[Funland] Đi kiểu thiếu quan sát hay cố tình ?

TN1805

Xe điện
Ông xe tải đi cuối nghi binh, 3 bánh tưởng ông định lên bên phải nên lao sang chèn !
Thật khó hiểu hành vi của lái xe ba gác ????
Quá khó hiểu, tại sao không cho xe sau vượt lên, khi đường rộng thênh thang ??? Chèn xe sau không cho vượt để làm gì nhỉ ???
Đến giờ tôi luận mãi mà vẫn chưa luận ra hành động của lx ba gác là để nhằm mục đích gì. Quá khó hiểu. :D

skype0211

Xe tăng
Ít nhất 3 xe cứ phải đi sau 1 con cua bò ngang ra giữa đường, đường thì rộng mà mấy km nó không cho xe nào vượt. Cái kết đổ xe thì hơi nặng nhưng cơ bản là do xe í không phanh được, chứ bán tải cũng ép từ từ ko quá đáng gì cả, có gì mà phải bàn cãi.

redcode

Xe điện
Em lại quan tâm ai đè đc các cụ bán tải. Các cụ ấy đi thì hổ báo lắm...phần lớn em thấy là như vậy. Hôm t7 tuần rồi trên cao tốc có cụ bán tải đánh võng tạt đầu em từ làn trong cùng ra làn trái. Mà cụ ý còn ko thèm xi nhan, em chạy làn giữa. Ko biết cụ ý vội hay bị sao mà chạy như cờ hó đuổi... Để em về lục lại cam hành trình hầu các cụ.

XSim

Xe container
Đường phố HN thì hay có trò xe ô tô bám sát vỉa hè bên phải em đi xe máy không vượt được, ức chế lắm. Gặp mấy xe đó em thường rình vượt bên trái rồi ép lại cho bõ ghét :)) Có cụ nào bị em ép ở đây không thế :))

Nam việt nam

Xe buýt
Đường phố HN thì hay có trò xe ô tô bám sát vỉa hè bên phải em đi xe máy không vượt được, ức chế lắm. Gặp mấy xe đó em thường rình vượt bên trái rồi ép lại cho bõ ghét :)) Có cụ nào bị em ép ở đây không thế :))
Có thèng em em nó mách🤣. Dưng mờ đuongf phố nhà cụ ép hay ko cũng có đi đc nhanh đâu

buonnon

Xe buýt
còn lỗi nữa là chở hàng vừa quá khổ vừa quá tải nữa cụ
Thằng lái xe ba gác có hai hành vi có lỗi là "điều khiển loại xe sản xuất, lắp ráp trái quy định tham gia giao thông" và " không nhường đường cho xe xin vượt khi có đủ điều kiện an toàn hoặc gây cản trở với xe cơ giới xin vượt". Hành vi của lái xe bán tải không là hành vi có lỗi.

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Thật khó hiểu hành vi của lái xe ba gác ????
Quá khó hiểu, tại sao không cho xe sau vượt lên, khi đường rộng thênh thang ??? Chèn xe sau không cho vượt để làm gì nhỉ ???
Đến giờ tôi luận mãi mà vẫn chưa luận ra hành động của lx ba gác là để nhằm mục đích gì. Quá khó hiểu. :D
Chó tính

Giá mà quả đổ xuống vệ đường gãy cmn nó chân thằng chó ba gác này đi thì quá mỹ mãn

Sonduong.BMV

Xe container