[HĐCĐ] Đi Thiên Cầm từ HN ngày 2/9

Dazhur

Xe tải
Nếu cụ chỉ ở Thiên Cầm thì có ks Thiên Cầm Xanh cạnh biển đó.
Thiên cầm chỉ có mỗi khách sạn Sea bird là trông còn ổn thôi cụ ạ.

Em đi Thiên Cầm mấy lần thấy ko ấn tượng gì cả. Hải sản giá ko rẻ, biển tắm ko sạch lắm (em có lần còn vấp phải cả cây gỗ dưới biển bị rách chân).

Nói chung là Thiên Cầm chỉ nên tới để biết thôi. Nếu ở Hà tĩnh thì thực sự em thích biển Xuân Thành hơn (vắng hơn, sạch hơn và ăn uống rẻ hơn)

phamthoaibk

Xe buýt
Thiên cầm chỉ có mỗi khách sạn Sea bird là trông còn ổn thôi cụ ạ.

Em đi Thiên Cầm mấy lần thấy ko ấn tượng gì cả. Hải sản giá ko rẻ, biển tắm ko sạch lắm (em có lần còn vấp phải cả cây gỗ dưới biển bị rách chân).

Nói chung là Thiên Cầm chỉ nên tới để biết thôi. Nếu ở Hà tĩnh thì thực sự em thích biển Xuân Thành hơn (vắng hơn, sạch hơn và ăn uống rẻ hơn)
Sea bird là ổn nhất khu đó nhưng giá đắt hơn.
Em cũng chỉ qua Thiên Cầm ăn nếu vào bữa chứ cũng ko có ấn tượng gì cả. Chuyến trước em nghỉ đêm trong tp Hà Tĩnh rồi đi thẳng, chỉ ăn trưa ở Thiên Cầm trên đường về HN.

pisces_hn

Xe container
Chỗ tránh Kỳ Anh thành điểm đen luôn rồi cụ, được ra đó đứng 1 ngày ko biết bao nhiêu lúa =))
Hôm em đi qua đấy có 1 cụ đi trước em thấy vượt xe tải đúng một chỗ mà hết đường tránh bị vịn luôn. đi vào trong thị xã thì phạt nguội nhiều thì phải

nvlongggg

Đi bộ
Hôm em đi qua đấy có 1 cụ đi trước em thấy vượt xe tải đúng một chỗ mà hết đường tránh bị vịn luôn. đi vào trong thị xã thì phạt nguội nhiều thì phải
Hôm em đi thì 10 xe tới 9 xe bị gọi vào cụ ợ, xe nào cũng kẹp 1 tờ là đi :))

pisces_hn

Xe container
Hôm em đi thì 10 xe tới 9 xe bị gọi vào cụ ợ, xe nào cũng kẹp 1 tờ là đi :))
em với cụ ấy bám đuôi nhau đi sau xe tải phải 5km, cụ ấy vượt đúng 1 phát công an ở đấy làm tốt thật lo cho dân đi nguy hiểm giám sát cẩn thận quá