Đi FIAT nguy hiểm quá

ĐỨC HIỂN

Xe hơi
Hê hê..Có vấn đề gì đâu hả bác. Chắc là do tắc đường, xe cộ ken đặc, hắn không có chỗ sang đường nên mở cửa xe bên này rồi sang bên kia mở bước ra thôi chứ gì?? Thế hắn có cám ơn bác đã nhường đường cho hắn không???:)) :)) :))
Chết thật nhờ bác Khoai mách bảo mới bít kiểu này con mui trần của nhà cháu hết dám ra đường vào giờ cao điểm rồi,.? Vì (nó) ko cần phải mở cửa mà cứ bước qua lại vô tư ý (nhà cháu khoe xe )đới

vnr_82

Xe điện
Toàn gặp các nhà khảo cổ học. Hơn 4 năm rồi vẫn moi lên được.

dolphin211

Xe máy
Xe em em lắp thêm bộ khóa điều khiển từ xa, lên xe là em ấn lock cho cả 4 cánh hehehhe ( hoặc ấn chốt khóa cửa bên lái là nó khóa cả 4 cánh) --> cứ lên xe là lock cho lành chứ có ngày gặp thằng nghiện nó lên hỏi thăm thì.....

ninhcd

Xe tăng
E nghi vụ này là ko có ý tốt, ngoài đg giờ lắm trò lắm các cụ ợ.
E lên xe là lock cả 4 cánh cho an toàn, nhất là những lúc đg tắc, đướng đồng.

ấn cái nút khóa cửa tren remote ấy bác nào chẳng độ thêm cái khóa trung tâm
em đang quan tâm làm sao khóa 2 cái canh cửa sau ko mở được từ bên trong cơ cụ nào có phuơng án ko ạ

tuansn

Xe tải
Website
pmu2.com.vn
tiện đây nhờ các cụ tư vấn cho việc sửa khóa cửa, cụ thể xe em là: Chìa không mở được khóa cửa, khóa điện thì chỉ được mỗi cửa lái, rất nguy hiểm có khi phải ngủ dọc đường mất, em lo lắm, các bác cho lời khyên vang ngọc. Có sửa được các ổ khóa cửa để có thể dử dụng được chìa mở cửa hay không ? sửa khóa điện cho 4 cánh luôn (chuột vẫn đội đầu phành phạch mà k mở và khóa được). Địa chỉ và số điện thoại nào có thể sửa được tại Hà nội, cảm ơn các cụ đã Tư vấn
Trân trọng

zin 157

Xe tải
=))=))=))Bác làm e cười vỡ bụng

kangta160

Xe tải
ấn cái nút khóa cửa tren remote ấy bác nào chẳng độ thêm cái khóa trung tâm
em đang quan tâm làm sao khóa 2 cái canh cửa sau ko mở được từ bên trong cơ cụ nào có phuơng án ko ạ
có đấy . bác mởi cánh cửa ra nhìn vào hông cánh cửa có cái nút mầu trắng bằng nhựa , bác dùng chìa khóa xoay cái nút nhựa là khóa được trẻ em ở trong không mở được

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
có đấy . bác mởi cánh cửa ra nhìn vào hông cánh cửa có cái nút mầu trắng bằng nhựa , bác dùng chìa khóa xoay cái nút nhựa là khóa được trẻ em ở trong không mở được
Bác Thích chắc cũng biết cái khóa cửa trẻ em đó, em nghĩ là bác ý muốn khóa tự động hai cửa sau bằng cách bấm trên ghế lái cơ. Chi phí cao thôi chứ kết hợp cơ khí với điện tử thì cũng làm được.

tuansn

Xe tải
Website
pmu2.com.vn
tiện đây nhờ các cụ tư vấn cho việc sửa khóa cửa, cụ thể xe em là: Chìa không mở được khóa cửa, khóa điện thì chỉ được mỗi cửa lái, rất nguy hiểm có khi phải ngủ dọc đường mất, em lo lắm, các bác cho lời khyên vang ngọc. Có sửa được các ổ khóa cửa để có thể dử dụng được chìa mở cửa hay không ? sửa khóa điện cho 4 cánh luôn (chuột vẫn đội đầu phành phạch mà k mở và khóa được). Địa chỉ và số điện thoại nào có thể sửa được tại Hà nội, cảm ơn các cụ đã Tư vấn
Trân trọng
Các cụ ơi Tư vấn cho tôi địa chỉ sử khóa cửa đi, tôi nghe nói có cụ Long ở 51 Đốc Ngữ, nhưng tôi đến thì GR đó chuyển đi đâu rồi ấy, các cụ giúp tôi với nào, trân thành cảm ởn các cụ

zin.hn85

Xe máy
box này vui ghê heheheh