Đĩa mỳ Ý đặc biệt

Trạng thái
Thớt đang đóng

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Những thứ văn chương nhạt nhẽo này mà được các Cụ - Mợ đọc nổi.

Thảo nào bao nhiêu thread hay , bao nhiêu thành viên lập chủ đề tử tế chẳng muốn quay lại.

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
:)) Chú thốt ra câu nào thì những comment sau lại mâu thuẫn với còm trước và chú tự vả vào mồm mình luôn!
Chú bảo AE đổi phận là nữ nhi vì ủy mị, dễ xúc động...Còn chú lại dễ bị ám ảnh bởi 1 cậu bé dù chú ở bất kỳ đâu! Tố sư nhà chú xin phép chửi thẳng vào mặt chú nhé!
Cái mọi người đang tôn vinh nó là lòng trắc ẩn, cái tình người trong cốt tuyện. Chứ chú nghĩ ai cũng ngu như chú à mà k phân biệt đc quảng cáo hay marketing có trong đó?
:)) :)) :)) :)) :)) .
[ Vẫn còn nhiều nhựa lắm...]
Haha em là Mợ à và em đọc còn biết đâu là thứ văn chưởng rẻ tiền vay mượn cảm xúc.
Chuyện bịa lại còn bịa kém cỏi mà các CỤ vẫn còn xúc động em quá nể :D

nokia8310i

[Tịch thu bằng lái]
Haha em là Mợ à và em đọc còn biết đâu là thứ văn chưởng rẻ tiền vay mượn cảm xúc.
Chuyện bịa lại còn bịa kém cỏi mà các CỤ vẫn còn xúc động em quá nể :D
Chắc cụ ý biết rõ mợ đấy, thấy khảng định mợ nhiều nước lắm.. à nhiều nhựa lắm cơ mờ. :))

TPS

Xe điện
Sáng hôm qua giám đốc bên em ra ngoài mang về 1 chị bán hàng rong. Thấy bảo đang uống cafe thấy chị ấy đi qua khóc nhờ mua hàng hộ, bố chị ấy mất đột xuất. Hàng thì còn nhiều quá.
Anh ấy dẫn về để cả cơ quan mua ủng hộ giúp.

TPS

Xe điện
Sáng hôm qua giám đốc bên em ra ngoài mang về 1 chị bán hàng rong. Thấy bảo đang uống cafe thấy chị ấy đi qua khóc nhờ mua hàng hộ, bố chị ấy mất đột xuất. Hàng thì còn nhiều quá.
Chị ấy bán quả đào các cụ mợ ạ, 30k 1 kg. Giá không phải chặt chém gì cả. Quả chua chua, để ngâm nước đào thì ngon, ăn thì người thích ngọt sẽ không ưa.
Đấy. Nếu chữ ký của em mà rao bán đào thì em có bị ăn chửi không ạ?
Anh chủ resort kể câu chuyện xúc động, có bát mỳ Ý ngon đã ăn chửi. Nếu tả bát mỳ Ý ngon như thế nào, nấu thế nào để ngon chắc là sẽ ăn chửi vỡ cả đầu vì tội PR trá hình.

nokia8310i

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện của cụ giống mô típ nhiều chuyện hài.
...tiếp theo sẽ là mấy người cơ quan kể chuyện với người quen và được biết thêm chị ý chắc có đến chục bố, mỗi ngày mỗi vùng mất 1 bố.
Hay mấy bạn trẻ hết xăng trên đường cũng thế, ngày nào vẫn cung đường ý vẫn km ý, bạn trẻ lại hết xăng. :D
Em mà gặp em cho hẳn tiền thay bình xăng mới luôn chứ cho tiền đổ xăng mai lại thủng bình thoai. :)) :))

Chu An

Xe điện
Viết thật nhạt và đặc biệt là không có kiến thức về Mỳ Ý nấu ra sao để mô tả chỉ biết tả mỗi từ Ngon...
Thật ở VN đến quán Láng Hạ đầu tiên nấu Mỳ Ý cũng chẳng chuẩn.

Viết không có kiến thức đưa vào văn chương nên mô tả món ăn Thuần Việt
Em vẫn vodka theo thói quen dù rằng muốn nhắn mợ là lần này mợ không đúng 1 tẹo nào.

minhhai985

Xe lăn
...tiếp theo sẽ là mấy người cơ quan kể chuyện với người quen và được biết thêm chị ý chắc có đến chục bố, mỗi ngày mỗi vùng mất 1 bố.
Hay mấy bạn trẻ hết xăng trên đường cũng thế, ngày nào vẫn cung đường ý vẫn km ý, bạn trẻ lại hết xăng. :D
Em mà gặp em cho hẳn tiền thay bình xăng mới luôn chứ cho tiền đổ xăng mai lại thủng bình thoai. :)) :))
Sống giữa nhiều ông say, tỉnh quá ko tốt đâu cụ :D

TPS

Xe điện
Em không tin chuyện ấy đâu cụ. Đào giá 30k 1 kg không phải là giá chặt chém. Cái xe đào đấy được bao nhiêu cân đào đâu, với giá ấy chị ấy ngồi 1 buổi cũng bán hết.

TPS

Xe điện
Sống giữa nhiều ông say, tỉnh quá ko tốt đâu cụ :D
Chúng ta có thể kiểm chứng ngay trên otofun. Công ty em ở khu Hà Đông. Xem có cụ mợ nào kể chuyện gặp người hàng rong nhờ mua hộ giúp hàng để về đám tang bố trong vòng 1 tháng trước và sau hôm nay không?

Grandis 2005

Xe điện
Các cụ mợ đọc để ngẫm, để tịnh tâm, để lạc quan, để có thêm niềm tin vào cuộc sống... Hay các cụ mợ đọc xong thì để lao vào cấu xé, công kích lẫn nhau?!
Mẫu chuyện ngắn nhưng dù sao cũng truyền tải thông điệp tốt cho cuộc sống! Nhưng đọc comment của một số cụ mợ lại mang đến cảm xúc trái ngược!? Đáng tiếc...

TPS

Xe điện
Các cụ mợ đọc để ngẫm, để tịnh tâm, để lạc quan, để có thêm niềm tin vào cuộc sống... Hay các cụ mợ đọc xong thì để lao vào cấu xé, công kích lẫn nhau?!
Mẫu chuyện ngắn nhưng dù sao cũng truyền tải thông điệp tốt cho cuộc sống! Nhưng đọc comment của một số cụ mợ lại mang đến cảm xúc trái ngược!? Đáng tiếc...
Nick của cụ chủ thớt trước khi có màu tím đã từng lập 1 topic nhờ cccm of mua hành tỏi Lý sơn ủng hộ 1 cậu bị liệt tới ngang ngực trong 1 lần lặn biển. Hồi đó chữ ký chưa có Santa Villas, cụ ấy không bị ăn chửi.
Trước hoặc sau đấy cụ ấy có kể chuyện đi mua hoa, hình như có người già ngã hay xô đổ phong lan nhưng người bán không bắt đền, cụ ấy tới hỏi mua tất cả chỗ lan đấy (bài này có cả ảnh chụp). Bài đó cũng không bị chửi vì nick chưa có màu tím. Otofun hình như bị bệnh kỳ thị màu tím. Em fun cho nhẹ nhàng.

Khánh Ngọc

Xe container
Sao Chã ko bem luôn đi. Nói nhiều mà làm gì?

Grandis 2005

Xe điện
Nick của cụ chủ thớt trước khi có màu tím đã từng lập 1 topic nhờ cccm of mua hành tỏi Lý sơn ủng hộ 1 cậu bị liệt tới ngang ngực trong 1 lần lặn biển. Hồi đó chữ ký chưa có Santa Villas, cụ ấy không bị ăn chửi.
Trước hoặc sau đấy cụ ấy có kể chuyện đi mua hoa, hình như có người già ngã hay xô đổ phong lan nhưng người bán không bắt đền, cụ ấy tới hỏi mua tất cả chỗ lan đấy (bài này có cả ảnh chụp). Bài đó cũng không bị chửi vì nick chưa có màu tím. Otofun hình như bị bệnh kỳ thị màu tím. Em fun cho nhẹ nhàng.
Nên chăng các cụ lập hẳn một thớt mổ xẻ căn bệnh kỳ thị này xem sao!? Biểu hiện “trào ngược” thần kinh kiểu như cụ kể ở trên thật rất quan ngại

cusao

Xe lăn
Viết thật nhạt và đặc biệt là không có kiến thức về Mỳ Ý nấu ra sao để mô tả chỉ biết tả mỗi từ Ngon...
Thật ở VN đến quán Láng Hạ đầu tiên nấu Mỳ Ý cũng chẳng chuẩn.

Viết không có kiến thức đưa vào văn chương nên mô tả món ăn Thuần Việt
Làm ô uế cả bầu không gian ....

present

Xe điện
Híc, cay hết sống mũi rồi! RIP cháu bé :(

Trạng thái
Thớt đang đóng