Tin tức Đi xe lux SA bản full ồn hơn santafe

rock4ever

Xe tải
vâng, cụ nói thế thì em và rất nhiều cụ khác ko trong group ấy cũng biết thế. Cụ có ảnh xe kèm biển số thì dễ minh hoạ hơn.
Đấy là nói chuyện cái hoá đơn. Còn cái file exel thì vẫn nhờ cụ giải thích thêm.
Xe người khác tai nạn tốt nhất ko nên chụp kèm cả biển làm gì. Xe cụ bị cụ có thích người khác chụp lên ko :D. Biết thế thôi. A quan tâm thì sẽ tự tìm hiểu. Cũng giống các hội khác thôi, ai có xe sử dụng xe thì sẽ tụ họp chơi và chia sẻ với nhau.
File exel thì là đơn giá vinfast gửi cho đại lý VF TL. Cũng sắp công bố rộng rãi thôi.

Trada_thuoclao

Xe buýt
Xe người khác tai nạn tốt nhất ko nên chụp kèm cả biển làm gì. Xe cụ bị cụ có thích người khác chụp lên ko :D. Biết thế thôi. A quan tâm thì sẽ tự tìm hiểu. Cũng giống các hội khác thôi, ai có xe sử dụng xe thì sẽ tụ họp chơi và chia sẻ với nhau.
File exel thì là đơn giá vinfast gửi cho đại lý VF TL. Cũng sắp công bố rộng rãi thôi.
cơ mà tên chủ xe giống tên ông gì bên vinsmart lên báo chém gió về vụ con Meizu đội lốt vsmart live cụ nhỉ :D

rock4ever

Xe tải
cơ mà tên chủ xe giống tên ông gì bên vinsmart lên báo chém gió về vụ con Meizu đội lốt vsmart live cụ nhỉ :D
E ko quan tâm lắm đến sp đt vin nên ko để ý đâu :D, tên người giống nhau thì bt thôi mà cụ. Công tâm mà nói thì mấy con Lux khá là ổn, ko hiểu ae tại sao lại muốn dìm bằng được. E cũng mới nhận xe, đi thấy ngon, chưa thấy lỗi gì :D. Cái gì ngon thì bảo ngon, cái gì chưa ngon thì bảo chưa ngon để còn khắc phục, ko nên tâng bốc quá và cũng chả nên dìm nếu mình ko có ý định mua. Với báo giá linh kiện thay thế sửa chữa của mấy con Lux như thế theo e là khá rẻ, người sử dụng ko lo chi phí sẽ như Bim Mẹc như thiên hạ đồn, thế là được rồi. Còn chất lượng máy móc và độ bền như thế nào thì phải có thời gian kiểm nghiệm, ko chém ẩu được.

Trada_thuoclao

Xe buýt
E ko quan tâm lắm đến sp đt vin nên ko để ý đâu :D, tên người giống nhau thì bt thôi mà cụ. Công tâm mà nói thì mấy con Lux khá là ổn, ko hiểu ae tại sao lại muốn dìm bằng được. E cũng mới nhận xe, đi thấy ngon, chưa thấy lỗi gì :D. Cái gì ngon thì bảo ngon, cái gì chưa ngon thì bảo chưa ngon để còn khắc phục, ko nên tâng bốc quá và cũng chả nên dìm nếu mình ko có ý định mua. Với báo giá linh kiện thay thế sửa chữa của mấy con Lux như thế theo e là khá rẻ, người sử dụng ko lo chi phí sẽ như Bim Mẹc như thiên hạ đồn, thế là được rồi. Còn chất lượng máy móc và độ bền như thế nào thì phải có thời gian kiểm nghiệm, ko chém ẩu được.
Chúc mừng cụ có xế mới. Cá nhân em nghĩ với tầm tiền ấy thì chắc chắn cũng là con xe ok đấy. Thời gian sẽ chứng minh nó có tốt hay ko, có xứng đáng với bằng ấy tiền ko.
Cộng đồng người tiêu dùng cũng mong cụ có cái nhìn công tâm và chia sẻ cho mọi người cùng biết.

me pickup

Xe hơi
Cháu vừa làm cuốc khách sang long biên,đi qua mấy showroom xe cũ đã thấy 1 chú SA ngồi đó rồi.chắc cụ chủ nào đó không nhượng được cọc nên lấy về ủn đi luôn.
Phải gara Tùng Anh auto không cụ?

Tienthinh

Xe tăng
con Lux SA xác xe nặng lại bánh lớn mà máy 228hp lái xe không sướng đâu , mà dùng bóng hơi bồng bềnh lắm, nói chung chơi con A 2.0 máy 228hp ổn hơn con SA , dáng con SA theo em không thấy đẹp.

datto70

Xe container
con Lux SA xác xe nặng lại bánh lớn mà máy 228hp lái xe không sướng đâu , mà dùng bóng hơi bồng bềnh lắm, nói chung chơi con A 2.0 máy 228hp ổn hơn con SA , dáng con SA theo em không thấy đẹp.
Theo trọng lượng xe thì A box hơn SA rồi. A dài nhưng khoang nội thất nhỏ so với em Cam.

hyundaii30

Xe tăng
Em lái thử thấy cách âm khoang máy, gầm tốt mà, nhưng đúng là ngồi sau ông nào cầm lái vào của, quay đầu gắt thì cũng bồng bênh dễ say thật. Nói chung cái gì cung hai mặt hệ thống treo vậy khi đi vào ổ ga thi lai khá êm, cảm giác rất dễ chịu.

UFA

Xe điện
Thấy hầm hố phết các cụ ah

Airbus A350

Xe điện
Đang định mua 1 con chạy chơi chơi mà các cụ lại chê tơi tả thế, thôi em chuyển sang nghiên cứu con sao ta phê vậy.;))

Tomkin888

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
tomkin24h.com
Đi ngon lành nội thất chưa xịn