[Funland] Điểm danh đội bóng "Phi đội gà bay"theo nhịp điệu lên nóc nhà,là bắt con gà nhà số 6!

piccolo

Xe buýt
Mỗi thành viên tham gia được là nhiệt tình quá đi rồi chứ Giang. Tháng 6 đã thông báo chủ tịt thời gian tới không tham gia được rồi mà, không thấy chủ tịt hồi âm lại nên em miễn ý kiến nhá, nay lại thông báo 800k/quý làm anh em trong đội hiểu nhầm đấy nhá :D.
Còn vụ tiền phạt hôm cụ cũng đến muộn đấy ạ, hôm mà định 50k không được thành 300k mội cụ phải không ợ, em là nhớ dai lắm đấy nhá :D
Em không hiểu ý cụ mấy, nói túm lại là trong quí này tính từ tháng này(7) cụ có tham gia được không ợ ?

riang153

Xe tăng
Mỗi thành viên tham gia được là nhiệt tình quá đi rồi chứ Giang. Tháng 6 đã thông báo chủ tịt thời gian tới không tham gia được rồi mà, không thấy chủ tịt hồi âm lại nên em miễn ý kiến nhá, nay lại thông báo 800k/quý làm anh em trong đội hiểu nhầm đấy nhá :D.
Còn vụ tiền phạt hôm cụ cũng đến muộn đấy ạ, hôm mà định 50k không được thành 300k mội cụ phải không ợ, em là nhớ dai lắm đấy nhá :D
Iem chưa hiểu ý kụ nhắm nhưng đt iem vẫn lưu mọi tin nhắn , cả tin nhắn kụ confirm tham gia rồi không đi đc và sau đó là tin nhắn xin nghỉ 1 tháng của kụ iem đều nhận đc Cả.Còn về vụ hôm trc iem đi muộn do chạy qua nhà kụ Trọc lấy bóng để các kụ phải chờ lâu thì ngay khi đến iem cũng nhận khuyết điểm và cũng đã hoàn thành việc nộp phạt 50k vào quỹ theo đúng quy định của đội đấy ah.Việc nộp quỹ đội bóng thì là nghĩa vụ của tất cả mọi ng để duy trì 1 đội bóng, iem cũng thực hiện như mọi ng, Kụ Anlaolao tuy chỉ đá vài trận nhưng vẫn thực hiện trách nhiệm 1 cách đầy đủ như mọi ng ah.Chứ bản thân iem cũng như các kụ tham gia với đội bóng đều có ý thức tuân thủ và tự nguyện chứ ai lại lập ra quy định để đốc thúc ng này , ng kia roài nhập nhèm này nọ thì chắc các kụ đội mình cũng không cần 1 ng như vậy tham gia đội bóng kụ nhỉ!Xin phép đây là lần đầu và cũng là lần cuối giãi bày những chuyện thế này với Kụ ah! Chúc kụ Vui!

Chỉnh sửa cuối:

VIT2000

Xe tăng
Iem chưa hiểu ý kụ nhắm nhưng đt iem vẫn lưu mọi tin nhắn , cả tin nhắn kụ confirm tham gia rồi không đi đc và sau đó là tin nhắn xin nghỉ 1 tháng của kụ iem đều nhận đc Cả.Còn về vụ hôm trc iem đi muộn do chạy qua nhà kụ Trọc lấy bóng để các kụ phải chờ lâu thì ngay khi đến iem cũng nhận khuyết điểm và cũng đã hoàn thành việc nộp phạt 50k vào quỹ theo đúng quy định của đội đấy ah.Việc nộp quỹ đội bóng thì là nghĩa vụ của tất cả mọi ng để duy trì 1 đội bóng, iem cũng thực hiện như mọi ng, Kụ Anlaolao tuy chỉ đá vài trận nhưng vẫn thực hiện trách nhiệm 1 cách đầy đủ như mọi ng ah.Chứ bản thân iem cũng như các kụ tham gia với đội bóng đều có ý thức tuân thủ và tự nguyện chứ ai lại lập ra quy định để đốc thúc ng này , ng kia roài nhập nhèm này nọ thì chắc các kụ đội mình cũng không cần 1 ng như vậy tham gia đội bóng kụ nhỉ!Xin phép đây là lần đầu và cũng là lần cuối giãi bày những chuyện thế này với Kụ ah! Chúc kụ Vui!
Hơ, hơ, vấn đề xem ra loằng ngoằng phết nhảy, thôi chủ tịt cứ làm theo cách em bẩu đi, đến thứ 2 khóa sổ, ko đủ đóng thêm, các cụ thành viên mới vào thì share còn các cụ cũ mà đi lại (trước đây chưa đóng tiền) thì cứ truy thu rồi share nhưng đi kèm là một khoản chi phí phạt (vì ko còn phơm lại cho chủ tịt khi còn cơ hội), ko lo thiếu người đâu, cần em gọi thêm quân cho. Mà lên DD huy động một tý là đầy ngay ý mà :D

nhq.arch

Xe container
Đơn giản ấy chứ có gì mà lòng vòng. E gửi tn riêng cho cụ giang là để khỏi ảnh hưởng khí thế sôi sục của các cụ. Khi nào em tham gia lại được sẽ thông báo. Còn khi không tgia được : cũng đã nt cụ giâng rồi mà.l, cũng thông cảm cụ gánh trách nhiệm đội nên nhiều việc. E confirm lại là e xin nghỉ quý này nhé. Còn tgia được là vì tinh thần fun và thể thao chujg thôi, chứ quỹ thì đương nhiên chơi phải đóng tiền khỏi bàn. Còn ko chơi được thì coi như góp vui ,fun là chính chứ nặng vấn đề xienf quá. He
Chúc các cụ chân cứng đá mềm nhá

Leo09351

Xe buýt
Chiều nay trà đá nguyễn xiển đê :))

nhq.arch

Xe container
Không biết cụ giang bóng bánh thế nào chứ như em áo thi đấu có cả vốc, đấy là áo đội bóng đá, chưa kể vợt, e khoe tí nên tinh thần đội bóng e là rất hiểu :D
Chứ với tinh thần online OF 1 lúc được 1 tá người thì đúng là lần đầu em mới tham gia kiểu này ợ, nên còn chậm tiến lắm, hehe.
Không tham gia được là em thông báo ngay chứ ạ, chứ lại để cụ giang thêm việc nhắc nhở làm gì. Đợt vừa rồi em tự thấy không tham gia được đầy đủ nên em xin nghỉ hẳn cho phải phép (đã đóng quỹ đầy đủ) trừ hôm xin nghỉ sát giờ bị phạt , có thế thôi ạ.
Hehe chứ vào thì dễ, xin nghỉ khó quá ạ :D

troc9696

Xe tăng
e có vài nhời ntn ạ:đội gà đc tập trug bởi các ae nhiệt tình thik bóng đá gồm nhiều lứa tuổi và ngành nghề kh nhau...để có đc ngày hnay e thấy các cán bộ hđ rất nhiệt tình(cán bộ phụ trách tdtt va cán bộ phụ trách mảng ăn chơi nhảy múa sướng ca hò vè)muốn duy trì đc tập thể thì phải có kinh phí,sự nhiệt tình của mỗi cá nhân vì tập thể.trong đội cũng có những ae cũng tham gia các môn tt kh nhưng đã đk đội thì nên bớt 1 phần công,của vì tập thể,nói thật cho dù có hay ko thì như cụ vit2000 nói vẫn có phương án duy trì...ae mình toàn là ng biết nghĩ nên theo e thì đừng để ng kh nghĩ nhiều vì 1vc rất nhỏ...e xin hết và ko nhận gạch vì nhà vừa xây xog

riang153

Xe tăng
Cả sáng đi làm chán quá nên quyết dình về nhà ngủ 1 giấc cho khỏe lấy sức tối đi đá bóng.Vừa nãy vừa về đến đúng cửa nhà thì vấp phải quả đá tảng này, tổng thiệt hại là 580k .Niềm vui của kẻ nhặt đc tiền cũng chính là nỗi buồn của người đánh rơi.Dù sao cũng "Xin cảm ơn Tình Yêu " và Campuchia niềm vui này với mọi ng....ôi cái số mình hay nhặt đc tiền thế chứ lị....chẳng có nhẽ mai nghỉ làm đi ...dạo....haizzz

Chỉnh sửa cuối:

saothangtam

Xe điện
Vấn đề ở đây là cả đội thống nhất được phương án đóng quỹ. Nếu đóng cả quý có bao nhiêu người ok đóng được, đóng theo tháng có bao nhiêu người đóng được. Thống nhất được số lượng rồi mới có phương án thực hiện tiếp

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Cả sáng đi làm chán quá nên quyết dình về nhà ngủ 1 giấc cho khỏe lấy sức tối đi đá bóng.Vừa nãy vừa về đến đúng cửa nhà thì vấp phải quả đá tảng này, tổng thiệt hại là 580k .Niềm vui của kẻ nhặt đc tiền cũng chính là nỗi buồn của người đánh rơi.Dù sao cũng "Xin cảm ơn Tình Yêu " và Campuchia niềm vui này với mọi ng....ôi cái số mình hay nhặt đc tiền thế chứ lị....chẳng có nhẽ mai nghỉ làm đi ...dạo....haizzz
Khao bia đê

riang153

Xe tăng
Kụ đợi tối iem đá bóng về xem có vấp phải quả đá tảng nào nữa không roài tổng kết mời các kụ luôn 1 thể cho nó hoành tá tràng ah!hihihii....
Tối nay các kụ ra sân đúng giờ và ho cao khẩu hiệu quyết tâm thắng lợi trở về nhá!

piccolo

Xe buýt
Kụ đợi tối iem đá bóng về xem có vấp phải quả đá tảng nào nữa không roài tổng kết mời các kụ luôn 1 thể cho nó hoành tá tràng ah!hihihii....
Tối nay các kụ ra sân đúng giờ và ho cao khẩu hiệu quyết tâm thắng lợi trở về nhá!
Mình GATO với ông nào nhặt đc tiền mà ko mới mình cafe