[Funland] Điểm danh đội bóng "Phi đội gà bay"theo nhịp điệu lên nóc nhà,là bắt con gà nhà số 6!

riang153

Xe tăng
Chủ tịch làm cái sms nữa thông báo tới toàn thể các kụ để các kụ ấy được biết vì 1 số kụ k thường xuyên hoặc có việc trong thời gian này k vào nhà đọc được dẫn đến sót người. Sau khi nhận được thông báo mà không có phản hồi thì cứ đúng nghị quyết của đội thi hành kụ ạ, khỏi lăn tăn.
Dạ vưng...iem xin nghe theo nhời chỉ bảo của kụ, để lát qua giờ nghỉ trưa roài iem lại phiền các kụ mất công đọc tin nhắn của iem ah!Tks kụ Lover đáng êu ợ!hôm nào kụ cầm cờ cái món Nếch Tốp cho thay đổi không khí chút nhá!

Car Lover

Xe tải
Dạ vưng...iem xin nghe theo nhời chỉ bảo của kụ, để lát qua giờ nghỉ trưa roài iem lại phiền các kụ mất công đọc tin nhắn của iem ah!Tks kụ Lover đáng êu ợ!hôm nào kụ cầm cờ cái món Nếch Tốp cho thay đổi không khí chút nhá!
Ô thế hôm qua mát giời iem chém tí hóa ra thành thật hả, được thế thì hay quá. Thứ 6 đi khách các kụ thống nhất đi hnao đi rồi....lên nóc nhà nhóe.\:D/

saothangtam

Xe điện
Hehe cám ơn cụ, máu lửa vốn là phong cách của em thời còn trai trẻ, bây giờ già rồi mông nặng rồi nên giữ trọng tâm ko còn tốt nữa hị hị, thôi rút kinh nghiệm, lần sau phải cho cụ trọc tung lên trời, mình vẫn còn hiền quá :D
Vod cho tinh thần nhiệt tình của cụ. Có tí đỏ đỏ ló mới máu :-bd

riang153

Xe tăng
Ô thế hôm qua mát giời iem chém tí hóa ra thành thật hả, được thế thì hay quá. Thứ 6 đi khách các kụ thống nhất đi hnao đi rồi....lên nóc nhà nhóe.\:D/
Dạ vưng....tính iem nó ham vui nên hôm tới cũng phải mô kích các kụ kia xem thế nào ah!
Có kế hoạch đi khách chưa chủ tịt =P~
Iem vưỡn đang đợi kụ Vit Contac lại với đội bên kia xem thế nào mà vưỡn chưa thấy gì ah!

Car Lover

Xe tải
Có vụ gì đới Car, Hóng phát :(|)
Hôm qua sau khi đá bóng, ae ra đàm đạo trà đá vỉa hè hóng gió nghe nhạc chùa từ Nếch tốp iem nảy ra ý tưởng các kụ nhà mình làm nguyên bộ đồng phục GFC vào đó quẩy kụ ạ. Kụ có lên nóc nhà với bọn iem k?\:D/

VIT2000

Xe tăng
Dạ vưng....tính iem nó ham vui nên hôm tới cũng phải mô kích các kụ kia xem thế nào ah!

Iem vưỡn đang đợi kụ Vit Contac lại với đội bên kia xem thế nào mà vưỡn chưa thấy gì ah!
Báo cáo chủ tịch, khách không đồng ý giao hữu vì họ cũng đông quân và hôm đấy họ cũng chia đội đá giống mình, thuyết phục ko được. Nên chủ tịch chủ động tìm đối khác nhé. Xin lỗi cả nhà.

Benaxjnk

Xe tăng
Các cụ chuẩn bị đổi sân ạ :D

saothangtam

Xe điện
Hôm qua sau khi đá bóng, ae ra đàm đạo trà đá vỉa hè hóng gió nghe nhạc chùa từ Nếch tốp iem nảy ra ý tưởng các kụ nhà mình làm nguyên bộ đồng phục GFC vào đó quẩy kụ ạ. Kụ có lên nóc nhà với bọn iem k?\:D/
Thế thì kinh òi :-ssTrong đó có trà đá không nhể

NguyenPhungNam

Xe tải
Đợt này em báo cáo các cụ là xin nghỉ 1 tháng để lo công việc và một số việc riêng, thu xếp xong thì em trở lại ngay ah :) chúc các cụ đá ngày càng thăng hoa, " lên nóc nhà " suốt nhé ;;)

riang153

Xe tăng
Đợt này em báo cáo các cụ là xin nghỉ 1 tháng để lo công việc và một số việc riêng, thu xếp xong thì em trở lại ngay ah :) chúc các cụ đá ngày càng thăng hoa, " lên nóc nhà " suốt nhé ;;)

Sớm trở lại lợi hại hơn xưa ku nhá!

Car Lover

Xe tải
Số tk chủ tịt ở dưới kìa, chú làm nhiệm vụ đê...:)):))

piccolo

Xe buýt
Các cụ lại định đổi sang Top ợ ?

riang153

Xe tăng
Các cụ lại định đổi sang Top ợ ?
Dạ vưng...đang lập đội để off cuối tuần đều đều cuối tuần ở Top kụ ah!Tay chân kụ vậy có bay đc hông?
nhất trí ah!

:)) tha cho em đi, dù sao em cũng nhỏ tuổi nhất đội mà
Kụ chưa phải nhỏ tuổi nhất đâu nhá....nộp tiền đi....hihihii....
Mai đá với Bảo Hiểm không các cụ
Đến giờ thì chưa ai confirm đá đc T4 cả trừ kụ mà khả năng là thứ 6 thoai ah>Để iem đợi mọi ng reply xem thế nào roài có gì iem thông báo sau !