[Funland] Điểm danh đội bóng "Phi đội gà bay"theo nhịp điệu lên nóc nhà,là bắt con gà nhà số 6!

troc9696

Xe tăng
linh mai đá ở bk cụ nhé

VIT2000

Xe tăng
Vì tinh thần đội nhà, mai em sẽ tham gia ạ, mặc cho chân vẫn còn toe toét.

VIT2000

Xe tăng
Thôi chết, em quên, ngày mai giỗ bà nội Gấu, cả nhà hẹn về đấy buổi chiều tối rồi, thôi hẹn các cụ thứ 2. So sorry :D

sontranvu

Xe điện
Em chào các cụ ngày mới. Em đau mắt cá rồi. Tối không ai tranh goal của em đâu đấy.

NguyenPhungNam

Xe tải
Em chào các cụ ngày mới. Em đau mắt cá rồi. Tối không ai tranh goal của em đâu đấy.
Vâng, chào cụ :) chúc cụ sơn ngày mới vui vẻ!
Đc sự quan tâm và thông cảm chia sẻ của kụ Mama_angel quả là niềm vui lớn trong cái cuộc sống bộn bề.Tuy ít tuổi và ít nói nhưng hỏi đc mấy kụ đi làm về muôn hơn 7h tối nhưng vẫn đi đặt sân cho đội gà như kụ, còn về cuộc sống cơm áo gạo tiền thì trong đội mình iem và kụ Thắng ít tuổi chắc vẫn còn thua xa nhiều kụ trong đội minh.Không như vài kụ to mồm kụ chém gió thành bão nhưng khi cần thực hiện nghĩa vụ và trách nhiệm với đội bóng thì mất hút, tham gia theo kiểu vui thì chơi buồn thì nghỉ .Trời nóng, sẵn có xô nước nên iem hắt nước theo mưa với kụ Thắng cũng chỉ mong mọi người cùng góp sức để đội bóng dần ổn định có gì không phải mong các Kụ bỏ quá cho ah!
Em đồng ý với quan điểm là mọi người trong cùng đội bóng nên góp 1 phần công sức, chứ cụ riang "già yếu, mộng năng" thế sao đảm đương hết được :D Cũng theo nguyện vọng các cụ khác, em xin đề xuất 1 buổi off cafe vào ngày mai cho tiện ( vì cuối tuần nên cũng dễ gặp hơn, em thì mấy hnay đang trực trong bệnh viện trông ng nhà ốm nên chắc cũng phải mai ) để đội ta chia sẻ và phân công công việc rõ ràng, đề bạt thêm một vài cụ lên chức sắc mới để các cụ kiếm tí thu nhập :P Nếu ok thì các cụ cứ cho thời gian và địa điểm hợp lí để họp ạ.

nhq.arch

Xe container
Dạo này bận chút việc nhà, không tham gia được, ủn các cụ lên một đoạn :D

piccolo

Xe buýt

Em đồng ý với quan điểm là mọi người trong cùng đội bóng nên góp 1 phần công sức, chứ cụ riang "già yếu, mộng năng" thế sao đảm đương hết được :D Cũng theo nguyện vọng các cụ khác, em xin đề xuất 1 buổi off cafe vào ngày mai cho tiện ( vì cuối tuần nên cũng dễ gặp hơn, em thì mấy hnay đang trực trong bệnh viện trông ng nhà ốm nên chắc cũng phải mai ) để đội ta chia sẻ và phân công công việc rõ ràng, đề bạt thêm một vài cụ lên chức sắc mới để các cụ kiếm tí thu nhập :P Nếu ok thì các cụ cứ cho thời gian và địa điểm hợp lí để họp ạ.
Cụ đang ở viện nào thế ? bệnh tật người nhà thế nào ợ ?

riang153

Xe tăng
Dạo này bận chút việc nhà, không tham gia được, ủn các cụ lên một đoạn :D
Cụ cứ chuyển khoản đóng quĩ đầy đủ là được ợ :D
Quỹ đội 800k/quý +300k tiền phạt= 1100k.Mong sớm nhận đc hồi âm của kụ chứ tài khoản của iem nó mốc meo quá roài ah!

Kụ yên tâm, tối nay 1 vé vip cho kụ đã bao gồm tiền bo nhá!

Like Cmnl! Mai thứ 7 ngồi buổi sáng hoặc trưa tại 56 Phạm Huy Thông ( hồ Ngọc Khánh)thì thế nào các kụ nhỉ?

Benaxjnk

Xe tăng
Hello ngày mới các cụ!

VIT2000

Xe tăng
riang153;Like Cmnl! Mai thứ 7 ngồi buổi sáng hoặc trưa tại 56 Phạm Huy Thông ( hồ Ngọc Khánh)thì thế nào các kụ nhỉ?[/QUOTE nói:
Ngồi sáng đi cụ, mai trưa em bận rồi, mà chưa ngồi với các cụ bữa nào.

anlaolao

Xe buýt
Mai lão ra sân em chỉ cho cách chữa nhé :))
Tối nay phải tham dự hội thịt chó (một nồi ) của hội đồng hương NA nên k ra sân được . Chúc cụ và toàn đội Gà thi đấu vui vẻ là chính thắng thua mới là quan trọng !

riang153

Xe tăng
Chẳng hiểu gì ! Cụ Fim đâu vào giải thích hộ câu này xem nào .
Kụ 3F đâu...về thông ......ngôn cho kụ Anlaolao kìa!hihihi...
Tối nay có đúng 7 kụ tham gia nên những kụ naog đăng ký roài thì iem không nhận cancel nữa đâu nhé! Các kụ khác mà thu xếp đc thì tham gia với đội cho đủ nhân lực!Tks.

nhq.arch

Xe container
Quỹ đội 800k/quý +300k tiền phạt= 1100k.Mong sớm nhận đc hồi âm của kụ chứ tài khoản của iem nó mốc meo quá roài ah!
Mỗi thành viên tham gia được là nhiệt tình quá đi rồi chứ Giang. Tháng 6 đã thông báo chủ tịt thời gian tới không tham gia được rồi mà, không thấy chủ tịt hồi âm lại nên em miễn ý kiến nhá, nay lại thông báo 800k/quý làm anh em trong đội hiểu nhầm đấy nhá :D.
Còn vụ tiền phạt hôm cụ cũng đến muộn đấy ạ, hôm mà định 50k không được thành 300k mội cụ phải không ợ, em là nhớ dai lắm đấy nhá :D