[Funland] Dị ứng với phim Hàn xẻng.

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Em cung cấp dịch vụ lên căn hộ chung cư cao cấp
Chỗ em 60++% là Hàn

Trên màn ảnh thì zai Hàn như nào em ko để ý. Nhưng qua mấy trăm căn hộ Hàn, thì em thấy như này:
1. Giờ hành chính, đàn ông đi làm, đàn bà ở nhà nội trợ. Đội phụ nữ Hàn ở nhà cũng túm tụm, buôn dưa ồn ào náo nhiệt hơn dân Việt
2. Vợ Hàn sợ chồng 1 vành, lên nhà Hàn tầm cơm chiều là đàn ông ngồi vểnh râu xem TV hoặc chưa về vì còn đi golf, tennis... vợ Hàn cặm cụi nấu nướng, con cái đi học về là chuẩn bị đủ đồ uống, đồ ăn nhẹ, đồ tắm ...cho chúng nó
Chồng Hàn về, vợ long tong ra đón
3. 90% các căn hộ Hàn đều có xà đơn, máy tập mini, già nửa có bao cát tập kick box...

Về cơ bản là đa số đàn ông Việt đé.o làm được 3 điều trên
Đàn ông Việt làm được một việc mà bọn Hàn không làm đó là lên MXH mải miết chê đàn ông nước khác mà không cần mục đích hay động lực cụ thể :-bd

Hoàng A Mã

Xe điện
VN giờ cũng toàn pê đê nhiều vãi. Em ớn nhất thằng Đào Bá Lộc. Tởm vl.

The Secret 2020

Xe tải
Em xưa cũng thế, nhìn giai Hàn thấy kinh bỏ mẹ, gần đây có quả mốt tóc ngôi giữa nhìn khắm lằm lặm (dưới con mắt của mình), nhưng mỗi văn hóa mỗi khác, ta tôn trọng điều đó hehe. Mình ko thích nhưng lứa trẻ nó thích, thôi thì kệ nó thôi, còn tất nhiên trong nhà em và nhà các anh chị em, thì cũng may mà bọn trẻ nó ko bị ảnh hưởng nhiều lắm và chúng nó ko thần tượng HÀn hiếc mẹ gì, cơ bản là gu của con mình cũng do mình tác động một phần, nhà em thì Hàn hiếc là em cấm tiệt, bỉ bôi chết cụ chúng nó đi, thế là bọn nhà em cũng ko thích Hàn, coi đó là tiêu chuẩn lệch hehe
VN giờ cũng toàn pê đê nhiều vãi. Em ớn nhất thằng Đào Bá Lộc. Tởm vl.
Em lướt Youtube vô tình thấy cái thằng BB Trần, hình như nó tóc dài như đàn bà, quả mặt khắm vl. Người éo ra người ngợm éo ra ngợm, sâu với chả bít, nhảm.

j23

Xe container
Tởm lợm vô cùng

Mọi rợ vãi đái