất cả tỷ bạc tiền ngâu 😅

Diep1979

Xe container
Xem tv các Xác hay và dễ quá nên các cháu tuyền về xin gia đình tát ấp cà phê... Qua 1 năm mất cả tỷ bạc tiền ngâu 😅
Cháu lớn lên ở vùng biển toàn loại cá bự như megalodon FPT. Mấy con cá mập cỡ nhỏ này gặp các sếp nhà cháu thì chỉ vừa đủ một nhát cắn 😂

Bức tượng dưới khéo mua được cái nhà của cá mập 😁

Moriarty

Xe container
Đừng đổ tại các xác vì cả xã hội cũng xui các cháu khởi nghiệp.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Có thèng xác land, nhìn mặt đã thấy khó ưa, lại còn xui thanh niên đừng có cố mua nhà (đằng nào thanh niên cũng ít tiền, có xui mua họ cũng chịu) để tiền mà đầu tư vào mấy cái app tài chính đểu, vét của các cháo từ 50k :))
App gì thế cụ? Em hỏi để đi kể thôi. Chứ 50k cũng là một vấn đề cần suy nghĩ. :-s
Mấy App tài chính được bơm thổi kinh!
Không biết lành dữ thế nào

Về chuyện phông bạt em ko đồng tình với mấy anh này. Em cũng chưa xem chương trình này.

Còn việc các Doanh Nhân bị bắt em ko có ý kiến gì, vì ý kiến xong mình rất dễ trở thành hả hê công kích họ. họ sai họ chịu. Em vẫn tôn trọng họ vì họ đã từng là người tạo công ăn việc làm cho xã hội.

Chưa biết ngày mai đến lượt ai vướng lùm xùm cả. Vì cấu trúc XH nó quá phức tạp. Đã làm thì không ai mạnh mồm khẳng định mình trong veo được.

Em thấy: "chưa bao giờ đi tù dễ như bây giờ". Đến cửa quan mới thấy, cái loại sai về hoá đơn, sai về quan hệ kinh tế ngồi dài như xếp hàng đi khám bệnh. Có thoát được thì cũng nhũn người.

Những người làm Doanh Nghiệp đang phải trải qua giai đoạn cực kỳ nguy hiểm. Niềm tin bị bào mòn, không dám và không muốn làm nữa. Nhưng ko làm thì làm gì? Họ ko trả lời đc câu hỏi này, nên đành vừa làm vừa cầu nguyện cho kiếp con tin.

chanthat123

Xì hơi lốp
Cháu ngày xưa hay nói chuyện với 1 con cá mập. Anh em quý nhau lắm

Từ ngày vk ck nó trục trặc là cháu méo chơi cả 2 đứa nó nữa 🤣

Lâu lâu đăng tus chửi đểu 😏
Cháu biết vk ck nó đọc cả đấy 🤣

Cụ còn sân si lắm, hậm hực lắm

TRÂU VÀNG II

Xe tăng
Đọc báo nó đập vào mặt cụ ạ.
Thế là bị hoàn cảnh xô đẩy :))
Suy cho cùng họ đâu có gì tác động tới ta mà yêu với ghét. Nếu có thì chỉ vì bản năng của ta coi họ làm đối trọng để so sánh rồi nhận về sự xấu hổ. Xấu hổ sinh ra ghen gét và phản ứng tấn công

Quê bầm

Xe điện
Về chuyện phông bạt em ko đồng tình với mấy anh này. Em cũng chưa xem chương trình này.

Còn việc các Doanh Nhân bị bắt em ko có ý kiến gì, vì ý kiến xong mình rất dễ trở thành hả hê công kích họ. họ sai họ chịu. Em vẫn tôn trọng họ vì họ đã từng là người tạo công ăn việc làm cho xã hội.

Chưa biết ngày mai đến lượt ai vướng lùm xùm cả. Vì cấu trúc XH nó quá phức tạp. Đã làm thì không ai mạnh mồm khẳng định mình trong veo được.

Em thấy: "chưa bao giờ đi tù dễ như bây giờ". Đến cửa quan mới thấy, cái loại sai về hoá đơn, sai về quan hệ kinh tế ngồi dài như xếp hàng đi khám bệnh. Có thoát được thì cũng nhũn người.

Những người làm Doanh Nghiệp đang phải trải qua giai đoạn cực kỳ nguy hiểm. Niềm tin bị bào mòn, không dám và không muốn làm nữa. Nhưng ko làm thì làm gì? Họ ko trả lời đc câu hỏi này, nên đành vừa làm vừa cầu nguyện cho kiếp con tin.
Vẫn phải cố thôi chứ ko làm thì sống bằng gì hở cụ