[Funland] Điểm danh đội bóng "Phi đội gà bay"theo nhịp điệu lên nóc nhà,là bắt con gà nhà số 5!

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Cụ nói thế, anh em đang bắt đầu quen chân vào guồng thì lác đác có cụ nghỉ làm mất tinh thần anh em. Một người có thể thành lập rất dễ nhưng để duy trì phải có nhiều người cùng chiến chứ. Haaaiiiiizzzz b-(
E cũng day dứt lắm cụ ợ :((

AnhhoangSu

Xe điện
Cụ nói thế, anh em đang bắt đầu quen chân vào guồng thì lác đác có cụ nghỉ làm mất tinh thần anh em. Một người có thể thành lập rất dễ nhưng để duy trì phải có nhiều người cùng chiến chứ. Haaaiiiiizzzz b-(
Có con rồi nên tg cũng eo hơn nhiều cụ nhỉ:), hồi mẹ em đẻ con em gái tý nhiu cũng vậy. Nhiều khi ở nhà giúp mẹ chăm cho nó xong cũng chẳng buồn đi pes hay halflife nữa:D. Đá bóng thế này giờ giấc tuyền vào 3 tiếng chiều tối thì lại càng vật cho các cụ mới có baby:)

saothangtam

Xe điện
Ý cụ Film thì con cái không phải vấn đề. Nhà cụ ấy thoải mái con gà mái luôn (Iem dự thế) Chắc còn ủ mưu gì đấy thôi. Chẹp

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

riang153

Xe tăng
Có con rồi nên tg cũng eo hơn nhiều cụ nhỉ:), hồi mẹ em đẻ con em gái tý nhiu cũng vậy. Nhiều khi ở nhà giúp mẹ chăm cho nó xong cũng chẳng buồn đi pes hay halflife nữa:D. Đá bóng thế này giờ giấc tuyền vào 3 tiếng chiều tối thì lại càng vật cho các cụ mới có baby:)
Chú chưa vợ mà cứ như là .... nhỉ.......đá bóng hay thể thao để có sức khỏe ko có nghĩa là ko có trách nhiệm với gia đình ngay cả khi vừa có F1, có sức khỏe mới làm gì đc thì làm nhé.Chú ít thể thao và thần thánh hóa gấu tương lai nên nhầm cơ bản roài.

piccolo

Xe buýt
Chú chưa vợ mà cứ như là .... nhỉ.......đá bóng hay thể thao để có sức khỏe ko có nghĩa là ko có trách nhiệm với gia đình ngay cả khi vừa có F1, có sức khỏe mới làm gì đc thì làm nhé.Chú ít thể thao và thần thánh hóa gấu tương lai nên nhầm cơ bản roài.
Khi nào baby đc 6 tháng là ok ngay mà.

AnhhoangSu

Xe điện
Em chưa vợ thật nhưng chuyện chăm sóc, bế ẵm trẻ nhỏ em tự tin là hơn khối các cụ/mợ trong này:). Qua 3 lần chăm trẻ (em gái, 2 nhóc của bà chị) thì em cũng hiểu từ a-z cái khó khăn, vất vả khi mới có con nó ntn. Có thể do hồi mẹ em đẻ thì ông bà em cũng chẳng giúp đỡ đc nhiều vì đã già, con em gái quấy nên chăm sóc cũng vất vả hơn nhiều cụ ở đây, nhưng chung quy thì chẳng có gđ nào là ko nheo nhóc mỗi khi có baby, chưa kể cái cảm giác lúc nào cũng muốn bế nó:).

Về chuyện gấu tl của em, có thể có nhiều cụ cười em là 1 sói sợ vợ trong tl, vậy cũng đúng vì hiện tại em sợ gấu thật:D. Còn chuyện thần thánh ntn thì em nghĩ chắc chẳng có đâu vì em sợ thì sợ thật nhưng vẫn chưa đến mức mù quáng đâu ạ :P

Chỉnh sửa cuối:

piccolo

Xe buýt
Em chưa vợ thật nhưng chuyện chăm sóc, bế ẵm trẻ nhỏ em tự tin là hơn khối các cụ/mợ trong này:). Qua 3 lần chăm trẻ (em gái, 2 nhóc của bà chị) thì em cũng hiểu từ a-z cái khó khăn, vất vả khi mới có con nó ntn. Có thể do hồi mẹ em đẻ thì ông bà em cũng chẳng giúp đỡ đc nhiều vì đã già, con em gái quấy nên chăm sóc cũng vất vả hơn nhiều cụ ở đây, nhưng chung quy thì chẳng có gđ nào là ko nheo nhóc mỗi khi có baby, chưa kể cái cảm giác lúc nào cũng muốn bế nó:).

Về chuyện gấu tl của em, có thể có nhiều cụ cười em là 1 sói sợ vợ trong tl, vậy cũng đúng vì hiện tại em sợ gấu thật:D. Còn chuyện thần thánh ntn thì em nghĩ chắc chẳng có đâu vì em sợ thì sợ thật nhưng vẫn chưa đến mức mù quáng đâu ạ;p
Lại 1 người nữa giống như ai, hô hô

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Đi ngụ hết đê, đến giờ lên chuồng roài, e vừa lướt qua thớt đang hót hòn họt nói về vụ của cụ Cuongga, vui phết :D

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn