[CCCĐ] Đi tìm vị Thần mặt trời In ca :hành trình của những đứa con lạc loài.

921xsvtx

Xe hơi
Lượn lờ ở Rio ghê răng nhể!
Thế Mod không lên chỗ chân Đấng Chúa Cứu Thế à? Hay không đủ time?

0fer

Xe tăng
[QUOTE="Avalon-Bg, post: 33750043, member:

Đây mới là một tác phẩm nghệ thuật hoàn hảo của tạo hóa này. Muốn nuốt nước bọt mà mồm khô khốc !!!

[/QUOTE]

Đúng là tuyệt thật! Tks cụ Chã!

Ech Op

Xe tải
........................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................
E bắt đầu ạ. Điểm đầu tiên trong chuyến hành trình là Pháp và tất nhiên nơi bọn e trút sự bức xúc trong người lên mảnh đất của tụi thực dân già chính là sân bay Sạc Đờ Gôn ( em viết phiên âm Việt luôn cho nó tiện và nhanh ). Một trong những sân bay to, rộng và bận rộn nhất thế giới. Sân bay này thì tụi offer lượn qua đây đã quá nhiều nhưng rặt là một lũ lười nhác ít chịu chụp ảnh để 500k anh em offer ở nhà chứng kiến lũ thực dân lục địa già đang giãy chết ra sao. Bởi thế e cứ thấy gì khác ở quê ta là em giương máy bắn luôn cho các cụ ngắm và chửi bọn giãy chết

Cụ Giô cầm hộ cụ Lông gói quà quê hương á :))))

Bọn em rời Rio khi thành phố này chắc mới chìm vào giấc ngủ mê mệt. Tuy vậy dọc đường ra sân bay gái mại dâm vẫn đứng đầy hai bên đường và nhẫn nại vẫy bất kỳ cái xe nào chạy qua. Giới thượng lưu của Brasil thuộc hàng giàu có nhất thế giới nhưng đất nước này cũng có những khu ổ chuột khét tiếng của thế giới. Khoảng cách giàu nghèo ở đây rõ rệt hơn bao giờ hết. Nhưng có lẽ tính lạc quan sôi động của người dân Brasil này không bị cái đói nghèo tác động đến nhiều thì phải. Ảnh chụp lúc 3h sáng và e up lại chút

chuotbachbibi

Xe hơi
[QUOTE="Avalon-Bg, post: 33750043, member:

Đây mới là một tác phẩm nghệ thuật hoàn hảo của tạo hóa này. Muốn nuốt nước bọt mà mồm khô khốc !!!

Đúng là tuyệt thật! Tks cụ Chã![/QUOTE]
Tuyệt vời cụ ạ

xuanmanhnguyen

Xe điện

Đang mải ngắm gái thì bỗng xoảng một phát: hôn mít nhau rồi. Với tính hóng của dân Việt và sự nhạy bén của một phóng viên chiến trường lập tức e có mặt tại hiện trường ngay:)). Hóa ra là một anh hôn doggy một chị

Nhìn cái vòng3 đã luôn Chã oi!!!

HorsePower

Xe container
Đường phố nhìn nhộn nhạo nhể cụ Avalon. Tồn tại được ở đây là 1 chuyện hay đấy.
Có thể chất tinh quái, khéo léo, linh hoạt, bốc lửa làm nên phẩm chất bóng đá Brasil?

Sun flower

Xe buýt
Bọn em rời Rio khi thành phố này chắc mới chìm vào giấc ngủ mê mệt. Tuy vậy dọc đường ra sân bay gái mại dâm vẫn đứng đầy hai bên đường và nhẫn nại vẫy bất kỳ cái xe nào chạy qua. Giới thượng lưu của Brasil thuộc hàng giàu có nhất thế giới nhưng đất nước này cũng có những khu ổ chuột khét tiếng của thế giới. Khoảng cách giàu nghèo ở đây rõ rệt hơn bao giờ hết. Nhưng có lẽ tính lạc quan sôi động của người dân Brasil này không bị cái đói nghèo tác động đến nhiều thì phải. Ảnh chụp lúc 3h sáng và e up lại chút

Nhìn phong cách và chất bụi Chã nhờ...

bomit

Xe tăng

[/QUOTE]

Cảm ơn cụ chủ!
Em vào thớt chỉ hóng 2 tuần nay ko dâm còm vì sợ dứt mạch của cụ.
Nhưng đến ảnh này cho em xin 1 còm ạ:
Đẹp từng centimet phiên bản Phú Lang Sa.
Hóng tiếp đẹp từng milimet phiên bản Bờ Ra Xin!
P/S: thảo nào anh Elvis Phương hát là ngày rời Paris anh đã để quên con tim cụ nhể?
Thế cụ có quên con gì ko ạ?

Chepomdua

Xe buýt
Giờ này chắc ngất dồi, em còm đẩy thớt cho lão anh sốt ruột mà phọt tiếp!

Yukon 2013

Xe đạp
Như vậy trông men lỳ hơn chứ, đừng đen và mốc như bộ tộc Inca :-ss
Để có những chuyến đi bão táp thế e đã bốc hơi mất 2 cân thịt bụng và mặt mũi thì đen như chó thui rơm nếp. Cám ơn cụ đã động viên

Ròi Rio bọn em bay đi Li Ma thủ đo của Pe ru. Hành trình lại transit qua sân bay Sao Paulo. Phải nói rằng chuyến đi này của bọn em bay quá nhiều và qua rất nhiều sân bay. Ban đầu e đã định viết thành hai phần: hành trình chuyến đi và sân bay ký sự. Nhưng sau lười quá lại thôi. Sân bay Sao Paulo cũng rất to đẹp hoành tráng