[Funland] địa chỉ chữa trứng cá nào tốt

ngocsd

Xe tăng
Đồ Sơn cụ nhé

Ellacos

Xe tăng
E đánh dấu, mai e đi mua. Mặt e vài tháng nay cũng tự nhiên nổi 2-3 cái mụn bọc to tướng, mãi chả hết, nhiều khi e chán chả muốn ra đường nữa ý:((:((:((
Cụ không phải tốn tiền làm chi nếu nghe em. Cụ ra chỗ bán thuốc đông y, chỗ bán buôn thì rẻ hơn. Mua 3 thứ sau: kim ngân hoa, hoa cúc (sao vàng), bồ công anh. Mỗi thứ 2 lạng, chia làm 10 lần, đun sôi uống trong 10 ngày một liệu trình. Ngoài ra cụ đun đặc lấy làm toner bỏ tủ lạnh, buổi tối hoặc lúc rỗi rãi dùng bông gòn thấm lên mặt vài lần. Kim ngân hoa lúc đắt vài chục ngàn một lạng, bồ công anh có mấy ngàn thôi à. Em đảm bảo vài ngày sau mụn sẽ se lại, chục ngày là khỏi. Sau khi khỏi cụ duy trì phòng ngừa bằng việc chế toner bôi lên mặt.

ngocanh77

Xe buýt
Tư vấn free các sản phẩm bảo hiểm oto, sức khoẻ
Nhà e về khoản da liệu e cứ kết bác sỹ Lai ở gần chợ Giời ạ, chữa tốt, thuốc giá cũng vừa phải. E chả nhớ địa chỉ, chỉ có điện thoại là 0915380091.
Bác cứ alo đặt chỗ trước, đỡ phải chờ!

autobahn-hanoi

Xe tăng
công ty em có 1 anh bạn bị thế này.... chữa các kiểu, kiêng bia rượu lung tung cả, cho đến khi lấy vợ và 2 năm sau thì hết sạch.

Cá nhân em nghĩ cái này liên quan đến nội tiết, theo bác sĩ phương tây, ta phải làm xét nghiệm rồi mới xác nhận cái chất tiết ra là do chúng ta thừa cái gì, cái gì cần giải quyết, cân bằng... và cuối cùng đưa ra liệu pháp kụ thể.

Tất cả những bài thuốc các bác dùng ở đây là được cho người này không được cho người khác. Nó cũng như thuốc Bà Giằng ý, chỉ những người hợp thuốc mới lên tiếng viết thư cám ơn, còn như với ông bà già em, uống một hồi chả có tác dụng gigf, lại vứt đi và bốc thốc nam uống mới hết tê thấp.

Em nghĩ kụ chủ tạm thời cứ theo thử cả động tây y kết hợp thuốc bôi v à yuống của mấy kụ trên này, lâu dài thì đi xét nghiệm nội tiết sẽ ra vấddeedf.

Chúc kụ sớm giải quyết được vấn đề khó chịu này. Sự thực là nó làm con người mất tự tin phết.

Lucky-Lucke

Xe đạp
Cũng hóng giống cụ ! :)