Địa chỉ sơn xe hợp lý

sonkts

Đi bộ
Em định mang vợ 2 đi sơn tút lại vài chỗ xước và lõm. Các cụ mách em địa chỉ ga ra sơn được và giá cả hợp lý ạ. Em định sơn tút xong vỏ rồi mua lại cái bảo hiểm thân vỏ + cháy nổ cho yên tâm với cái thời buổi loạn lạc chuột chít # thiên vợ 2 thì tèo ợ

anvm

Xe điện
Website
www.xehanoi.vn
tuỳ theo đẳng cấp xe

cực xịn như bentley , Mer S thì em vẫn làm ở Tùng Hiệp ,( đúng Gầm Cầu Vĩnh Tuy ,giao cắt đê nguyễn khoái )

Innova làm chỗ khác

xe cỏ làm chỗ khác

sonkts

Đi bộ
xe em xe cỏ thui ạ. trị giá hiện giờ chỉ 1/2 tỉ. dư mà cụ khoe vợ 2 khéo nhợ.Thanhk cụ

ELX1.3

Xe buýt
Theo e cụ SonKTS cứ làm cái bảo hiểm đi, hoặc ra chỗ garage nào định làm vỏ thì bảo nó gọi bảo hiểm đến ký, xong chụp ảnh, cụ làm bảo hiểm sẽ thanh toán cho. Chứ ai lại làm sơn rồi mới đi mua bảo hiểm nó phí ra! Garage sơn thì nhiều.Chỗ cụ xồm dưới Lĩnh Nam thì nhiều cụ biết, chỗ SHD hồ Ba Mẫu, anh Sơn rách 85 Láng Hạ, e có quen cụ nữa ở HTV gần kangnam,.... tiện chỗ nào thì cụ làm thôi. Giờ gần tết rồi cụ thấy đâu tiện thì cụ làm luôn!

Oldstar

Xe tăng
Cụ mà ở gần Lâm gia trang thì qua chỗ lão Việt vòi cũng khá ổn. Em cũng đang chuẩn bị qua đó tút tát lại con xe cỏ trước Tết

sonkts

Đi bộ
Theo e cụ SonKTS cứ làm cái bảo hiểm đi, hoặc ra chỗ garage nào định làm vỏ thì bảo nó gọi bảo hiểm đến ký, xong chụp ảnh, cụ làm bảo hiểm sẽ thanh toán cho. Chứ ai lại làm sơn rồi mới đi mua bảo hiểm nó phí ra! Garage sơn thì nhiều.Chỗ cụ xồm dưới Lĩnh Nam thì nhiều cụ biết, chỗ SHD hồ Ba Mẫu, anh Sơn rách 85 Láng Hạ, e có quen cụ nữa ở HTV gần kangnam,.... tiện chỗ nào thì cụ làm thôi. Giờ gần tết rồi cụ thấy đâu tiện thì cụ làm luôn!
Híc. em gọi ly để làm bảo hiểm ly bắt em phải tô son trát phấn vợ 2 nhìn như gái trinh ly mới cho mua. Vợ 2 em chỉ xước xát mụn bọc đôi chút thôi chứ nhìn vẫn ngon lành lém. Bác biết kụ bảo hiểm nào hợp tác được với em quả này bác đề cử cho em. Em cũng định ký với bh xong sẽ làm nhưng ứ em nào chệu.
SHD hồ Ba Mẫu: là chỗ nào nhỉ. nhà vợ cả em ngay đấy. vợ 2 em chổng mông xuống hồ suốt mà có biết bác này đâu kụ

sonkts

Đi bộ
Tiện thể em hỏi các kụ luôn. cái điều hòa cơm của vợ 2 em ko bật được về chế độ quạt gió là do j cụ nhể. vợ 2 em mang tên verna MT các kụ nhé