Thảo luận Địa chỉ rửa xe tin cậy

cwise

Xe container
Em lại phải đi tìm chỗ rửa xe các cụ ạ. Em ở bên Khương Hạ trước rửa quen ở Sonax Quan Nhân, nghỉ em lại chuyển lên 105 Xã Đàn, hôm nay mò lên Xã Đàn lại thấy tạm nghỉ nốt :( Em vừa đọc mấy post của các cụ chắc lát em phi ra 50 Nguyễn Thị Định thử 1 lần.

Hóa ra chỗ em hay rửa xe trên Xã Đàn là bên trong chỗ cụ B-tek mới mở, nhưng hiện thì chỗ này của cụ B-tek cũng tạm nghỉ rồi :(
cụ ra ngay 25 lê văn luơng, sonax việt đức nhé.

CruzeLTZ

Xe đạp
bác nào ở hà đông thì ra 109 lê hồng phong nhé, rửa xe tự động công nghệ 3M htrc e mơi rửa ở đấy nhân viên nhiệt tình, cẩn thận.

login

Xe tải
bác nào ở hà đông thì ra 109 lê hồng phong nhé, rửa xe tự động công nghệ 3M htrc e mơi rửa ở đấy nhân viên nhiệt tình, cẩn thận.
Cảm ơn cụ, e đang tìm chỗ rửa trong HĐ mà :). Rửa loanh quanh gần nhà nó chả xịt gầm kỹ gì cả, mà rửa xe qtrọng nhất là xịt gầm thật sạch để hết bùn đất bám vào, k bị mục gỉ.

P/S: giá cả ntn hả cụ?

Chỉnh sửa cuối:

CruzeLTZ

Xe đạp
Cảm ơn cụ, e đang tìm chỗ rửa trong HĐ mà :). Rửa loanh quanh gần nhà nó chả xịt gầm kỹ gì cả, mà rửa xe qtrọng nhất là xịt gầm thật sạch để hết bùn đất bám vào, k bị mục gỉ.

P/S: giá cả ntn hả cụ?
rẻ lắm cụ ạ. 40k thôi. hnao cụ qua rửa thử hài lòng luôn

BSK

Xe tăng
Hôm nay e qua Sonax Việt Đức 25 LVL. Xe e ML 350 trắng. E sẽ quay lại lần nữa, nếu kụ chủ k rút kinh nghiệm và khắc phục những lỗi rất nghiệp dư thì e sẽ làm 1 bài review trên này cho a e đánh giá. Nói chung là e rất là thất vọng

daunhot

Xe đạp
Các cụ đi rửa thì tránh chỗ rửa xe sau sân bóng Hoàng Cầu ra nhé, toàn nước giếng khoan hút lên rửa xe thôi :-s

Hungluxgen7suv

Xe tải
Chào các cụ.Em vừa rửa xe chỗ báo đỏ Duy Tân Phạm Hùng về.Phải nói là chán các cụ ạ.Em chả biết chỗ TQH ra sao chứ chỗ này em thấy chả bằng chỗ gần big c em hay rửa.Nói chung là qua loa đại khái.Chỗ ngồi cho khách cũng chẳng có.Rửa xe chỗ nhìn thấy thì cũng sạch nhưng chỗ ko nhìn thấy thì bẩn thôi rồi.Em có nhắc chú rửa xe là x e em có dính ít *** trâu vì đi đường xa nên bị nó văng lên nhờ chú ấy xịt sạch cho cái.Cũng chẳng buồn trả lời khách luôn.Em tin tưởng là các chú ấy sẽ rửa sạch.Chẳng ngờ ra đến cây sưa ngồi cà phê thử nhìn lại cái thì còn nguyên cả mấy cục **** trâu còn dính ở rè xe.Trong xe hút bụi thì cũng chẳng thèm hút hàng ghế thứ 3.Em phải ra nhắc thì mới làm cho xong.Nhờ xịt hộ chai dầu bóng cũng chẳng xịt.Lên xe thì nhìn thấy nhựa táp lô và 1 lô xích xông khác đều có bụi.Em nghi là bụi của khăn lau.nói chung là chán.Em lại phải đi tìm chõ khác thôi.Em chạy cả hơn chục cây đi rửa mà như thế này chắc chắn em sẽ ko quay lại đây nữa.

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Quận hà đông thì cụ ra Smile Car Washing số 8 Đường 19/5 Văn Quán , đảm bảo ngon bổ rẻ, không còn chỗ nào okie hơn đâu ạ.

tone

Xe tải

Mr.Google

Xe buýt
Khu Mỹ Đình có chỗ nào rửa mà vệ sinh nội thất sạch sạch chút không các cụ. Em toàn rửa chỗ cạnh hội sở Agribank, rẻ thì có rẻ nhưng về em toàn phải tự dọn nội thất lại :-t

bienxanh2510

Đi bộ
Website
thudoauto.com
Nhà em ở đường Nguyễn Tuân em hay rửa xe và bảo dưỡng ở Gara Thủ Đô- số 105 Nguyễn Tuân. Em thấy các dịch vụ ở đây rất được mà rổ rá cũng ok lắm! Gara này đầu tư trang thiết bị hoành tráng lắm và được tiếp đón rất nhiệt tình, bác nào có nhu cầu qua Gara đó thử xem!

trienchieu12

Xe tăng
Rửa xe chỗ cụ trọc làm gì, đầu lâu lắm, cả tiếng đồng hồ mới xong, có mỗi cái xịt nước trước khi xát xà bông mà xịt nửa tiếng mới chịu thôi, em nhắc thợ mấy lần là xe cỏ xịt vừa thôi mà ko chịu nghe, xà bông thì ko chịu dùng nước rửa bát chuyên dụng mà cứ phang mấy cái nước rửa riêng toàn chữ Tây. Lau khô cũng rắc rối lắm, đến chục cái khăn khác nhau.

huylopoto

Xe tải
Website
lopre.net
Các bác cho em hỏi ngoài 2 địa điểm rửa xe Sonax (Trần Quốc Hoàn và Đặng Thai Mai) thì ở Hà Nội còn địa điểm rửa xe Sonax nào nữa không ? Quanh khu vực Láng Hạ có chỗ nào rửa xe sạch sẽ và uy tín không ? Cám ơn các Bác
Mời các bác qua ủng hộ bên e rửa xe nước sạch và xe cũng rất sạch sau khi rửa ợ

Hungluxgen7suv

Xe tải
Em hôm nay ra rửa vợ 2 chỗ cụ tuấn trọc giới thiệu.Phải nói là ngon choét.Thợ cùng chủ nhiệt tình.Làm từng tý một.tỷ mẩn ko chịu được.Các cụ nào loanh quanh khu đại từ,đại kim hoặc định công sang đây rất ok đấy ạ.Giá cả lại còn hợp lý nữa chứ.Xe em 7 chỗ cả xịt gầm có 7 xị.Nói chung là hạt rẻ so với giá trị nhận được.Còn đây là địa chỉ: Dương lâm autocare.
96 nguyễn hữu thọ ngay từ đường giải phóng đi vào nằm bên tay trái.qua chỗ rửa của tân á một đoạn.Số cụ chủ Giang: 0912828272.
@ cám ơn cụ Tuấn trọc giới thiệu.

Chỉnh sửa cuối:

beautycar

[Tịch thu bằng lái]
Website
subarugiaiphong4s.com
Các bác cho em hỏi ngoài 2 địa điểm rửa xe Sonax (Trần Quốc Hoàn và Đặng Thai Mai) thì ở Hà Nội còn địa điểm rửa xe Sonax nào nữa không ? Quanh khu vực Láng Hạ có chỗ nào rửa xe sạch sẽ và uy tín không ? Cám ơn các Bác
Cụ thử ra chỗ khu vực nguyễn khánh toàn hoặc trần đăng ninh xem sao ? Em đi qua đó thấy nhiều hàng rửa xe với cả đông người rửa lắm . Nhân tiện giới thiệu luôn em có mấy sản phẩm chăm sóc xe cao cấp của mỹ và nhật , khi nào cụ đi rửa hay tự rửa thì dùng thử sản phẩm của em xem sao

Báo Đỏ

Xe buýt
CS1: Số 4 Ngõ 37 Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy
Website
baodo.com.vn
Xin lỗi các bác về việc thông báo chậm trễ này. Bên e đã chuyển cơ sở từ 86 Trần Thái Tông sang số 3 Phạm Hùng rồi nhé ( một mặt là Phạm Hùng, một mặt là Duy Tân). Cơ sở bên Trần Quốc Hoàn vẫn địa chỉ cũ: Số 4/37 Trần Quốc Hoàn.

kompessor

Xe tải
Xin lỗi các bác về việc thông báo chậm trễ này. Bên e đã chuyển cơ sở từ 86 Trần Thái Tông sang số 3 Phạm Hùng rồi nhé ( một mặt là Phạm Hùng, một mặt là Duy Tân). Cơ sở bên Trần Quốc Hoàn vẫn địa chỉ cũ: Số 4/37 Trần Quốc Hoàn.
chúc mừng báo đỏ có cs2 mới :D

kompessor

Xe tải
Chào các cụ.Em vừa rửa xe chỗ báo đỏ Duy Tân Phạm Hùng về.Phải nói là chán các cụ ạ.Em chả biết chỗ TQH ra sao chứ chỗ này em thấy chả bằng chỗ gần big c em hay rửa.Nói chung là qua loa đại khái.Chỗ ngồi cho khách cũng chẳng có.Rửa xe chỗ nhìn thấy thì cũng sạch nhưng chỗ ko nhìn thấy thì bẩn thôi rồi.Em có nhắc chú rửa xe là x e em có dính ít *** trâu vì đi đường xa nên bị nó văng lên nhờ chú ấy xịt sạch cho cái.Cũng chẳng buồn trả lời khách luôn.Em tin tưởng là các chú ấy sẽ rửa sạch.Chẳng ngờ ra đến cây sưa ngồi cà phê thử nhìn lại cái thì còn nguyên cả mấy cục **** trâu còn dính ở rè xe.Trong xe hút bụi thì cũng chẳng thèm hút hàng ghế thứ 3.Em phải ra nhắc thì mới làm cho xong.Nhờ xịt hộ chai dầu bóng cũng chẳng xịt.Lên xe thì nhìn thấy nhựa táp lô và 1 lô xích xông khác đều có bụi.Em nghi là bụi của khăn lau.nói chung là chán.Em lại phải đi tìm chõ khác thôi.Em chạy cả hơn chục cây đi rửa mà như thế này chắc chắn em sẽ ko quay lại đây nữa.
TQH rửa cũng tốt mà thợ làm kĩ đấy chứ duy tân chưa ra lần nào