Địa điểm nào rửa VỢ HAI ngon, cẩn thận, yên tâm... ở HN ??

anhnta

Xe hơi
các cụ sang nhà cụ vòi mà rửa. có khi còn có cả cà fê miễn phí ấy chứ. mỗi phải qua cầu.

venza235

Xe máy
em làm trên Nội bài nên em rửa xe trên này quên rồi,ng ta rửa rất là sạch và tỉ mỉ,lần nào rửa cũng phải đến 1 tiếng đồng hố các bác ạ...nếu vắng khách mà rửa xong xe mình rồi,ng ta còn ngồi nhể từng viên sỏi dính vào bánh xe luôn ý :))

Luu Lehong

Xe container
ở đô thị Trung hoà Nhân chính, ngoài 2 chỗ dở hơi là Sông Hồng ( trên đường Lê Văn Lương) và chỗ cái nhà bỏ hoang trung tâm CNTT của Bộ Viễn Thông,
các bác có biết chỗ nào rửa xe tốt không ạ.
Em toàn rửa ở Song Long 71 Lê Văn Lương! 30K một lần, chất lượng chấp nhận được! ( Em tính cẩn thận nên vẫn kỳ vọng như ý mình thì cần phải tốt hơn)! Tùy đánh giá của các bác khác!:6::6::6:

phuongcmo

Xe đạp
Các chú các bác chắc chưa đến Báo Đỏ Auto Care nhỉ!!!!!!!!!!

Số 4 - Ngõ 37 trần quốc hoàn nhé! sạch sẽ thì đừng hỏi, giá 2-30k; mà ngồi còn được úm cốc cafe hoặc lipton mất xừ của nó 10k roài, đọc báo doanh nhân, marketing, otoxemay nữa... mà khách hàng mới đặc biệt là anh em otofun thường còn được free rửa xe ý. Có mấy bác Santafe club - bác Lưu chủ tịch, bác Bảo bds, bác Hải bộ y tế...em gặp suốt ở đấy còn j!!! Báo Đỏ toàn free anh em Of nhỉ nên các bác đến đó mà rửa, cũng làm sonax, 3m:101:

aotim

Xe container
Số 4 - Ngõ 37 trần quốc hoàn nhé! sạch sẽ thì đừng hỏi, giá 2-30k; mà ngồi còn được úm cốc cafe hoặc lipton mất xừ của nó 10k roài, đọc báo doanh nhân, marketing, otoxemay nữa... mà khách hàng mới đặc biệt là anh em otofun thường còn được free rửa xe ý. Có mấy bác Santafe club - bác Lưu chủ tịch, bác Bảo bds, bác Hải bộ y tế...em gặp suốt ở đấy còn j!!! Báo Đỏ toàn free anh em Of nhỉ nên các bác đến đó mà rửa, cũng làm sonax, 3m:101:
Ô free thì các bác ấy hết cả kinh doanh ah. Em làn ngày gần đó mà chưa qua bao giờ cả, chỉ qua Trung dũng gần đó bia thôi (b)

phuongcmo

Xe đạp
Ô free thì các bác ấy hết cả kinh doanh ah. Em làn ngày gần đó mà chưa qua bao giờ cả, chỉ qua Trung dũng gần đó bia thôi (b)
Free từng đợt! Các chú ấy kih doanh nhiều cái chứ rửa xe chắc có mà ăn cám. check lại thong tin là thấy tháng 10 -thang 11 free Of đấy. Nhưng đội đấy làm sạch, mà ngồi úm lipton, doc báo dn ..thì thoải mái. (b)

vipbin

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
protexvn.com

aotim

Xe container
Free từng đợt! Các chú ấy kih doanh nhiều cái chứ rửa xe chắc có mà ăn cám. check lại thong tin là thấy tháng 10 -thang 11 free Of đấy. Nhưng đội đấy làm sạch, mà ngồi úm lipton, doc báo dn ..thì thoải mái. (b)
Dư này phải qua đó xem sao nhỉ? Không biết chỗ đó đánh bóng hết bao nhiêu các bác có biết kh ạ? (b)

trienchieu12

Xe tăng
Hình như 8-900k bác ợ,em rửa xe ở đó 1 lần, 25k, chất lượng rửa xe chấp nhận được

Tây Thi

Xe đạp
Trung Tâm Chăm sóc Ô Tô Báo Đỏ, số 4 ngõ 37 Trần Quốc Hoàn ! Với các dvu chăm sóc xe hơi chuyên nghiệp:
_Đánh bóng bằng hoá chất SoNax,3M
_Rửa xe công nghệ cao
_Giặt và bảo dưỡng nội thất
_Phủ NaNo Diamon Fusion cho kính
_Tẩy nhựa,mốc,cao su
_Hàn kính bằng công nghệ Delta Kits
_Rửa bảo dưỡng máy chống gỉ
_Dán Phim cách nhiệt
_Phủ Nano chống xước cho Xe

Lúc nào có thời gian mời các bác qua Báo Đỏ ( số 4, ngõ 37 Trần Quốc Hoàn, Cầu giấy ) làm dịch vụ và rửa xe nhé! bên em đảm bảo về chất lượng và giá cả cho các bác. Giá bên em niêm yết cho toàn bộ khách hàng tại trung tâm!

Tây Thi

Xe đạp
bên em đánh bóng và làm mới sơn xe 3 bước bằng hóa chất Sonax, giá tùy theo xe bao nhiêu chỗ nhưng =<650k bác nhé! :)
Có vấn đề gì cần tư vấn bác có thể alo trực tiếp cho em; Kiên : 0989 336 459

Manzzo

Xe hơi
ôi, cái này thì vô vàn lắm, thi thoảng E rửa ở Quốc Oai nhà E cũng chỉ có 20k, mà nhiệt tình thì thôi rồi, cẩn thận thì thôi rồi, chỉ mỗi tội k biết nó dùng hoá chất gì cho vợ hai nhà mình nữa, đây mới là vấn đề đáng lo...:D

TogetherWeChia

Xe hơi
Các bác đi lên trên khu phố cổ hay rửa chỗ nào? Trước tôi hay rửa ở Liên Trì. Dạo này chuyển chỗ làm nên cũng ít qua, hôm nọ qua đó có chút việc định ghé vào hàng đầu tiên để rửa, nhưng đông quá nên ghé vào hàng thứ 2(ngay ngã tư Liên trì - Nguyễn Gia Thiều). Thợ rửa bằng xà phòng lấy ở trong xô, không bọt biếc gì cả, thế mà rửa xong (xe 4 chỗ) nó chơi cho 40K :'(. Mình thấy lạ hỏi chú chủ sao trước 25K giờ lên kinh thế, nó trả lời ráo hoảnh: nước lên cao anh ạ :77:. Các cụ qua đây cẩn thận chỗ này.

anhneu

Xe hơi
Các cụ ở gần khu Mỹ Đình qua Tiến Thành sau lưng The Manor mà rửa, 25 nghìn 1 phát nhé, còn nếu bác chỉ rửa ngoài không hút bụi thì 15 nghìn. Ở đấy rất đồng và làm rất cẩn thận.

ModKing

Xe tải
Em toàn rửa ở dốc Minh khai(b)

Manzzo

Xe hơi
Các bác đi lên trên khu phố cổ hay rửa chỗ nào? Trước tôi hay rửa ở Liên Trì. Dạo này chuyển chỗ làm nên cũng ít qua, hôm nọ qua đó có chút việc định ghé vào hàng đầu tiên để rửa, nhưng đông quá nên ghé vào hàng thứ 2(ngay ngã tư Liên trì - Nguyễn Gia Thiều). Thợ rửa bằng xà phòng lấy ở trong xô, không bọt biếc gì cả, thế mà rửa xong (xe 4 chỗ) nó chơi cho 40K :'(. Mình thấy lạ hỏi chú chủ sao trước 25K giờ lên kinh thế, nó trả lời ráo hoảnh: nước lên cao anh ạ :77:. Các cụ qua đây cẩn thận chỗ này.
Cụ ơi, sao cụ lại để ng ta dùng omo mà rửa cho cụ thế, cụ phải ngó coi nó rửa bằng cái gì rùi mới cho nó rửa chứ, cụ nên theo các cụ trên OF, toàn mua chai xà bông rửa xe chuyên dụng cầm theo cho bên cửa hàng nó rửa. Nó tính phí có như dùng omo của nó thì mình chịu bỏ ra ít tiền mua chai chuyên dụng mang theo cũng an tâm. Mình sướng mà nó lại càng sướng, k hao tổn omo nhà nó mà vẫn lấy công như thế.

Để E hầu các cụ chuyện này nhé. Ông bạn E mua venza được 20 ngày, sau đó thấy sao mới đc 20 ngày mà nước sơn đã xước xát (mặc dù E có hỏi Bác có đụng chạm vào đâu k mà ra nỗi này, Bác ấy bảo k đụng chạm tí gì). Sau đó chắc tiếc của, Bác ấy đem đi làm nano sơn. Đến hãng làm nano sơn, thì Bác ấy hỏi xe mới đi đc 20 ngày có phải đánh bóng sơn gì k. Họ bảo xe mới k phải làm gì đâu. Hóa ra, đến lúc rửa xe xong, nhìn lại sơn, họ mới nhìn thấy hàng chục vết xước. Ôi, E đi cùng Bác ấy mà đến sốt cả ruột chờ họ đánh pát mãi mà vẫn còn vết xước.

Hóa ra nguyên nhân là gì các cụ biết k ? Là do Bác nhà E tiện đâu rửa xe đó, bên cửa hàng nào rửa k chuyên nghiệp là nó k có vòi phun nước để làm sạch cát và bụi bẩn, mà nó nhúng bọt vào cả xô nước, rồi cứ thế lau lên xe. Cát dính vào bọt lại nhúng vào xô, rồi cát lại lên xe. Các cụ bảo như thế có đúng là chà xát cát lên vỏ sơn k, thế mới đau chứ, thảo nào nó chẳng xước sơn. :'(
Mấy cửa hàng rửa xe ở VN là hay thế lắm, các cụ chú ý nhé. Các cụ đi đâu nhớ vào chỗ uy tín mà rửa.

hogwartmagic

Xe buýt
Cụ ơi, sao cụ lại để ng ta dùng omo mà rửa cho cụ thế, cụ phải ngó coi nó rửa bằng cái gì rùi mới cho nó rửa chứ, cụ nên theo các cụ trên OF, toàn mua chai xà bông rửa xe chuyên dụng cầm theo cho bên cửa hàng nó rửa. Nó tính phí có như dùng omo của nó thì mình chịu bỏ ra ít tiền mua chai chuyên dụng mang theo cũng an tâm. Mình sướng mà nó lại càng sướng, k hao tổn omo nhà nó mà vẫn lấy công như thế.

Để E hầu các cụ chuyện này nhé. Ông bạn E mua venza được 20 ngày, sau đó thấy sao mới đc 20 ngày mà nước sơn đã xước xát (mặc dù E có hỏi Bác có đụng chạm vào đâu k mà ra nỗi này, Bác ấy bảo k đụng chạm tí gì). Sau đó chắc tiếc của, Bác ấy đem đi làm nano sơn. Đến hãng làm nano sơn, thì Bác ấy hỏi xe mới đi đc 20 ngày có phải đánh bóng sơn gì k. Họ bảo xe mới k phải làm gì đâu. Hóa ra, đến lúc rửa xe xong, nhìn lại sơn, họ mới nhìn thấy hàng chục vết xước. Ôi, E đi cùng Bác ấy mà đến sốt cả ruột chờ họ đánh pát mãi mà vẫn còn vết xước.

Hóa ra nguyên nhân là gì các cụ biết k ? Là do Bác nhà E tiện đâu rửa xe đó, bên cửa hàng nào rửa k chuyên nghiệp là nó k có vòi phun nước để làm sạch cát và bụi bẩn, mà nó nhúng bọt vào cả xô nước, rồi cứ thế lau lên xe. Cát dính vào bọt lại nhúng vào xô, rồi cát lại lên xe. Các cụ bảo như thế có đúng là chà xát cát lên vỏ sơn k, thế mới đau chứ, thảo nào nó chẳng xước sơn. :'(
Mấy cửa hàng rửa xe ở VN là hay thế lắm, các cụ chú ý nhé. Các cụ đi đâu nhớ vào chỗ uy tín mà rửa.
Chuẩn không cần chỉnh bác ợ! Chúc bác năm mới vạn sự như ý!(b)

alo_club

Xe buýt
Em hay rửa ở Nguyên Chí Thanh, chỗ gần ngã tư Daewoo, 25k một phát, hút bụi thêm 10k. Nói chung cũng sạch, nhưng hôm nào mà đông thì bẩn đừng hỏi :))

lolotica

Xe điện
Tôi ở gần chợ Bưởi, các cụ cho hỏi ở quanh đó có chỗ nào rửa xe mà có cả cầu để rửa được gầm không??