[Funland] Điểm danh đội bóng "Phi đội gà bay"theo nhịp điệu lên nóc nhà,là bắt con gà nhà số 7!

riang153

Xe tăng
Mai quân số đủ chưa chủ tịt ơi
Iem chưa xem lại nhưng hình như là:
1.Riang
2.Leo
3.ThanhSon
4.SonTranvu
5.Mama
6.Car Lover
7.NguyenPhungNam
....còn mấy kụ nữa iem ko nhớ ạ!

Benaxjnk

Xe tăng
Lên lâu rồi, chờ mãi k thấy Na nên lại xuống r :))

Hqua thấy chủ tịt kêu bận mà e tiện đường qua đấy nên ghé vào xem sao. Rảnh thì đã ới a ngay, ah mà e chưa có số a, inbox e phát! Chất lượng cỏ ở đây k phải tốt nhất nhưng em nghĩ là ổn a ah.

dàn này toàn dây leo chứ j chủ tịt :))
Thế thì lại lên thôi

Benaxjnk

Xe tăng

Em thử tập up ảnh :D tập thể rục lào

troc9696

Xe tăng
tối mấy h đá chỉ tụt ơi,cho e xin sđ dường vào sân vs?

riang153

Xe tăng
tối mấy h đá chỉ tụt ơi,cho e xin sđ dường vào sân vs?
Tối nay 7h bóng lăn kụ nhé....kụ cứ phi thẳng vào ngõ 125 Trung Kính là đến sân bóng thôi ah....từ ngoài ngõ vào sân chắc chỉ hơn 100m thôi ah!

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

riang153

Xe tăng
Trận đấu tối nay có vài vấn đề cần rút kinh nghiệm, đang ngồi các với các kụ mà iem lại đau bụng quá nên không hầu chuyện đc các kụ nên xin về trước làm vài viên thuốc để đỡ làm mất vui của các kụ, mong các kụ thông cảm ah>Giờ làm vài viên thuốc yên yên cái bụng roài iem xin có vài ý kiến cùng các kụ ah:
- Thứ nhất là về cách góp ý của các thành viên trong đội bóng với nhau.Cụ thể là các kụ góp ý với kụ Sơn về cách nhắc nhở chiến thuật có phần hơi gay gắt của kụ với mọi người trong đội dễ tạo sự hiểu nhầm dẫn đến làm không khí trong đội không đc vui vẻ.Đa số các thành viên trình độ đều chưa phải là quá tốt nên tiêu chí hàng đầu của đội là ra mồ hôi.Thế nên ở 1 số tình huống các kụ rơi vào tình trạng lực bất tòng tâm nên Kụ Sơn cũng nên thông cảm và dành thời gian để các kụ đó dần khắc phục ah.Cá nhân iem thì thấy kụ Sơn nhiệt tình với đội nên cũng chỉ là nóng tính và quá thẳng tính thooi chứ cũng không có ý gì .( Cá nhân iem cũng vài lần đc kụ Sơn nhắc nhở, iem đá kém nên coi những lời góp ý đó làm động lực phấn đấu ah) Thế nên đề nghị kụ Sơn rút kinh nghiệm và các kụ khác thi đấu nhiệt tình hết mình hơn.
- Vấn đề thứ 2 iem xin đề cập là sự tự giác và ý thức tập thể của một số kụ có vấn đề nghiêm trọng.Đầu tiên là chuyện confirm tin nhắn của đội, các kụ dù đi được hay không đi được cũng nên dành chút thời gian thông báo tình trạng tham gia của cá nhân đến đội.Đó cũng là ý thức tối thiếu để tồn tại một tập thể.Tránh trường hợp các kụ nhận đc tin nhắn vài ngày rồi mới trả lời, tối đá bóng rồi sáng mới nhắn tin hoặc không nhắn tin rôi vẫn ra sân.Dẫn đến tình trạng không chủ động đc về nhân sự nên hôm thì không đủ người phải căng sức ra đá hoặc hủy lịch , hôm thì này hơn 1 đội ngồi ngoài.Thời gian tới kụ nào trục trặc không nhận đc tin của đội thì thông báo lại cho iem , còn kụ nào không confirm lại tin nhắn của đội quá 2 lần hoặc vài ngày sau mới trả lời tin thì iem xin phép rút số đt khỏi list của đội cho đỡ tốn quỹ ah!
- Vấn đề tiếp theo là chuyện thực hiện nghĩa vụ đóng góp tài chính với đội. Một số kụ không tự giác đóng góp quỹ của đội định kỳ và ngay cả các trận đấu giữa tuần. iem bất đắc dĩ trở phải làm công việc iem ghét nhất trên đời là đốc thúc người khác thực hiện đóng góp tài chính,Tiền phí sinh hoạt định kỳ thi iem thông báo và nhắc nhở trước hàng tháng nhưng cũng có vài kụ chưa đóng hoặc không bao giờ đóng nữa.Tiền đóng góp trận đấu giữa tuần thì iem cứ ứng tiền cá nhân hoàn thành nghĩa vụ với đội bạn rồi chỉ vài kụ chủ động gặp iem còn lại thì hoặc là iem phải nhắc nhở hoặc là rơi vào lãng quên( cá nhân iem nhớ thì không chỉ là 1 lân).Vấn đề tài chính tế nhị này iem nghĩ vốn dĩ không nên là khó khăn lớn nhất của đội Gà từ ngày thành lập vì ngay cả đến các đội Sinh viên họ cung không vậy.Trong đội có vài kụ nhiệt tình nhưng điều kiện mỗi người mỗi khác nên đội cũng đã thu phí theo cách hợp lý nhât, các kụ thường làm thủ môn thì đội cũng đã miễn thu quỹ.Khó khăn về ý thức hoàn thành nghĩa vụ tài chính như đội thì như vậy nhưng lịch đá các ngày thì vài kụ hôm chẵn cũng ko đc , ngày lẻ cũng không xong, sân này thì xa quá, sân kia thì không tốt.Cá nhân iem tham gia và đóng góp cũng như mọi người nhưng trách nhiệm sân bãi và các vấn đề khác chỉ nhàm mình iem thì khó cho bản thân iem quá ah.Iem hôm này thời tiết không đc tốt nên có điều gì nói không đúng mong các kụ thông cảm và góp ý dần dần ah.Cũng xin lỗi các kụ có tinh thần nhiệt tình xây dựng đội và luôn hoàn thành nghĩa vụ với đội phải nghe những chuyện không đâu thế này ah.Rất mong các kụ tham gia nhiệt tình và đóng góp để đội bóng ngày cang ổn định.Chúc các kụ ngủe ngon và có những giấc mơ đẹp ah!G9!

NguyenPhungNam

Xe tải
Tháng trước em báo nghỉ 1 tháng lo việc riêng nên chắc chủ tịt cũng xóa số em khỏi danh sách thông báo rồi, bắt đầu từ hnay e trở lại đội, tiền quỹ sẽ đóng đầy đủ theo quy định ah :)

troc9696

Xe tăng
e vừa về,hnay tt oi wa nên tính cũng oi theo tt,ea đá vs nhau xđ vui là chính có j ko phải thì góp ý nhẹ nháng ví ea mình ko fai trẻ con....chuyện hnay như vậy là .dứt o đây ko nói nữa,h e thấy nóng quá oi bức thật chúng ta phải làm j để hết nóng nhỉ,e nằm điều hòa mà ko vận động sáng chắc chắn ốm....hxhx

ThanhSon2003

Xe buýt
xí chỗ mai comment ! buồn ngủ quá òy.

Nói chung đội gà đang rất nhiều vấn đề - không khéo chả trụ được đến giỗ đầu !

troc9696

Xe tăng

Car Lover

Xe tải
Nằm mãi không ngủ được, dậy vào thớt tiện cho em chém tí.
1. Cảm ơn kụ Riang đã hết mình vì đội, cá nhân e rất cảm kích kụ làm cái việc k pải ai cũng muốn làm.
2. Mọi chuyện tranh cãi trên sân đến đây kết thúc, tất cả chỉ là nhắc nhở ae nhưng cũng nên có giới hạn. Mục đích của đa phần ae đội nhà là vui, khỏe để trẻ ra ạ.
3. E trình còi, thể lực kém đc cái em đam mê nên nhiều khi đá vì thích chứ k vì mục đích ăn thua. Các kụ hôm off quý mến bầu e làm Cap của đội iem xin cảm ơn. Nhưng nếu vẫn xẩy ra tình trạng như hnay em xin thôi ạ. Đa phần ae biết nhau qua cái thế giới ảo này, gặp nhau thấy hợp thì chơi k vì lợi ích gì. Em mong các kụ có sự tôn trọng nhau nhất định, Hà nội đang mưa nên kụ nào k vừa tai coi như gió bão đang về nhé.
Thân ái./.

Chỉnh sửa cuối:

saothangtam

Xe điện
Về nhà ăn cơm xong mệt tóa ngủ được lúc, lại thao láo xem Audi cup Car dậy pha sửa hử