[CCCĐ] Đi dọc chữ S ngắm biển Việt Nam

VietCuong1978

Xe tăng
Em kê dép bồ hóng

korandovinhyen

Xe container
Cụ có chuyến đi tuyệt vời quá! Theo ngu ý của em, các cụ đi thế này tối đến cứ lấy một phòng 2 giường 3 người cho đỡ tốn kém tiền phòng cụ nhể.(em fun tý)

thevinh

Xe tải
Tuyệt vời

Phong Elegants

Xe máy
Cụ đi xuyên S à??? Hay qá

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Ngày hôm sau bọn e lại đi bay. Bọn e chạy xe máy, lần này là đi với đôi bạn xuất phát từ 26, đôi kia do gặp sự cố trong lúc hạ cánh ngày hôm trc nên đã bay về HN trc.

Trên dg đi bỗng dưng ko thấy cô gái chạy cào cào trong đoàn đâu (cô bé đi trc ngày 26 cũng chạy cào cào) vì đoạn dg đẹp e chạy lên trc để quay phim, thế là bọn e vòng lại xem ntn thì hóa ra bị hết xăng, bìn xăng phụ đã mở ra từ trc nên khi hết là hết hẳn, thế là bọn e đành dùng phương án đẩy đến trạm xăng.

Bay dc 1 chuyến khoảng 1 tiếng bọn e về nghỉ, một số ng lên chuyến 2 nhưng bống mây đen kéo về, trời nổi sấm chớp, bọn e hủy bay và xuống đi tắm suối ngay bãi hạ cánh. Nc trong và rất mát.

Tranh thủ tạo dáng "bảo vệ môi trường" =))

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
2 cô gái trong nhóm e tạo dáng tý :D

Hôm sau bọn e lại đi biển. Lần này bọn e kế hoạch đi đảo Bình Ba, nhưng ng bạn còn lại trong nhóm thuê xe máy để di chuyển.
Trời rất nắng và cảnh rất đẹp
Đến cảng để ra Bình Ba bọn e gặp trục trặc, do trong nhóm có nguời nc ngoài nên bọn e ko dc ra, mặc dù biết thông tin là ko cho ng nc ngoài ra đảo nhưng do biết thông tin ngoài đấy vẫn có ng nc ngoài nên bọn e cứ đi ra, trong trg hợp xấu nhất thì cho đôi đấy về. Ra đến cảng dùng mọi mối quan hệ nhưng vẫn ko dc bọn e quyết định đi Bình Hưng, chứ cả nhóm có mấy đứa để đôi kia về tội lắm và có để về bọn e chơi cũng ko vui.
Có 1 cách để ra dc Bình Ba là đi chui từ Bình Hưng ra bằng cano nhưng bọn e ko dùng cách đó, ăn chơi là phải đàng hoàng.
Trên dg ra Bình Ba

Sang đất Ninh Thuận theo dg ven biển dc vài km bọn e đến dc chỗ vào Bình Ba.
Gửi xe, mua vé vào cửa xong bọn e bị chèo kéo bởi các nhà bwf và nhà thuyền để sang Bình Ba, sau khi hỏi thông tin trên Bình Ba ko có bãi tắm, ko có j cả mà chỉ là ra bè ăn hải sản nên bọn e quyết định ko sang Bình Ba mà ở ngay bên đất liền để ăn và tắm luôn, vì chỗ này có bãi tắm. Từ chỗ này nhìn sang Bình Ba rất gần, chỉ vài trăm m.

Biển ở đây rất trong và xanh, tiếc là chỗ tắm cũng chính là bến tàu

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
E chạy ra check-in trc khi vào ăn và tắm.

Vào trong bọn e gọi đồ ăn, tôm hùm ở đây bán 1.4tr/kg .e gọi hải sản hết, đồ ăn tươi và có mấy con cá nướng ăn khá là ngon mà e ko nhớ tên.
Do mải ăn nên e cũng ko chụp dc ảnh đồ ăn ở đây.

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Cụ có chuyến đi tuyệt vời quá! Theo ngu ý của em, các cụ đi thế này tối đến cứ lấy một phòng 2 giường 3 người cho đỡ tốn kém tiền phòng cụ nhể.(em fun tý)
Vâng. Bọn e ở 1 phòng ạ. Có j e tiện quay phim =))
Tuyệt vời các cụ.
chuyến đi hấp dẫn quá..hóng các bạn xem kinh nghiệm
Cụ đi xuyên S à??? Hay qá
Cảm ơn các cụ.

Phong Elegants

Xe máy
Cụ chạy từ Ninh Thuận vào thì cảnh chắc đẹp lắm.

NGUYỄN HẬU

Xe tải
Thật là tuyệt. Bao giờ mình mới có time để trải nghiệm như các bạn nhỉ.

tientaninfotech

Xe tăng
Cụ có điều kiện kinh tế thế, chơi đc toàn món phải có nhiều và cực nhiều $ mới chơi đc. Như món dù lượn chẳng hạn. Nhìn thích quá.
Em thiếu cả $ lần time để chơi như Cụ.
Chúc cụ đi chơi vui vẻ

ducquang1882

Xe tải
2 cô gái trong nhóm e tạo dáng tý :D

Hôm sau bọn e lại đi biển. Lần này bọn e kế hoạch đi đảo Bình Ba, nhưng ng bạn còn lại trong nhóm thuê xe máy để di chuyển.
Trời rất nắng và cảnh rất đẹp
Đến cảng để ra Bình Ba bọn e gặp trục trặc, do trong nhóm có nguời nc ngoài nên bọn e ko dc ra, mặc dù biết thông tin là ko cho ng nc ngoài ra đảo nhưng do biết thông tin ngoài đấy vẫn có ng nc ngoài nên bọn e cứ đi ra, trong trg hợp xấu nhất thì cho đôi đấy về. Ra đến cảng dùng mọi mối quan hệ nhưng vẫn ko dc bọn e quyết định đi Bình Hưng, chứ cả nhóm có mấy đứa để đôi kia về tội lắm và có để về bọn e chơi cũng ko vui.
Có 1 cách để ra dc Bình Ba là đi chui từ Bình Hưng ra bằng cano nhưng bọn e ko dùng cách đó, ăn chơi là phải đàng hoàng.
Trên dg ra Bình Ba

Sang đất Ninh Thuận theo dg ven biển dc vài km bọn e đến dc chỗ vào Bình Ba.
Gửi xe, mua vé vào cửa xong bọn e bị chèo kéo bởi các nhà bwf và nhà thuyền để sang Bình Ba, sau khi hỏi thông tin trên Bình Ba ko có bãi tắm, ko có j cả mà chỉ là ra bè ăn hải sản nên bọn e quyết định ko sang Bình Ba mà ở ngay bên đất liền để ăn và tắm luôn, vì chỗ này có bãi tắm. Từ chỗ này nhìn sang Bình Ba rất gần, chỉ vài trăm m.

Biển ở đây rất trong và xanh, tiếc là chỗ tắm cũng chính là bến tàu

Ảnh cụ chủ chụp đẹp quá. Mà cụ biết nhiều môn thật đấy. Khâm phục cụ nhiều :D:D:D

mimoza07

[Tịch thu bằng lái]
cụ chủ pro qóa

hanatuor

Xe hơi
Cụ chủ có chuyến đi thật ấn tượng, mà cụ chủ biết nhiều môn võ phết nhỉ. Cụ còn ảnh nào giấu diếm nữa thì post nốt cho các cháu chiêm ngưỡng thêm với ạ. =D>

Chỉnh sửa cuối: